Nhờ mod xem dùm nick Korean!

Thảo luận trong 'Góp ý cho LCM' bởi Uyên Thảo, 19/6/2011.

1. Uyên Thảo

Uyên Thảo Bắt đầu nổi tiếng

Mình xin lỗi nick Korean trước, mình chả biết bạn là ai và phát hiện của mình có chính xác hay không, nhờ mode check dùm.
    Hôm qua tình cờ vào mục này thấy nhiều nick "tố cáo" nhau quá, thực sự mình thấy hơi buồn nhưng hôm nay mình phải lên đây có vài lời như thế này với mong muốn các bạn cạnh tranh lành mạnh hơn thôi. Tình cờ vào mục đồ dùng và dịch vụ cho bé thấy có topic của bạn Korean bán balo... mình vào xem .Thấy giá của bạn í đưa ra mình đã :rolleyes: rồi quảng cáo không so sánh với đồ gắn mác Nhật Mỹ.. mà giá Tàu gì gì đó. nghe sốc thật, mà đồ của bạn í thì :sad:...
    Vào topic mình thấy khách mua hàng rất lạ , chả có hình ảnh, chả có chữ ký, toàn gia nhập từ May-Jun 2011, up được vài bài. Vào hỏi còn mẫu này này còn không... thấy nhoằng cái mua luôn,mà ai cũng mua nha, rồi khen rối rít tùm lùm. Còn các nick chuẩn thì mình chỉ thấy vào comment ủng hộ. Phải chăng mấy nick newcomer member là của chủ top vào tung hứng??? nhờ mode xem dùm
    http://www.lamchame.com/forum/showt...êu-dễ-thương-và-đẹp-cho-bé-yêu-(-hàng-mới-về)
    các nick e nghi ngờ đây ạ:
    mecai (may 2011)
    nhabebi (May 2011)
    jimme (May 2011)
    yugi (May 2011)
    memindicho (May 2011)
    Mrdep1 (May 2011)
    CuTo (May 2011)
    mekang (May 2011)
    oil (May 2011)
    meT (May 2011)
    meTuAnh (Jun 2011)
    Asaki (May 2011)
    kid14 (Jun 2011)
    bupmang (Jun 2011)
    num (Jun 2011)
    bubu1 (Jun 2011)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Uyên Thảo
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Last edited by a moderator: 19/6/2011
    support2 thích bài này.
  2. support2

support2 Guest

Ðề: Nhờ mod xem dùm nick Korean!

Cám ơn bạn đã thông báo cho BQT biết thông tin trên. Những nick này đã được xử lý theo quy định của diễn đàn.
    Rất mong tiếp tục nhận được sự hợp tác của các bạn để diễn đàn ngày càng phát triển.

3. webmaster

webmaster Stay hungry. Stay foolish

Ðề: Nhờ mod xem dùm nick Korean!

Cám ơn bạn đã góp ý. Tuy nhiên kiểm tra bằng cách nào thì chúng tôi cũng có những nghiệp vụ riêng.