Tranh luận: Những câu hỏi hay nhất cho tài chính gia đình mình

Thảo luận trong 'Tài chính gia đình' bởi MrJulie, 27/5/2010.

1. MrJulie

MrJulie Mr Julie

Đấy chỉ là một số câu hỏi xem xem kế hoạch tài chính của mình liệu có thỏa tất cả điều kiện ấy chưa :p:p Mong được sự góp ý của các chị trong diễn đàn mình nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi MrJulie
    Đang tải...

2. namnhikieuhung

namnhikieuhung Thành viên đạt chuẩn

vậy bạn có chưa! bạn đã chuẩn bị cho mình và cho gia đình mình cái j. nếu rồi bạn có thể chia sẻ với mọi người không

3. MrJulie

MrJulie Mr Julie

Sẳn sàng thôi bạn àh.
    Mình thì chuẩn bị sẳn cả kế hoạch và biện pháp phòng tránh nếu "lỡ" như mình hoặc một trong những người thân mình có sự kiện xảy ra và nếu không xảy ra thì có một khoảng tiền đi du lịch hoặc theo kế hoạch mình tiết kiệm :D
    Còn bạn thì sao?

4. namnhikieuhung

namnhikieuhung Thành viên đạt chuẩn

chắc topic này chỉ 2 ng mình nc với nhau thoai! bạn đừng mất công làm j? Mình thấy tốt hơn hết là cố lập kế hoạch cho ng thân và bạn bè bạn trc rùi cho mọi người sau thôi. trên mạng nhiều loại người, không phải ai cũng là ng tốt không phải ai cũng là người có tâm cả. cho nên người mà họ tin tưởng bạn nhất hãy tìm họ để chia sẻ vậy.

5. MrJulie

MrJulie Mr Julie

Đôi khi nhiều người lại nghĩ rằng thiết lập kế hoạch để bảo vệ tài chính là không quan trọng :p
    Cho nên mình muốn lập ra để có nhiều câu hỏi hay và mình sẽ giải đáp phần nào đó cho mọi người hiểu :D