Những Ý Kiến Về Quán Cafe Sách Nhã Nam Tại Tphcm

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi thachhoangtuan, 20/7/2018.

1. thachhoangtuan

thachhoangtuan Thành viên chính thức

nha nam thu quan.jpg

Trieu Tran
    via Web 7/7/2018 15:23

Nếu xác định mang laptop ra coffee làm việc thì không nên chọn quán này vì wifi hơi chậm. Nếu chọn quán để tư giãn, đọc sách, trò chuyện, hẹn hò thì quán này khá hay.

Nguyệt Ái_ Jan14
    via iPhone 6/7/2018 19:14

Từ không gian đến thức uống ko chê vào đâu đc :)) nhân viên phục vụ rất nhiệt tình vui vẻ, mình thích nhất cách quán decor đến cái thẻ bàn nhìn cũng nghệ nữa.

Vì là cafe sách nên không gian khá yên tĩnh, thích hợp cho những cá nhân yêu sách hay vào học bài cũng rất okie... thích đến ngây ngất :))) điểm trừ duy nhất chắc là chỗ gửi xe nhỏ nên nếu hết phải gửi xe bên cạnh tốn phí 5k

Linh Dang
    via Web 23/6/2018 15:08

Mình rất thích mấy kiểu không gian coffee and tea như thế này! Lại còn được chọn và đọc sách miễn phí ^^ các bạn sẽ tìm ra khá nhiều cuốn sách hay ho ở đây, nếu muốn cũng có thể mua. Không gian yên tĩnh, phục vụ thân thiện.

Mình gọi trà đào thì thấy cũng khá ngon. Nhưng xui hôm mình đến mưa to và trước cửa Nhã Nam bị ngập nước, mình phải xách dép lội về :3 Nên khuyên các bạn hãy đi vào ngày không mưa nhé =))))

Trẻ Trâu
    via iPhone 7/5/2018 16:51

Ghé quán vào lúc tối qa! Quán không gian đẹp .yên tĩnh. Trà đào 72k/2ly 3 miếng đào .hơi ngọt . Sách free đọc và có thể mua và mua k sao!quán rộng . Quán gửi xe nhỏ bị giới hạn. Gửi chỗ kế bên tốn 5k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thachhoangtuan
    Đang tải...