[nhờ Tư Vấn] Địa Chỉ Chụp Ảnh Kỷ Niệm Ngày Cưới Đẹp Ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi Me_Ku_Binn, 29/8/2017.

1. Me_Ku_Binn

Me_Ku_Binn Thành viên tập sự

Vợ chồng mình lấy nhau được 10 năm rồi và đã có 2 thiên thần. Sắp tới bọn mình dự kiến chụp ảnh kỷ niệm ngày cưới.

Hiện tại bọn mình đang ở Hà Nội công việc và cuộc sống của 2 vợ chồng cũng khá ổn đinh.

Ngày xưa khi chụp ảnh cưới bọn mình từng đi chụp dã ngoại rồi, lúc ấy còn trẻ nên rất ham đi xa hơi mệt nhưng vui lắm. Giờ thì có con cái rồi lại công việc nữa cũng bận nên chỉ muốn tìm được 1 ảnh viện áo cưới chất lượng quang khu vực Hà Nội nếu được gần nhà thì càng tốt (nhà mình ở Cầu Giấy). Mà chưa biết nên chọn địa chỉ chụp ảnh cưới nào thì tốt mà giá cả lại phải chăng?

Hôm rồi mình seach mạng trên trang Dealtoday có cái deal Trọn gói chụp ảnh cưới phong cách Châu Âu tại Ảnh viện Áo cưới Moza thấy ảnh họ chụp cũng đẹp. Ảnh mình lấy trên trang xuống chị em xem thử nhé.

Giá cũng cạnh tranh phết có mỗi 3,2 triệu rẻ hơn rất nhiều nếu so với các địa chỉ Ảnh viện Áo cưới khác như: TuArt giá từ 8-25 triệu, Phiêu Media giá 8,5-18 triệu,… Không biết các chị em khác như nào chứ với mình giá đó khá phải chăng rồi. À mà hình như còn được Free trang điểm tại cửa hàng với tặng bìa Meka tràn trang nữa.

Những chị em có nhu cầu chụp ảnh kỷ niệm ngày cưới giống mình và muốn biết thêm thông tin vụ này thì vào đây xem nhé!

Còn chị em nào đã từng sử dụng dịch vụ ở Ảnh viện Áo cưới Moza rồi thì cho mình lời khuyên với ạ. Hoặc nếu có cao kiến gì hay thì mách mình với.

Thanks.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Me_Ku_Binn
    Đang tải...

2. LinhSan Hoàng

LinhSan Hoàng Thành viên yêu màu tím .

ôi bao giờ mới đc như chị ạ . chúc chị mãi hạnh phúc nhé . cho em hóng vụ này mới em cũng muốn lấy chồng quá ạ

3. Me_Ku_Binn

Me_Ku_Binn Thành viên tập sự

uhm. chị cảm ơn em! chúc em cũng sớm tìm được tổ ấm cho mình. Và hãy là 1 cô dâu thật xinh đẹp em nhé! :h: