Nhờ Admin Xóa Giúp Các Bài Em Đã Đăng Trên Nick Này Của Em

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi Cu tun beo, 7/9/2016.

1. Cu tun beo

Cu tun beo Thành viên đạt chuẩn

Em có vấn đề với tài khoản của em. Vì vậy nhờ Ad xóa giúp các bài em đã đăng trên nick này của em đi nhé. Lý do: Vì em đã rao bán nhà từ lâu lắm rồi ( 3-4 năm, đã bán lâu rồi) nhưng đến giờ này vẫn có nhiều người gọi điện làm phiền hỏi mua đất ạ. Cảm ơn Ad!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Cu tun beo
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. support4

support4 Administrator Staff Member

Chào bạn,
    Để đảm bảo thông tin được minh bạch, BQT không hỗ trợ xóa bài của thành viên. Trường hợp của bạn, bạn có thể sửa lại thông tin bài viết của mình và khóa topic đó lại. Bạn xem các hướng dẫn về sửa thông tin và khóa topic trên diễn đàn nhé!

3. Cu tun beo

THưa Mod, Vậy nhờ Mod giúp mình sửa lại nội dung của nich ' cu tun beo' là mình nhé! MÌnh muốn xóa số điện thoại của mình trên bài mình đăng đi. Mình tìm ko thấy có chỗ sửa như hướng dẫn của Mod cả ( vì bài mình đăng lấu rồi mình tìm mãi ko có cái nút sửa). Hikhik. Mình cảm ơn Mod nhiều ạ!

https://www.lamchame.com/forum/thre...at-hay-chung-cu-deu-duoc-1-ty-a.853598/page-2

4. support4

Chào bạn,
    Một số bài đăng của bạn là trong topic đã được chủ topic khóa lại nên bạn không thể sửa được bài. Trường hợp này BQT sẽ hỗ trợ bạn, những bài đăng khác trong topic không bị khóa, bạn phải tự mình sửa lại. Bạn cũng lưu ý là những thông tin này chỉ được xóa tạm, nếu có bất cứ vấn đề gì như thắc mắc, khiếu nại...Liên quan đến những thông tin này, bài viết của bạn lập tức sẽ được khôi phục lại.

5. Cu tun beo

Vâng, cảm ơn mod. NHưng mình tra trên Google số điện thoại của mình thì nó vẫn hiện ra đường link và nội dung cái trang mua bán nhà đất ở trên. CÓ cách nào mà xóa triệt để để khi mình tra trên google sđt mình không thấy có hiện ở lamchame nữa ạ

6. support4

Chào bạn,
    Cái này là do chế độ nhớ của google khi tìm kiếm, có thể sẽ mất đi sau 1 thời gian khi bài viết được xóa.