Nhờ Các A/c Tư Vần Giúp Thời Thề Bây Giờ Nên Kinh Doanh Gì Hợp Lý Ở Những Tỉnh Lẻ, Tư Vấn Giúp Mình

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi datvo455, 4/1/2018.

1. datvo455

datvo455 Thành viên tập sự

hiện tại e đang có một số vốn rất ít, nhưng muốn kinh doanh để lấy kinh nghiệm kinh doanh và cũng để phát triển bản thân của minh khi bắt đầu sự nghiệp kinh doanh tiếp theo của minh, mong A/C tư vấn giúp e ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi datvo455
    Đang tải...

2. alicato

alicato Thành viên tập sự

mỗi người mỗi tính cách và sẽ sinh ra những sở thích và cao thì đam mê, theo mình thì đầu tiên nên tìm hiểu những cái mình đam mê rồi từ đó có thể sinh ra ý tưởng gì đó
    chúc bạn sớm đạt được những gì mong muốn

3. MePun

MePun Bán đèn trang trí Vintage - 0936.069.251

Với số vốn rất ít chắc chỉ kinh doanh đồ ăn là ổn bác ạ. :D

4. Bùi Hào Nam

Bùi Hào Nam Bắt đầu nổi tiếng

Kinh doanh thì phải có kiến thức, am hiểu sâu về sản phẩm và người sử dụng sản phẩm.
    Cần phải phân tích thị trường để biết được kinh doanh cái gì nơi đó đang cần và sẽ cần.

5. Vẻ đẹp SKINNA

Vẻ đẹp SKINNA Thành viên đạt chuẩn

Trước đây mình cũng như bạn bắt đầu tập tành kinh doanh, vốn mình cũng rất ít nên ko có tiền để nhập hàng hay mở shop gì cả. Sở thích của mình là làm đẹp nên mình kinh doanh mỹ phẩm. Vì vốn ít nên mình làm cộng tác viên và mình bán sản phẩm ăn theo hoa hồng nên vấn đề về vốn mình nghĩ ko quá quan trọng đâu b, tùy theo số tiền mà bạn chọn hình thức phù hợp thôi. Thị trường hiện nay quá nhiều mặt hàng nên mình nghĩ sản phẩm/dịch vụ bạn cung cấp phải đặc biệt 1 chút và phải tốt thật sự nha.