Hà Nội: Nhờ Mod 3 hôm nhé, e cần mua kính nam hàng xách tay Mỹ,mẹ nào có ới e nhé!Tks! Tks!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi chip.usa, 19/5/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. chip.usa

chip.usa Thành viên rất tích cực

Tình hình là e đang muốn mua 1 cái kính tặng ox, e hay mua kính các hiệu Levis, Kenneth Cole, Guess...for men hàng xách Mỹ. Mẹ nào có thì ới e 1 câu nha, hoặc mẹ nào biết chỗ bán thì bảo e với nha.
    Tks các mẹ nhiều lắm! (u)(u)(u)(u)(u)
    SDT của e: 09044.99907

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chip.usa
  2. orient208

orient208 Thành viên rất tích cực

3. fantasy_00

fantasy_00 Bắt đầu tích cực

Ðề: Nhờ Mod 3 hôm nhé, e cần mua kính nam hàng xách tay Mỹ,mẹ nào có ới e nhé!Tks! Tks!

Chào mẹ nó MÌnh cũng hay mua kính cho chồng nhưng mỗi người 1 khuôn mặt khác nhau có thể mua nhưng không hợp mặt thảnh ra lại xấu mẹ nó ah. Mẹ nó cứ tham khảo kỹ đi nhé nếu không chê mẹ nó post ảnh xã lên đi mình chon hộ cho heheh

4. chip.usa

Ðề: Re: Nhờ Mod 3 hôm nhé, e cần mua kính nam hàng xách tay Mỹ,mẹ nào có ới e nhé!Tks! Tks

Nhìn hàng nhà b mê mẩn quá, mải xem túi quên béng cả xem kính cho ox hehehe. Có mấy cái kính nam nhưng kiểu mảnh dẻ mình k thích lắm, sắp tới có về cái nào viền xung quanh mắt kính k bạn? Tớ thích mấy kiểu chắc chắn 1 chút hihihi. Có pm tớ nha tks!

5. orient208

orient208 Thành viên rất tích cực

Ðề: Re: Nhờ Mod 3 hôm nhé, e cần mua kính nam hàng xách tay Mỹ,mẹ nào có ới e nhé!Tks! Tks

Ok mẹ nó, có hàng mới tớ pm nhé. Hàng nhà tớ về liên tục nhưng ra đi cũng nhanh lắm khi còn chưa kịp chụp hình nữa. Mẹ nó có thích kính Rayban cho xã không add nick ym của tớ vào tớ recommend cho mấy em. Kính nam nhà tớ nhập về nhiều Rayban cho các shop lắm, có cả dòng Rayban cổ nữa mẹ nó có nhu cầu thích kiểu thế nào cứ nhắn tớ sẽ tìm cho.

6. chip.usa

Ðề: Nhờ Mod 3 hôm nhé, e cần mua kính nam hàng xách tay Mỹ,mẹ nào có ới e nhé!Tks! Tks!

Hehe trộm vía ox mình guơng mặt phổ biến đeo kính nào cũng hợp nên mình toàn mò mẫm đi mua 1m cho ox thui, chứ ông ý k có kiên nhẫn đi kiếm hxt như mình, tks mẹ nó nhá

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.