Hà Nội: Nhận làm thủ tục BHXH và làm lương nội bộ cho các công ty ! Mod cho em nhờ 1 buổi chiều nay thôi ạ

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Phuong_hang, 14/5/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Phuong_hang

Phuong_hang Thành viên rất tích cực

Chào các mẹ,

Em nhận làm thủ tục bảo hiểm xã hội và làm lương nội bộ (để mọi người lĩnh lương) cho các công ty vừa và nhỏ ạ.
    Em nói qua qua một chút để các mẹ ai có nhu cầu hoặc ai biết giúp em với.
    Em trước đã từng làm nhân sự được 6 năm liền mạch trong đó cũng từng làm quản lý hơn 1 năm rồi ạ, nên về hành chính, nhân sự trong các công ty em cũng tương đối rõ.
    Hiện em thấy có một số công ty có nhân viên hành chính nhưng không được thông thạo về Bảo hiểm lắm, và lương thì thường phải kế toán làm.
    Nên em lập toppic này để nếu mẹ nào có nhu cầu thì ới em, hoặc giới thiệu cho em các công ty đang cần với ạ.
    Em nhận làm thủ tục và bảo hiểm cho các công ty có hồ sơ tại Hoàng Mai, Thanh Xuân, Đống Đa ạ.
    Em có thể làm lương nội bộ (bảng lương lên tới 15 phòng ban, chi nhánh cũng được ạ)
    Đây cũng có thể hiểu là hình thức Nhân sự cộng tác, rất mong các mẹ ủng hộ cho em tìm được việc để có thêm thu nhập.
    Hiện tại em đang ở nhà osin cho 2 bạn 1 tuổi và 3 tuổi nhà em nên chưa đi làm liền mạch được tới chiều muộn.

Mọi thông tin các mẹ inbox ở đây hoặc Alo, zalo cho em số 0983.27.9596, em sẽ trao đổi cụ thể hơn ạ.

Cám ơn các mẹ đã đọc và nếu ủng hộ em thì tốt ạ (hơi dài dòng nhưng e có gì viết đó)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Phuong_hang
  2. Phuong_hang

có mẹ nào cần hoặc biết cty nào cần không ạ ?

3. Phuong_hang

các mẹ giới thiệu giúp em nhé, thanks all

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.