Những Điều Bạn Cần Biết Khi Thuê Dịch Vụ Viết Bài Seo Cho Website Khởi Nghiệp Của Bạn

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi Viết Bài Xuyên Việt, 16/4/2019 lúc 2:59 AM.

1. Viết Bài Xuyên Việt

Viết Bài Xuyên Việt Thành viên tập sự

Bạn cần bài viết loại gì, hãy tìm hiểu về loại đó!
    Đây là một quy luật quá đơn giản nhưng lại bị hầu hết các anh/chị bỏ qua. Đa số mọi người chỉ nói rằng mình cần loại bài đó nhưng thậm chí chưa hiểu rõ tác dụng của bài viết đó là gì. Wow! Có thể hơi nhột nhưng nếu có ai nhột thì đang tìm đúng chỗ để xử lý đó nè.
    Đừng hỏi rằng có nên thuê người viết bài hay không nữa. Mà hãy tìm hiểu về những loại bài viết mà bạn cần!
    Đừng ham rẻ mà vừa mất tiền vừa mất vui
    Chỉ cần bạn vào Google và gõ “viết bài SEO” thì hàng loạt dịch vụ sẽ xuất hiện với mức giá không tưởng. Từ 3,000 – 5,000 đồng/bài SEO! Wow! Vậy có nên thuê người viết bài với giá rẻ bèo không nhể? Riêng mình thì mình không tin vào chất lượng của bất kì sản phẩm nào khi nó quá rẻ. Đồ ăn thức uống thì có hàng rẻ từ Trung Quốc, còn bài viết thì sao nhỉ?

Nếu bài viết dùng để tạo backlink ở tầng 3 trở lên thì giá 3k-5k là lí tưởng đấy. Nhưng nếu bạn cần những nội dung “xịn” cho website chính thì nên chuẩn bị để trả số tiền gấp 10 lần ở trên nhé!

Hãy tham khảo ý kiến của một bên trung lập
    Đây chính là lúc bạn cần lời khuyên từ gia đình và bạn bè. Nếu bạn có người thân trong ngành thì tuyệt vời ông mặt trời rồi. Còn không thì những người bạn sẽ là quân sư không tồi đâu. Ví dụ như bạn có thể hỏi vài đứa bạn xem thử dịch vụ của Viết Bài Xuyên Việt lầy lội tới mức nào. Nếu bạn thích sự khác biệt một cách dí dỏm thì hãy tìm đến các Ma Ngoáy ngay thôi.

Thẳng thắn yêu cầu viết bài test
    Cho dù bạn đến với Viết Bài Xuyên Việt hay bất kì dịch vụ nào đi chăng nữa. Hãy thẳng thắn đề nghị một bài test! Nếu bạn hài lòng thì tiếp tục, nếu không thì vẫn vui vẻ và hẹn lần sau. Cứ làm mọi chuyện theo cách nhẹ nhàng nhất có thể nhé!

Chúc bạn sẽ tìm được một chiến hữu bá đạo trên con đường chinh phục kỉ nguyên 4.0!
    Nguồn tham khảo: https://vietbaixuyenviet.com/thue-nguoi-viet-content/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Viết Bài Xuyên Việt
    Đang tải...

2. T.Si

T.Si Thành viên mới

Thiệt bây giờ thấy nhiều bài SEO giá rẻ bèo, toàn là copy y bong của người khác đem về làm của mình. Mất uy tín