Nhờ mod giúp

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi vay_be_xinh, 6/8/2013.

1. vay_be_xinh

vay_be_xinh Banned

MOD ƠI, EM MỚI VÀO DIỄN ĐÀN NÀY NÊN CŨNG CHƯA TÌM HIỂU RÕ QUY ĐỊNH CỦA TOPIC Ạ. NÊN EM CÓ VI PHẠM 1 SỐ LỖI LÀ ĐĂNG BÁN HÀNG TRONG MỤC THANH LÝ VÀ ĐANG BỊ KHÓA NÍCH SHOP.BEXINH. MOD CHO EM HỎI? EM THẤY MOD THÔNG BÁO LÀ NÍCH ĐÓ BỊ KHÓA ĐẾN 8/8. EM MUỐN HỎI: "KHI ĐC MỞ THÌ CÁC CHỦ ĐỀ CỦA EM ĐC MỞ KO? TOPIC NÀY NÀY NÀY MOD ƠI
    http://www.lamchame.com/forum/showt...t-70k-80k-90k-Hàng-thiết-kế-may-đo?p=21844697

SAU 1 NGÀY TÌM HIỂU THÌ EM CŨNG BIẾT EM ĐANG VI PHẠM LỖI THỨ 2 LÀ LẬP NÍCH NÀY VÀ BÁN HÀNG NHƯNG EM ĐÃ KHÓA ĐỀ TÀI LẠI RỒI Ạ. MOD TRẢ LỜI CÂU HỎI TRÊN GIÚP EM VỚI Ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vay_be_xinh
    Đang tải...

2. support14

support14 Guest

Ðề: Nhờ mod giúp

Chào bạn,

Nick shop.bexinh bị khóa tạm 3 ngày vì tiếp tục bán hàng trong mục đồ thanh lý dù đã được nhắc nhở.
    Khi hết thời hạn bị khóa tạm bạn có thể tự mở lại đề tài của mình để tiếp tục bán hàng nhé.
    Bạn có thể tham khảo cách tự khóa, mở đề tài tại link sau: http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/26708-H%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-kh%C3%B3a-m%E1%BB%9F-%C4%91%E1%BB%81-t%C3%A0i-trong-ph%E1%BA%A7n-Mua-s%E1%BA%AFm-ti%C3%AAu-d%C3%B9ng

Nick vay_be_xinh BQT sẽ khóa lại.

Bạn vui lòng đợi nick shop.bexinh hết thời gian khóa tạm.

Cảm ơn bạn!

rose.shop62 thích bài này.
  3. xuyen.vhh

xuyen.vhh Japan House - Chuyên hàng Nhật, cam kết auth, xịn

em hóng hớt trả lời thay Mod:
    Hết hạn khóa nick thì nick shop.bexinh của bạn sẽ đc mở. Các topic đc tạo bởi Shop.bexinh cũng sẽ đc mở bạn nhé!!

rose.shop62 thích bài này.
  4. ngophuongan

ngophuongan ĐỒ SƠ SINH CHỈ TỪ 3K

Mình đang muon mua váy của em này, hichic,