Toàn quốc: Nhận order buôn, lẻ hàng nhật-Thực phẩm chức năng-Sữa cho bé-Đồ gia dụng cho gia đình.....

Thảo luận trong 'DỊCH VỤ ĐẶT HÀNG QUỐC TẾ' bởi Japan-Sai Gon-Ha Noi, 5/6/2012.

1. Japan-Sai Gon-Ha Noi

Japan-Sai Gon-Ha Noi Bắt đầu tích cực

CHÀO CÁC BẠN,

Gia đình mình hiện đang sinh sống và học tập tại Nhật, mình vẫn thường xuyên chuyển hàng Nhật về cho các mẹ có shop bán ở Việt nam. Nay mình mở thêm mục NHẬN ORDER HÀNG NHẬT. Vì hàng mình mua tại Nhật nên các bạn yên tâm về CHẤT LƯỢNG VÀ XUẤT XỨ nhé. Mình bán hàng không được khéo miệng lắm nhưng trung thực, thẳng thắn và mình luôn luôn đưa chữ TÍN lên hàng đầu. CÁM ƠN CÁC MẸ ĐÃ ỦNG HỘ MÌNH THỜI GIAN QUA, VÀ MONG THỜI GIAN TỚI SẼ CÓ NHIỀU MẸ ỦNG HỘ MÌNH HƠN.

1. Cách tính giá của sản phẩm:

- Các mẹ cho mình biết tên sản phẩm (hoặc có link Sản phẩm đó thì càng tốt), nếu chỉ có tên sản phẩm thì mình sẽ tìm link sản phẩm đó để biết giá của sản phẩm

Giá SẢN PHẨM = Giá trên link sản phẩm +Tiền công + ship Nhật(nếu có)+ship Nhật_Việt

* Tỷ giá Yên hiện nay khoảng 272 ( Tỷ giá có thể dao động trong từng khoảng time, mình sẽ có thông báo trước về tỷ giá trong mỗi đơn hàng)

* Tiền công:
    + Tổng tiền hàng của 1 đơn đặt hàng dưới 20000 yên: 12%

+ Tổng tiền hàng của 1 đơn đặt hàng trên 20000 yên: 10%

* Phần ship Nhật:

Dựa vào số lượng order cụ thể của từng đơn hàng và chế độ gửi hàng của từng shop ở nhật mà ship gửi hàng từ cửa hàng về nhà mình free hay ko free. Thường thì đơn hàng giá trị cao thì được Freeship (nhưng giá trị cao bao nhiêu để được Freeship lại tùy thuộc vào từng cửa hàng khác nhau các mẹ nhé). Nếu phí shipping được free tại Nhật thì mình sẽ báo với các mẹ.

* Phần ship hàng về VN = Cân nặng của sản phẩm*130.000 VND

2. Cách thức mua hàng:

- Các mẹ đặt cọc 50% giá trị sản phẩm qua tài khoản. Khi nào nhận hàng thì thanh toán nốt.

- Sau khi chuyển khoản các mẹ PM cho mình những thông tin cụ thể về tên, số điện thoại, địa chỉ để liên lạc nhé.

- Thường sau khoảng 1 tuần - 10 ngày (kể từ ngày hàng được giao trả tại Nhật) là hàng về đến VN ở nhà chị mình. Khi hàng về đến Việt Nam, chị mình sẽ liên lạc với mẹ. Các mẹ nhận hàng và thanh toán nốt 50% tiền sản phẩm. Các mẹ ở xa có thể giao hàng bằng CPN

**Các mẹ lưu ý hộ mình:

* Sau khi chuyển khoản 50% giá trị của sản phẩm, khi đó mới tính là đã đặt hàng
    * Hàng có thể về muộn hơn dự định 1 vài ngày do các yếu tố khác quan thì mong các mẹ hiểu và thông cảm cho nhé.
    * Nếu đã khóa đơn đặt hàng mà mẹ nào muốn hủy đơn đặt hàng đó thì sẽ phải chấp nhận mất 50% khoản tiền đã đặt cọc trước.

* Địa chỉ nhận thanh toán và nhận hàng:

- TẠI HÀ NỘI:

Ms. NHUNG

Nhà M11, Ngõ 91, Nguyễn Chí Thanh, Hà Nội

ĐT: 0917 290 616.

- TẠI SÀI GÒN:

Ms.Trang

TẬP THỂ BỘ CÔNG AN- 189C- CỐNG QUỲNH

01647159402

Các mẹ vui lòng gọi điện thoại thông báo trước khi đến nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Japan-Sai Gon-Ha Noi
    Sửa lần cuối: 19/6/2012
  2. MeTipChi

MeTipChi Thành viên mới

Ðề: KUROBA SHOP-Nhận order hàng nhật-Thực phẩm chức năng-Sữa cho bé-Đồ gia dụng cho gia đì

Đánh dấu để còn nghien cứu rồi order sau mẹ nó nhé....

Japan-Sai Gon-Ha Noi thích bài này.
  3. Japan-Sai Gon-Ha Noi

Ðề: KUROBA SHOP-Nhận order hàng nhật-Thực phẩm chức năng-Sữa cho bé-Đồ gia dụng cho gia đì

Cám ơn mẹ nó đã ghé thăm, cần gì thì nhắn nhé:)

4. Japan-Sai Gon-Ha Noi

Ðề: Nhận order buôn, lẻ hàng nhật-Thực phẩm chức năng-Sữa cho bé-Đồ gia dụng cho gia đình.

Đang đợt sale một số hàng gia dụng, mẹ nào quan tâm thì order nhé;)

5. haiconca

haiconca Thành viên rất tích cực

Ðề: Nhận order buôn, lẻ hàng nhật-Thực phẩm chức năng-Sữa cho bé-Đồ gia dụng cho gia đình.

báo giá về tới HN cho tớ nồi cơm điện IH Tiger và Zojirushi loại 1 lít nhé. Loại sản xuất từ năm 2010 tới nay nhé:p
    Và tìm giúp tớ cái tinh dầu dữong tóc này nữa
    [​IMG][​IMG][​IMG]

Sửa lần cuối: 21/6/2012
  6. Japan-Sai Gon-Ha Noi

Ok bạn, để mình tìm rồi báo lại bạn ngay nhé.
    Tks nhiều

7. Japan-Sai Gon-Ha Noi

Cậu xem thử nồi cơm điện này nhé:
    http://item.rakuten.co.jp/rgbw/4974305203328/

Còn cái thuốc dưỡng toc kia, tìm chưa ra:)

haiconca thích bài này.