Những điều em ghét anh!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi hoatuyet109, 17/4/2012.

1. hoatuyet109

hoatuyet109 VCB 0611000186782

Hôm nay, không phải, mấy ngày hôm nay rồi và cả nhiều lần trước nữa kể từ khi mình trở lại bên nhau, anh làm e thấy buồn, thấy trống vắng, chán nản vô cùng. Những lúc như thế mặt em luôn xị ra, miệng ngậm chặt k hé một âm thanh gì cả. Tối nay cũng vậy, cùng ngồi trong phòng mà sao e thấy khoảng cách giữa hai đứa lại xa xôi đến vậy, em k muốn ngẩng mặt nhìn anh một chút nào, thực sự trong lòng em đang chứa rất nhiều bão tố, những cơn bão ngầm. Lúc đó, e đã tự đặt ra vô số câu hỏi, mỗi câu hỏi đều làm tim em nhói đau và nước mắt muốn ứa ra. Đôi khi em k giải thích nổi sao m lại có thể dễ dàng rơi nước mắt như vậy??? Càng ngày em càng thấy chênh vênh, mệt mỏi. Em đã cố gắng góp nhặt tất cả chuỗi ngày hạnh phúc để chắp vá nhưng sao nỗi buồn lại khó vá đến vậy hả anh? Bấy nhiêu hạnh phúc, bấy nhiêu niềm vui cũng chẳng đủ, em lại tự dằn vặt mình, tự trách mình, tự trách anh, sao ai cũng ích kỷ thế? Ngày mai mình sẽ như thế nào anh nhỉ? Một đám cưới, một mái ấm, chút dự định bỗng dưng mong manh quá.

......................................viết xong lại thấy nguôi rùi, xóa đi để có thể yêu anh nhiều hơn, em xin lỗi vì k thể nói nhiều quá những câu tình cảm, mong sao a luôn nhớ điều này và hiểu !!!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hoatuyet109
    Đang tải...