Toàn quốc: Maxi Elise, Áo 2 Dây, Short Đi Biển.....

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Rose burgundy, 19/5/2015.

1. Rose burgundy

Rose burgundy Thành viên rất tích cực

Em vừa sinh xong, đúng chất mẹ gấu vĩ đại :D, nhiều đồ muốn thanh lý vì không vừa. VẪN TIÊU CHÍ: 100% ĐỒ HIỆU XỊN VÀ MỚI, RIÊNG ĐỒ MANGO, ZARA, CHARLES AND KEITH...KHÔNG ẾCH NHÁI, V.NXK GÌ HẾT NHÉ, 100% MUA TẠI STORE CHÍNH HÃNG NÊN CÁC MẸ KHỎI CẦN HỎI EM XEM XUẤT XỨ CÓ PHẢI LÀ HIỆU HAY KHÔNG, EM VỐN LÀ CON NGHIỆN SHOPPING, T.LÝ HẾT CÁI NÀY THÌ LẠI SẮM CÁI KHÁC, NÊN TỦ ĐỒ CỨ NHƯ CÁI THÙNG KHÔNG ĐÁY.
    LƯU Ý GIÚP EM: Size tương đối chuẩn nên các mẹ xem size giúp em cho kỹ, em thanh lý siêu rẻ nên không nhận đổi, trả. Thông thường các mẹ cứ biết size của mình là size gì thì sẽ vừa, trường hợp form to form bé em cũng nói rõ luôn, thuận mua vừa bán, trả lời nhiệt tình, thân thiện ạ. Em có thuê ship mang đến tận nhà cho các mẹ nếu các mẹ không qua được.NOTE: HẾT HÌNH LÀ HẾT HÀNG, HÌNH UPDATE Ở PAGE 1
    Số của em: 0 chín tám 4 306 989. Địa chỉ: 06.01.02 Tòa A1 Vinhomes Hàm Nghi Mỹ Đình, Hà Nội
    Feed back 1 số comment các mẹ thân yêu mua hàng của em :h: :h: :h:, lấy 1 số feedback tiêu biểu thôi ạ, vì quá nhiều, còn nt cả điện thoại mà em ko kê hết được :D

Sau vài tháng nghỉ sinh, lại tiếp tục lôi đồ ra ngắm và pass những món mà "mẹ sề" không vừa, sau đây là tiết mục những món đồ đông để dành với hi vọng mong manh là sau sinh về vòng eo con kiến để diện, nhưng cái viễn cảnh huy hoàng đó còn xa lắm ợ :(. Ưu tiên up trước hết những món chưa giựt tag mới thơm tinh tươm như ở store, đồ used mình sẽ up dần sau.

16. Đầm Alcado đây là mẫu đầm bán chạy nhất của Alcado khi bộ xuân hè vừa ra, Á hậu Tùng Lan mặc quá xinh và trẻ, đó là lí do vì sao em thường mặc size L đầm mà hết size vẫn tham rước size M vì cả hệ thống còn đúng 1 c S và 1 c M, vẫn hi vọng thời gian sẽ giúp cho cái vòng eo thon lại, sinh xong 3 bạn em thấy sự nghiệp giảm bụng còn khá gian nan và dài dằng dặc nên lại dứt tình với em ý dù ham hố lắm ạ. Mua 1tr700k, mới giựt tag giấy còn nguyên dây tag chưa kịp dựt ==> pass nhanh: 650k + free ship ==> FIX: 590 k + FREE SHIP. Em ý mặc được cả 4 mùa luôn. Xuân và thu đông các mẹ thêm áo vest hoặc áo mangto dài đen hoặc trắng hoặc đồng màu váy đều rất đẹp ạ :p
    1. MÀU HỒNG: Maxi xinh ngất ngây Elise, em này Hoa Hậu Đỗ Mỹ Linh mặc xinh và tôn da ghê ghớm, đúng chất quý cô :D, cũng dự là vác về chụp quả cạnh bể bơi tung lên facebook mà cái bụng trong quá nhìn xúc phạm cái váy ghê gớm. Mẫu này còn có màu hồng fuchsia rất đẹp và tôn da, chụp nó phản sáng khó ra màu thật quá ạ, 1 em hot item đi biển, đi dạo phố, chất đẹp ngất ngây và mát, chả thế em nó mới đắt lòi. Em rước về vì rất thích dáng maxi dài thướt tha duyên dáng, đi chơi hay đi biển đều tuyệt, người khó xuống cân và vòng bụng nên em dứt tình thanh lý để trước mắt lấy tinh thần ưu tiên váy suông trước đã, gần 1 triệu 900k, new còn tag chưa giựt e pass chưa bằng số lẻ: 780 k/cái + free ship ==> FIX 700K (KHÔNG KÉM Ạ) . size L. Thề ở ngoài, em màu hồng nó đẹp gấp 10 lần ảnh, cả về chất và màu, xinh và xịn lắm ý, Chả thế mà Elise cháy hàng khi HH Đỗ Mỹ Linh mặc em này, đố các mẹ mua được em nó tại Elise bây giờ đó ạ :D
    Màu hồng của em
    4. Sold. Quần Mango ống vẩy, màu nâu cà phê nhìn tây và sang, em này bụng rộng nên đã used vài lần rồi ạ. Mua ngót 1 triệu è pass: 250 K + free ship
    7. SOLD Maxi mango hoa nhí kiểu thắt chun eo xinh yêu, mát mẻ. Used 1 lần đi biển, mua hơn 1 triệu è pass: 590 k + free ship
    8. Đầm chấm bi Ivy moda dáng ôm chân bút chì nền đen chấm bi hồng xinh sắn, trẻ trung tôn đường cong dáng ngọc eo ra eo, ngực ra ngực, hè mặc nguyên em này vừa mát vừa xinh đi chơi, dạo phố, đi biển. Mùa thu, đông khoác thêm em vest hoặc Mangto trẻ trung, nữ tính lắm. Mới giựt tag giấy, giá lúc mua hơn 1 triệu, new 100% còn dây tag chưa gỡ è pass nhanh: 550 k + free ship. Ngoài đẹp lắm, chụp dìm vứt ở sàn nhìn nó chả ra cái kiểu gì chứ mặc lên nét luôn, cho các mẹ từ 56 kg --> 59 kg là vừa. Lên dáng như mẫu của Ngọc trinh mặc ạ

11. Váy quây Mango xinh dã man, em này đúng chất style quý cô, mua em ý là định mặc trong vest lửng đi dạo phố, em này mặc đa zi năng được cả 4 mùa. Mùa hè các mẹ mặc dạo phố, đi biển, mùa thu đông mặc trong vest hoặc mangto đều rất xinh, phần chân voan xòe nhẹ rủ rủ rất duyên dáng, thân trên chiết eo rất xinh. Hồ Ngọc Hà đã có bức ảnh để đời thời thanh xuân với em này xinh quá đấy ạ. Size M Form EUR. Mua 1 triệu 2 chưa rúc tý nào, các mẹ cứ check tag sườn còn new tinh tươm ==> pass nhanh: 590 k + free ship ==> FIX 490 K + FREE SHIP
    13. Đầm hồng đính nơ Elise mẫu hot nhất cháy hàng khét lẹt, em này hệ thồng Elise ngoài Hà Nội cháy hàng tớ phải đặt tận Elise trong hệ thống Sài gòn để rước được em nó về vì có quá nhiều Sao Việt cũng phải lòng em nó như HH Thu Thảo, diễn viên Bảo Thanh, diễn viên Mai Thu Huyền... đều yêu chiều em nó mặc đi chơi và đi tiệc, em nó vừa xinh vừa tôn da, mặc lên cứ thấy đúng chất xinh, chảnh thật sự chứ không phải là nói cho vui mồm ạ, nhìn cái rổ bụng 1 đống chắc em còn trung thành với mấy em váy suông cơ động nên lại quyết dứt tình, nguyên tag vẫn còn nguyên giá 1 triệu 900k ==> em pass nhanh chưa bằng số lẻ: 850 k + free ship. size L ==> Fix 750 K + Free ship cho nhanh, các mẹ nên giấm nhanh em này làm veddette trong tủ của mình mùa hè này vì mặc 1 em váy đẹp hơn 10 em trung bình :D
    14. Đầm Elise suông xếp ly mẫu hot nhất của Elise khi vừa ra, em này được rất nhiều người đẹp ưu ái như chính bà Tổng Giám Đốc Elise là bà Lưu Nga, Á Hậu Tú Anh, Yến Trang và 1 số người đẹp nổi tiếng mặc đẹp mê hồn, rất đẳng cấp, sang trọng và rất gọng người. Mẹ nào có tý bụng thì ko lo vì không nhìn thấy tý bụng nào, em định để giành đến lúc về phom mà cái bắp tay to của em rất khó về nên lại rung rinh pass em nó. Nguyên cả tag 1 triệu 800k, size M ==> pass nhanh: 730k + free ship ==> FIX: 690 K + FREE SHIP. Mặc em nó đi giày cao gót ...èo như cộng chiều cao thêm 20 phân, em này mặc lên người trông cao dã man ý, như kiểu ăn gian chiều cao kéo người rất tốt :D
    15. Đầm chấm bi seven Am mẫu hè đẹp nhất của hãng này, ra cái cháy sạch cả size. Đúng chất quý cô sang, chảnh. Form nhỏ nên em mặc L mà phải mua thành XL, Á hậu trương tùng lan mặc quá xinh. Em này thò ra thụt vào mấy lần lại quyết định pass vì kéo khóa không còn vừa. Mua 1 triệu 799k è pass nhanh: 690 k + free ship --> FIX: 600K + FREE SHIP. Nhất định không thể bỏ qua nếu mẹ nào đang muốn tìm 1 em đầm xinh đẹp đi biển, dạo phố, tiệc tùng…
    19. Top Elise hoa nhiệt đới xinh yêu, hồng hào da mặt, rất trẻ và nữ tính, em này thích lắm mà giờ không kéo nổi khóa lên. 850 k, size L ==> pass nhanh: 290 k + free ship, còn lủng lẳng tag mua từ store về vẫn vứt trong tủ nguyên cả túi :D. Ngoài màu đẹp y mẫu mặc chứ ko dìm hàng như tớ chụp :(

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Rose burgundy
    Đang tải...

2. Tyamu

Tyamu Thành viên tích cực

đánh dấu tối về xem

anhthao173 thích bài này.
  3. huyenthanh1991991

huyenthanh1991991 Thành viên rất tích cực

quần mango cam chất gì vậy ạ?

4. Vỡ Mộng

Vỡ Mộng Thành viên tích cực

2 cái váy tím cẩm đẹp quá. Tớ da đen chả bon chen đc. Ủn cho mn

5. hahami

hahami Bắt đầu tích cực

Top mango made in Moroco hoa nhí vintage, size L, mới 80%, mua sale hơn 500k --> thanh lý 150

Áo này bao nhiêu kg thì vừa thế mẹ nó ui

6. Rose burgundy

chất jeans mẹ nó nhé

7. Rose burgundy

Phải trên 50 kg mới bon chen được em này nhé mẹ nó, người tớ tròn tròn béo béo mừ, hi hi, cái đó mặc tây lắm, tớ mặc còn hơi rộng chút lúc 53 kg ý nhưng thích quá nên vẫn cứ mua, hi hi

8. Rose burgundy

Thanks mẹ nó nhé, màu đó ở ngoài đẹp lắm ý, tớ mua 2 em này là do 1 lần đi đón con vô tình nhìn thấy một mẹ mặc, mẹ ấy trắng, eo ót mặc vào cứ gọi là đẹp mê cu tơi, tớ cũng được gọi là tạm trắng, phi vào store rinh luôn 2 cái, giờ cái size này không thể vừa do cái rổ bụng quá béo, híc híc, tiếc hùi hụi.

9. Cô Kim

Cô Kim Bắt đầu tích cực

Toàn đồ xinh mà sz to quá. Ủn cho chị.

10. thanhgioi

thanhgioi Thành viên nổi tiếng

thích mấy món nhưng mừ toàn sz L, em chỉ S hoặc M nhỏ thui, ủn lên cho mn, đồ đẹp giá cả phải chăng

Rose burgundy thích bài này.
  11. Rose burgundy

Cảm ơn em nhiều nhiều nha, hi hi

12. Gau_Hung_Bao

Gau_Hung_Bao Thành viên sắp chính thức

Chi oi, chan em size 35. Ko biet co bon chen dk doi giay de xuong mango ko a?

13. EmyTran

EmyTran Thành viên tích cực

Mn nhìu đồ đẹp quá, lại vừa sz. Oánh dấu ngâm cứu

14. manngonguyen

manngonguyen Thành viên tích cực

Nhà em ở đâu thế chị muốn qua xem đồ

15. manngonguyen

Quần lỡ trali, quần lỡ phối ren với sơ mi lòng tôm 53kg vừa ko em?

16. Rose burgundy

Nhà em ở gần mầm non Just Kids, đối diện điện máy Toàn Anh - khu đô thị Mễ trì hạ, chị cứ qua Keangnam 72 tầng, đối diện bên này sẽ là khu nhà em. Số của em là: 0984 306 989 ạ

Yeu gia dinh nhat thích bài này.
  17. gavang1202

gavang1202

Quần Eva de Eva size L 300k/chiếc thì mình lấy cả 2 được không bạn ơi?

18. đứccang2010

đứccang2010 Bắt đầu nổi tiếng

Quần lỡ tratraily-92 vừa ko mn ui, cho tớ giá fix e ý nhé

19. manngonguyen

Ko trả lời chị ah ?

20. Mebeco2010

Mebeco2010 Thành viên kỳ cựu

- Top mango suông size L made in India hoa nhí, thắt nơ sau lưng, kiểu rất điệu, chảnh, mới nguyên, đi biển hoặc đi chơi thì quá tuyệt khi phối với short --> 350 k
    -> m 56kg cao m55 có chui vừa ko b?