Đối chất: nhờ mod phân giải ,nik foreverqt23 làm mất uy tín của e

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi qmoonkute, 25/10/2011.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. qmoonkute

qmoonkute Đủ quyền lập Họ

thưa mod và các mẹ,hôm nay e phải đưa điều này lên đây vì e đang thấy nó ảnh hưởng đến việc bán hàng của e,gây mất uy tín với các mẹ
    hôm rồi e có thanh lí 2 hộp sữa meiji và mẹ foreverqt đã pm hỏi và nhờ ship,e có ship đến nơi thì mẹ ấy xem xét và lấy 1 hộp,sau đó mẹ ấy lại nt và bảo sữa bị bóc rồi,em nói k có ch đó ,sữa đảm bảo 100% nhưng bạn ấy nói đã bóc và đòi trả nên e vẫn đồng ý với đk hộp sữa phải còn nguyên như lúc e mang đến,và hẹn hôm nay lấy lại,nhưng mẹ ấy lại nt nói với e như kiểu em lừa đảo bạn này và còn hỏi e có muốn làm to ch k khi e bảo sẵn sàng đổi nếu hộp còn như lúc đầu,
    nhưng cái chính là bây h bạn ý vào top e bảo mọi ng cẩn thận khi mua bán với e,làm mọi ng hoang mang và mất lòng tin,
    hộp sữa còn lại e vẫn giữ và chiều nay e nhận lại hộp kia ,e sẽ nhờ 1 mẹ hoặc các mẹ xem thử,chứ bây h e chắc chắn là sữa k làm sao cả mà bạn ý lại vào top e nói e như thế,gây ảnh hưởng rất lớn đến việc buôn bán vì trên này các mẹ chỉ tin tưởng rồi mua bán với nhau thôi,
    mong mod và các mẹ lấy lại trong sạch hộ e

http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/397762-e-thanh-lí-hộ-mấy-hộp-sữa-nữa-ạ/page3

Xem thêm các chủ đề tạo bởi qmoonkute
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. support5

support5 Moderator

Ðề: nhờ mod phân giải ,nik foreverqt23 làm mất uy tín của e

Mod đã yêu cầu foreverqt23 vào đối chất. Trong vòng 24h, nếu foreverqt23 không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này. Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng mở topic để BQT yêu cầu đối chất.

Cảm ơn các bạn.

3. foreverqt23

foreverqt23 MẸ CỦA CÚN CON

Em cũng đang định đưa việc này nhờ Mod phân xử, e sẽ gửi đầy đủ hộp sữa mà e mua và những tin nhắn bạn ấy gửi trong ngày mai để mọi người nhận xét, e cũng chỉ là người mua hàng, e rất tin tưởng những người bán hàng trên LCM, không nhất thiết phải mua đồ thanh lý... e không có nhiều thời gian nhưng đã như thế em sẽ theo đến cùng.
    Chẳng có hộp sữa Meiji nào em mua mà lại có tờ thiếc dán lỗ chỗ như vậy cả, đã rất cảm thông với bạn ấy vì bạn ấy thanh lý hộ, nhưng bạn ấy coi khách hàng chẳng ra gì nên e cũng chẳng cần phải tôn trọng.

4. qmoonkute

thưa mod và các mẹ,e bán đã hàng trăm hộp sữa cho các mẹ rồi,e đã có đổi 1 vài lần sữa cho các mẹ nhưng là do k hợp sữa mà các mẹ lại mua nhiều hoặc là các mẹ mua hộ ng quen nhưng k đúng số của bé,chưa 1 lần nào e bị trả lại sữa do có vde cả,mẹ forever đã phản ánh và e nói k có ch dùng rồi hay bóc rồi đâu,em đảm bảo ,và luôn dùng từ ngwx nhã nhặn là mình bạn...nhưng chính bạn forever đã thách thức và cứ tôi cô với e liên tục,nhưng e k để ý và vẫn nói là e nhận lại sữa luôn và cũng nhờ ng đến xem hộp sữa mà mẹ ý bảo bị bóc rồi là ntn,thế mà mẹ ý cứ với giọng là bề trên nt với e như kiểu e bán cho bạn ý hộp sữa đểu,e bực mình nên vào top e nói nhưng k nói rõ tên mẹ ý thì mẹ ý vào nói luôn và bảo là bây h cái j mà làm giả tinh vi hay j j đấy,ôi như thế chả nghĩa là bảo e lừa đảo chuyên nghiệp và ngay sau đấy đã có mẹ hoang mang và nói theo ý trên ,
    em rất mong mọi ng nhanh chóng nhìn nhận hộ e để e có thể tiếp tục kinh doanh tiếp,

5. foreverqt23

Xin lỗi nhé, tôi rất lịch sự bảo mẹ nó đổi hộp khác nhưng chính mẹ nó liên tục nhắn tin cho tôi bảo sữa thế này thế nọ, tôi đã bảo thông cảm vì mẹ nó đi thanh lý hộ nhưng mẹ nó có để tôi yên đâu, tôi là trẻ con hay sao mà phải liên tục nhắn tin trả lời mẹ nó, tôi đã lưu giữ tất cả tin nhắn mà mẹ nó nhắn nên mẹ nó đừng nghĩ tôi thách thức nhé, mẹ nó là người thách thức trước và còn nhắn tin bảo tôi buồn cười nữa chứ, tôi buồn cười cũng chẳng sao cả, tôi bảo nếu là con mẹ nó thì mẹ nó cũng làm như tôi thôi, mẹ nó nhờ Mod phân giải nhưng lại đòi hộp sữa để đưa đi cho 1 người thứ 3 để họ kiểm tra khi chỉ có mẹ nó và người kia xin lỗi nhé, tôi hẹn Mod ngày mai mang đến đó cho họ kiểm tra rồi nên mẹ nó đừng làm phiền tôi. Tôi nhắc lại tôi ko phải trẻ con để nhắn tin với mẹ nó, nếu làm ảnh hưởng đến uy tín tôi thiếu gì cách trong khi tôi không phải là người kinh doanh, lên LCM để giao lưu học hỏi tôi có cần thiết để làm mất uy tín của mẹ nó không hay mẹ nó ép tôi phải làm thế để được nổi tiếng???

6. qmoonkute

hôm nay m đã hẹn bạn đến lấy sữa lại từ hôm chủ nhật vì hôm qua mình bận k qua đc,hôm nay nt lúc đầu bảo giữ lại hộp sữa để ktra sau lại bảo chụp ảnh rồi lấy cũng đc ,sau lại bảo k đưa cho e bây h ,giữ lại để cho mọi ng xem ,nào e có đòi lấy luôn sống chết đâu,vì hôm nọ hẹn nhau hôm nay lấy lại và e cũng nhờ 1 mẹ trên này ktra hộ e xem sữa thế nào,và e cũng bảo bạn này đi cùng e luôn ,bạn ý lại bảo là bảo mẹ ý đến nhà tôi mà xem,e nhờ ng ta xem hộ thì phải mang đến nhà ng gta làm sao e lại nhờ ng ta đến tán nhà mẹ này ktra đc,rồi bạn ý lại bảo thôi,rồi bạn ý lại nt bảo là mai,bạn xem lại đi ai mới là ng nt làm phiền ,ng kết thúc k nhắn lại luôn là mình ,vì mình thấy bạn nc làm sao đấy,nếu k muốn nói là cù nhầy,mình đã nói đây chỉ là ch cỏn con ,giá trị đúng là k là bao,nhưng lại có ảnh hưởng đến uy tín vì mình bán sữa cho các bé nên mình muốn giải quyết nhanh chóng để tiếp tục buôn bán,
    rõ ràng,mình giao sữa cho bạn đầu h chiều cn thì tầm sau đấy bạn nt cho mình,hôm thứ 2 mình bận nên mình bảo thứ 3 sẽ nhận lại sữa,mình rất thoải mái vì sữa của mình rất đảm bảo và luôn có mẹ order lấy nên ch đổi lại k có vde,nhưng điều đáng nói ở đây là bạn đã nói cả ở tn dthoai và trên top mình nói mình bán hàng coi thừong khach hàng rồi lại bán hàng đểu chuyên nghiệp,mình k thể chấp nhận như thế đc,như bạn hẹn ngày mai mình và bạn sẽ mang sữa đi ktra ,mình sẽ mang cả hộp còn lại đi để đối chứng luôn xem có phải là hàng đểu chuyên nghiệp k,

7. foreverqt23

Thứ 2 tôi không có người chuyển vì lý do sau 9h bạn bận, tôi để chiều thứ 3 đang đưa cho em tôi xuống đổi thì thấy tin nhắn Mod bảo vào đối chất, tôi đã bảo là bạn lấy cũng được vì tôi đã chụp ảnh nhưng vì Mod cần đối chất nên tôi cần phải có chứng cứ, tôi đã hẹn Mod và LCM ngày mai đữa hộp sữa của bạn đến nên tôi không thể trả lại cho bạn trước khi chưa có sự làm chứng của người thứ 3. Còn việc bạn bán cho ai hãy để xong toppic này rồi bạn bán cũng được, tôi không quan tâm, hiện giờ tôi cần chứng cứ vậy thôi.

8. foreverqt23

Còn tôi vì phép lịch sự mà mỗi tin nhắn bạn gửi đến tôi đều phải nhắn lại. Kết thúc tin nhắn hay không tự người đó phải biết. Và tin nhắn rất may mắn tôi đều giữ chưa xóa như những ngày trước.

9. qmoonkute

b nói những câu mà đáng lẽ ng nói câu đó phải là mình,
    nếu b k đang làm ảnh hưởng đến việc buôn bán của m thì m k bao h muốn dây dưa với 1 ng như b.......
    b hẹn hôm nay thì hãy nt cho mình thời gian đưng để mình nt hỏi k lại bảo mình làm phiền,

10. foreverqt23

Hôm nay vừa sửa xong được cái máy ảnh, em poss lên để các mẹ thấy nhé.
    Đầu tiên em đọc top của mẹ này http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/397762-e-thanh-lí-hộ-mấy-hộp-sữa-nữa-ạ
    Chưa kip đọc hết nên em mua 350k/ hộp, em định lấy 2 hộp nhưng nhìn thấy bụi bẩn và xước xát quá nên cũng lăn tăn, bảo mẹ nó thông cảm lấy 1 hộp, đưa lên đối chiếu với hộp cũ thấy màu nhạt hơn nên cũng lo lắng gọi điện có thể mẹ ấy đang đi đường không nghe, e cũng thôi mẹ ấy nhắn tin em nhắn lại bảo đổi sữa vì em thấy hộp này có vẻ như đã bóc, đây là ảnh ạ
    Và mở nắp nhựa thì thế này luôn
    E thấy không bình thường mua luôn 1 hộp mới cũng của 1 mẹ khác nhưng gần nhà em về để xem

Nếu các mẹ mua sữa hộp đầu tiên mà không giống như những hộp bình thường khác thì có dám cho con dùng không ạ?
    Còn nữa nhưng em báo cáo tiếp, giờ đang chán chẳng buồn nói nữa vì chuyện hộp sữa mà em bị chồng chửi nên em chẳng có tư tưởng nữa.

11. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Bạn qmoonkute nên nhận lại hộp sữa và hoàn lại tiền cho foreverqt23. Sau đó, nếu bạn muốn chứng minh là hàng của bạn không phải hàng giả, bạn có thể mang hộp sữa đi kiểm định và đưa thông tin tại topic này.

Sau khi foreverqt23 nhận được tiền hoàn lại, bạn vui lòng đưa thông tin tại topic này.

foreverqt23qmoonkute thích.
  12. foreverqt23

Em đã gửi trả hộp sữa cho bạn qmoonkute, và cũng đã nhận lại tiền, bạn ấy sẽ nhờ người kiểm định hay như thế nào tùy bạn ấy ạ, hình ảnh em cũng đã gửi lên. E cảm ơn!

13. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Vậy topic sẽ dừng tại đây. Nếu qmoonkute muốn cung cấp thêm bằng chứng kiểm định về sữa, bạn vui lòng nhắn tin để BQt mở lại topic. Cảm ơn bạn.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.