Nhờ Mod Giải Thích Giúp Em Lý Do Thoả Đáng Về Việc Xoá Topic

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi chivan263, 1/9/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. chivan263

chivan263 Bắt đầu nổi tiếng

Em có nhận được inbox của mod support8 về việc cảnh cáo bán hàng trong mục đồ thanh lý. Nhưng em khẳng định em không bán hàng mà em thanh lý thực sự do không còn nhu cầu dùng nữa. Mod không đưa ra được lý do chính đáng, quy chụp bừa bãi để khoá topic của em là em không đồng ý. Mod cần xác minh gì thì em sẽ cung cấp đầy đủ. Đang trong giờ nghỉ trưa nên em gọi vào số hỗ trợ bên lcm không được. Em rất cần 1 lời giải thích thoả đáng. Mong BQT giúp đỡ. Em đã inbox lại nhưng không được repply.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chivan263
    Đang tải...

2. support8

support8 Administrator

Chào bạn,

1 trong những quy định dành cho người bán hàng trong Quy định của mục ĐỒ THANH LÝ là:

"Để đảm bảo không có trường hợp bán hàng nhưng giả danh thanh lý thì tất cả các trường hợp thanh lý thường xuyên, liên tục trong một thời gian dài hoặc các trường hợp thanh lý đồ điện tử, điện lạnh nhiều hơn số lượng 1 chiếc/mỗi chủng loại sẽ được coi là bán hàng (đồ cũ). Khi đó mod có thể sẽ chuyển topic đó sang phần bán hàng tương ứng."

Do vậy, mặt hàng điện thoại của bạn không được xem là hàng thanh lý. BQT đã chuyển topic tại tin nhắn nhắc nhở trên qua mục bán hàng tương ứng là Các sản phẩm dịch vụ khác. Bạn vui lòng không tiếp tục đăng mặt hàng này trong mục Đồ thanh lý.

Nếu tiếp tục vi phạm, BQT sẽ xử lý theo quy định.

Trân trọng!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.