Kinh nghiệm: Ngực Chảy Xệ Sau Khi Cho Con Bú Phải Làm Thế Nào

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 10/8/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chào cả nhà. Cả nhà cho em hỏi ngực chảy xệ sau khi cho con bú chữa trị thế nào vậy ạ. Em mới 28 tuổi, ngực bẩm sinh đã bé mà giờ sinh xong 2 đứa. Vừa dứt sữa nhóc tỳ sau thì ngực em thế này luôn rồi.

Hổm rày chồng em cứ lạnh nhạt, chê này chê nọ. Làm em cũng buồn. Tuy ảnh không nói nặng lời chỉ đùa giỡn thôi nhưng mà em sợ ảnh chán rồi có bồ bịch ở ngoài thì khổ thân mấy mẹ con. Với tình trạng này mấy chị tư vấn giúp em phải làm sao để hết bị sơ mướp được không ạ. Có thuốc hay cách nào làm ngực đầy đặn hơn thì càng tốt. Em thật sự muốn thay đổi. Giúp em với, cảm ơn mấy chị rất nhiều luôn.

Hôm trước bà chị ngực cũng y như mẹ luôn mà qua bác sĩ Hùng làm lại đẹp lắm, tui đang gom tiền r qua làm luôn nè

là chị mẹ cũng bị là ngực chảy xệ sau khi cho con bú luôn hả

đúng r đó ngực bã chảy xệ cực kì luôn mà qua đó bác sĩ làm lại nhìn đẹp k tin đc luôn

mà bác sĩ làm là làm gì đó mẹ ơi

à bác sĩ nâng ngực lên đó đó mẹ, nâng cái nhìn khác hẳn tưởng đâu bác sĩ gắn cặp ngực mới vô chứ

à là nâng ngực hả, chị mẹ nâng ngực ở đâu vậy chỉ tui với, tui cũng có nghe nói tới cái này

bà chị bã nâng bên đây nè, bác sĩ Ngô Mộng Hùng

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về ngực xệ tập gym

Xem ngay giải đáp mới nhất của bác sĩ thẩm mỹ về nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: ngực chảy xệ sau khi cho con bú

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 27/12/2022