Khác: Những sai lầm "muôn thuở" của mẹ bầu

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi Shop Trẻ Thơ, 12/8/2015.

1. Shop Trẻ Thơ

Shop Trẻ Thơ Hệ thống siêu thị dành cho mẹ và bé.

Chỉ nằm nghiêng bên trái, đi bộ nhiều gây sảy thai, ợ nóng thì con... nhiều tóc,... là những lầm tưởng ở rất nhiều bà bầu.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Shop Trẻ Thơ
    Đang tải...

2. gaotamthaihn

gaotamthaihn

bài viết rất hữu ích cho các mẹ bầu ah

3. nobita_chiyeu_xuka

nobita_chiyeu_xuka Bắt đầu tích cực

Bài viết hay quá, cảm ơn chủ top ạ.

4. Siêu thị rong biển

Siêu thị rong biển Thành viên mới

Hihi, chào mừng các bé con đã đến với thế giới, Mong các mẹ các con thật khỏe mạnh, vui vẻ, an lành.
    Bài viết này rất quan trọng.

https://www.lamchame.com/forum/thre...ky-cho-den-khi-sinh-no.1743413/#post-33350885

Mặc dầu hiểu biết của mình còn cạn cợt, nhưng đây là những gì mà thời kì mang thai và sinh nở mình may mắn được biết tới. Mình cũng như tất cả các bà mẹ, mang thai đầu lòng còn nhiều lúng túng và bỡ ngỡ, nhưng hữu duyên sao, vũ trụ cứ gửi đáp án dần dần xuống cho mình và mình cứ lần lần thực hiện âm thầm theo. Vì mình đã có may mắn được biết tới và áp dụng, nên cũng mong có nhiều thật nhiều bà mẹ được biết tới và áp dụng theo. Hôm nay mình xin tổng hợp lại để gửi tới các bạn.
    Nguyện cùng mang an lành tới cho khắp mọi hài nhi từ lúc trong lòng mẹ, cho đến lúc chào đời.
    Nguyện cùng mang an lành tới cho người lúc mang thai, lúc sanh nở, cùng gđ lúc nào cũng thường an lạc, hoan hỉ, mạnh khỏe, gặp nhiều thuận duyên nha.