Hà Nội: Nhận đón và giữ trẻ cho các mẹ đi làm về muộn tại khu tập thể Thành Công

Thảo luận trong 'Người giúp việc' bởi nguyenchinhnb90, 16/10/2014.

1. nguyenchinhnb90

nguyenchinhnb90 Bắt đầu tích cực

Ở gần khu nhà em có trường mầm non Thành Công A và trường mầm non Họa Mi (Thành Công B), các bé học tại trường này đều phải đón trước 5h chiều, mà giờ tan sở của các bố các mẹ cũng tầm 5 - 6h nên không kịp đi đón con. Em hiện tại đang kinh doanh tại nhà nên cũng rảnh rỗi vào buổi chiều tối, mẹ nào bận việc thì cứ alo em đón, đưa về nhà em trông đến khi các mẹ về thì qua đón.
    Em chưa lấy chồng nhưng từ lúc học lớp 6 đến lớp 12 em đã được chăm vài bé (bé nhà chú gần nhà em và nhà hàng xóm :D) vì vậy em rất quý trẻ con, hiện tại nhà em đang ở cũng có 2 bé gái rất đáng yêu (1 bé 3,5t và 1 bé 2,5t). Bé 3,5t thì đang học trường mầm non Họa Mi, mẹ đi làm về muộn nên cũng hay nhờ em đón, vậy nên mẹ nào có nhu cầu thì cứ gọi em, em lấy giá hạt rẻ chỉ 5k/bé đón về nhà, nếu trông thì là 10k/tiếng/bé.
    Các mẹ thấy hữu ích thì up bài giúp em nhé!:-\"

Xem thêm các chủ đề tạo bởi nguyenchinhnb90
    Đang tải...

2. nguyenchinhnb90

Ðề: Nhận đón và giữ trẻ cho các mẹ đi làm về muộn tại khu tập thể Thành Công

Dành cho các mẹ bận việc cơ quan đây ạ! Mẹ nào có nhu cầu thì cứ alo em nha.

Sửa lần cuối: 27/10/2014
  3. nguyenchinhnb90

Dạo này rảnh rỗi quá, mẹ nào có em bé cần trông giúp thì mang qua em nhé!

4. hiendo79

hiendo79 0979033110 & 0943439646

Dịch vụ này cũng hay đấy chứ.mn có việc mà ko về kịp hoặc tắc đường thì ko lo gì rồi.

nguyenchinhnb90 thích bài này.