Nhờ MOD kiểm tra bài viết của em bị xóa không hiểu lý do

Thảo luận trong 'Cần hỗ trợ từ BQT' bởi trantoan770333, 2/6/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. trantoan770333

trantoan770333 Bắt đầu tích cực

Ban quản trị diễn đàn LCM thân mến.

support11, Hôm qua, lúc 08:06 đã xóa bài viết này http://www.lamchame.com/forum/conversations/khong-buon-ban-trong-phn-d-thanh-ly.2229019/
    Em hoàn toàn đồng ý vì e đã đăng sai trong mục ĐỒ THANH LÝ.

Sau đó e đã đăng lại bài viết tương tư nhưng ko phải trong mục THANH LÝ mà em đăng trong mục: CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC, nhưng sau vài tiếng sau em vào diễn đàn kiểm tra phần NỘI DUNG CỦA BẠN thì không thấy bài viết đó đâu.
    Ko hiểu vì lý do gì mà MOD nào đó lại xóa bài viết của em đi mà không thấy nói lý do gì cả.
    Sau đó e lại đăng lại 1 lần nữa những mong MOD sẽ để cho bài viết của e nguyên ở đó, ai ngờ vừa rồi em vừa rồi em vào kiểm tra phần NỘI DUNG CỦA BẠN thì lại không thấy bài viết đó đâu nữa.

Em không biết làm thế nào để có câu trả lời, mong Ban Quản Trị kiểm tra giúp em xem thế nào chứ ah. Không tự nhiên mà bài viết của em lại biến mất khó hiểu như vậy được.
    Thực sự em rất tin tưởng và yêu mến diễn đàn LCM.

Em mong sớm nhận đc phản hồi từ MOD về vấn đề này.
    Em xin chân thành cảm ơn.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi trantoan770333
    Đang tải...

2. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Bạn vui lòng đọc thật kỹ lại các quy định nhé. Bạn đã bị những 5 cảnh báo rồi đấy.

3. trantoan770333

Anh Kiên ơi bây giờ em đăng bài viết đó trong mục: CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC thì có bị xóa bài nữa không anh.
    Em cảm ơn.

4. support11

support11 Guest

Chào bạn

Nếu bạn tiếp tục đăng nội dung tương tự như thế này nữa bạn sẽ bị khóa nick với lí do Tiếp tục vi phạm quy định của diễn đàn. Bạn đã có 1 topic về chủng loại sản phẩm này tại mục Các sản phẩm dịch vụ khác.

1. Bạn bị xóa topic khỏi mục đồ thanh lí với lí do Bán hàng tại mục đồ thanh lí. Support11 đã gửi tin nhắn nhắc nhở Thứ hai lúc 08:06

2. Bạn tiếp tục tạo topic tại mục Các sản phẩm dịch vụ khác nên Support4 đã xóa topic của bạn với lí do Tạo nhiều topic cùng chủng loại hàng hóa Thứ hai lúc 16:41.

Bạn cần đọc kỹ tin nhắn để hiểu quy định.

5. trantoan770333

Với nội dung bài viết của em như vây thì đăng ở chuyên mục nào là đuọc ah. Em đoc quy đinh rồi mà ko biết nên dang o muc nao. Mong Mod huong dẫn để em đăng bài vào đúng chuyên mục quy đinh ah.

6. support11

support11 Guest

Nếu đã đọc quy định rồi mà bạn vẫn chưa biết đăng tại đâu thì bạn đọc lại thêm một (vài) lần nữa bạn sẽ thấy câu trả lời.

Mình nhắc lại, bạn đã có topic về chủng loại này tại mục Các sản phẩm dịch vụ khác rồi.

7. trantoan770333

Vâng. Em cảm ơn mod nhiều.

Sửa lần cuối: 3/6/2015
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.