Toàn quốc: Nhận Chạy Quảng Cáo Facebook Cho Các Shop Với Chi Phí Cực Rẻ Mà Vẫn Có Khách Hàng Đều Đặn

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Phan Tùng Vũ, 20/4/2017.

1. Phan Tùng Vũ

Phan Tùng Vũ Thành viên tập sự

Chào cả nhà, em cũng là một người kinh doanh online qua facebook nên em hiểu vấn đề tìm được khách hàng thời điểm hiện tại là cực kỳ khó khăn, đặc biệt là với các shop chưa có tên tuổi.

Facebook update liên tục và ngày càng ưu tiên cho những fanpage bỏ tiền ra chạy quảng cáo, vì thế các fanpage không quảng cáo thường sẽ có lượt tiếp cận rất thấp và sẽ khó mà bán được hàng.

Tình cờ em tìm được công ty iChip Media chuyên về chạy quảng cáo cho Facebook với chi phí rẻ mà bản thân em thấy hợp lý vô cùng. Họ có kinh nghiệm nên từ ngày hôm đó đến nay đơn hàng của shop em cứ đều đều cả nhà ạ. Hôm nay em xin chia sẻ tí kinh nghiệm để ai đang có kinh doanh online như em thì tham khảo nha.

Cả nhà có thể để lại số điện thoại và địa chỉ fanpage em sẽ giới thiệu với iChip giúp cho ạ. Vì em làm với họ rồi nên em giới thiệu sẽ được giá tốt đó cả nhà hihi. Đây là thông tin của công ty đó cả nhà mình có thể tham khảo ạ.
    Công ty Cổ phần Truyền thông và Công nghệ iChip - iChip Media
    Địa chỉ: Lầu 2, số 27 Hoàng Hoa Thám, P6, Quận Bình Thạnh, TP HCM

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Phan Tùng Vũ