Hà Nội: Nhận thông tắc tia sữa tại nhà

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Haiha.htb, 26/9/2014.

1. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Khi bạn vừa phát hiện ra sữa ứ lại thì nhanh chóng chườm nước ấm và dùng tay matxa quanh ngực rồi tiếp tục vắt hoặc cho con bú thì tia sữa sẽ thông lại thôi, cứ bình tĩnh mà tập cách thông sữa như thế nhé. Ráng mà còn giữ sữa cho con, thời buổi này cho con bú sữa ngoài là cực chẳng đã phải làm thế, mẹ có có sữa mà ko cho con ti thì thật hoang phí.ko thì gọi đến số 0976581867 ở nghĩa dũng họ giúp cho, cả họ nhà em đều chữa ở đó , thích lắm

2. mienanhpham2019

mienanhpham2019 Thành viên rất tích cực

Bé nhà mình được 6 tháng rồi, mình đang bị tắc sữa nổi thành mảng to, giờ làm thế nào cho nhanh hết tắc, mình bị 5 ngày rồi, đau nhức lắm. Thấy mấy đứa bạn mình mách đến trung tâm Breatech ở chỗ phụ sản, ko biết ở đó chữa ổn ko nhỉ. Bạn nào đã chữa ở đó chỉ cho mình với. thanks nhìu.

3. Minhhuyenhoang

Minhhuyenhoang Thành viên rất tích cực

Mình thấy hầu như mẹ nào cũng ko ít thì nhiều lần bị cái khoản tắc sữa này nhỉ. Mình bị tắc đến phát sốt phát rét luôn ý, cứ phải chườm ấm liên tục mới đỡ, có lần mãi chả được lại phải gọi chị Linh ở Nghĩa dũng thông cho mới khỏi được, chị ý làm cũng nhẹ nhàng, ko đau tẹo nào