Những xu hướng thời trang bầu sành điệu

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi Hoanganh279233, 30/10/2014.

1. Hoanganh279233

Hoanganh279233 Thành viên tập sự

Mang thai không có nghĩa là bạn sẽ phải từ bỏ phong cách ăn mặc sành điệu của mình. Hãy cùng cập nhật những xu hướng thời trang bầu luôn sành điệu nhé !

Và bạn cũng đừng quên đưa thêm những bộ đầm bầu này vào tủ quần áo bầu sành điệu của mình nhé!

Xu hướng Color Block

Tuy đã ra đời từ rất lâu nhưng xu hướng Color Block chưa bao giờ nguội đặc biệt trong mùa hè. Vì vậy mẹ bầu đừng quên tậu cho mình một bộ đồ theo xu hướng này nhé – bạn sẽ trở lên rất nổi bật đấy.

Dấu ấn họa tiết

Đây là xu hướng thời trang rất mốt trong màu hè năm nay. Thời trang họa tiết sẽ tạo cảm giác mát mẻ và gần gũi với thiên nhiên và vì vậy nó rất phù hợp với mẹ bầu.

Quần jeans + áo sơ mi

Ai bảo bà bầu thì luôn trung thành với váy vóc. Hãy tự làm mới mình với những chiếc quần jeans năng động kết hợp với áo sơ mi rộng hoặc áo phông.

Áo váy

Áo váy với dải thắt eo ở chân ngực kết hợp với quần legging khiến bạn luôn có cảm giác thoải mái mà vẫn rất thời trang nhé!

Áo sơ mi kết hợp quần legging

Áo sơ mi kết hợp quần legging bóng hoặc thường tạo sự cá tính và mạnh mẹ cho mẹ bầu.

Váy bầu

Nếu bạn là một bà bầu công sở thì không thể thiếu được những chiếc váy bầu đậm chất công sở. Hiện nay trên thị trường có rất nhiều mẫu váy bầu công sở sành điệu, hãy chọn cho mình một cái thật phù hợp nhé!

Váy chân bút chì

Dù bạn đang bầu bí, bạn vẫn có thể tậu cho mình một chiếc váy chân bút chì để thỉnh thoảng đổi gió nơi công sở. Chỉ cần những chiếc váy này có thiết kế dành riêng cho bà bầu và bạn cảm thấy thoải mái khi mặc là được.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hoanganh279233
    Đang tải...

2. nusigiangho87

nusigiangho87 Thành viên nổi tiếng

Ðề: Những xu hướng thời trang bầu sành điệu

Đẹp thế! những mẫu này ko biết bán ở đâu nhỉ?