Đã xong Nhờ Add Cho Em Đăng 1 Ngày Ạ. Em Muốn Hỏi Các Mẹ Về Việc Xét Nghiệm Máu Để Biết Giới Tính Thai Nhi Ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Vanvan2019, 8/1/2020.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Vanvan2019

Vanvan2019 Thành viên sắp chính thức

Các mom ơi con bạn thân em nó khổ quá. Hôm qua nó vừa tâm sự. Chồng nó con trai 1, mà nó đã sinh được 2 đứa con gái rồi. Đứa thứ 2 giờ mới 17 tháng. Thì phát hiện ra nó có thai, mới thử que lên 2 vạch. Nó bảo sau mỗi lần quan hệ ko biện pháp nó thường uống tránh thai khẩn cấp vì thực sự nó chưa muốn sinh con. Nhưng nhà chồng nó rất mong nếu đã chót mang thai thì mong là con trai, vì đã 2 bé gái rồi, kinh tế thì ko có. Nên nó muốn xét nghiệm máu để biết kết quả giới tính sớm. Nó hỏi em xét nghiệm ở đâu mà em ko biết, xem trên google thì nhiều thong tin quá. Nên em rất mong mẹ nào đã từng xét nghiệm có kinh nghiệm chỉ bảo bạn em với. Bạn em ở quê nhưng có thể ra ngoài Hà Nội kiểm tra dc ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Vanvan2019
    Đang tải...

2. Thanhha9981

Thanhha9981 Bắt đầu nổi tiếng

Đã 2 con gái, kinh tế thì không có, lại uống thuốc khẩn cấp sau mỗi lần quan hệ thì tốt nhất là không nên giữ lại. Nghe thì có vẻ tàn nhẫn, nhưng mà thực sự giữ lại mới tàn nhẫn hơn, vì quá nhiều nguy cơ

3. Vanvan2019

Vanvan2019 Thành viên sắp chính thức

Bạn ấy cũng phân vân việc giữ hay bỏ mom ạ.
    Nhưng bạn ấy nghiêng về giữ nhiều hơn, vì chẳng nỡ bỏ con.

4. casauminh

casauminh Ví, dây lưng DACASAU xịn

Theo mình được biết TT công nghệ mô phôi của Viện quân y 103

5. gmt210

gmt210 Thành viên kỳ cựu

Việc xét nghiệm máu để xác định giới tính thai nhi là việc làm bị cấm theo pháp luật. Bạn của em ở quê, không quen biết ai mà ra đây làm không may phải cái trung tâm lừa thì nhỡ dở hết. Vì lấy ống máu xong nói trai hay gái cũng đã đúng được 50% rồi, kiểu gì mà chả là trai hoặc gái. Bạn em dựa vào đó để giữ hay bỏ thai thì cũng hết sức hên xui. Chưa kể việc xét nghiệm đó dù là làm chui nhưng chi phí cũng vài triệu, không có bất kì 1 giấy tờ gì và họ báo kết quả qua điện thoại. Trừ khi em có người quen giới thiệu chỗ đảm bảo, còn thì khuyên bạn không nên làm. Trên này các mẹ dù có biết chắc cũng không dám mách đâu.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.