Nơi mọi người gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến Người phụ nữ mình thương yêu!!!

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi Mẹ cò Ti, 8/3/2013.

1. Mẹ cò Ti

Mẹ cò Ti Thành viên nổi tiếng

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Con-Yeu-Me-Bao-Thy/ZWZBOO0F.html

(u) Con đã làm mẹ và đã hiểu lòng Mẹ bao la thế nào Mẹ ơi (u)!!!

Mẹ ơi, thủa nhỏ con vẫn nghe câu "Có nuôi con mới biết lòng cha mẹ" nhưng không hiểu lắm mẹ ah. Giờ con đã làm mẹ rồi, con thấm thía câu nói ấy lắm. Cả cuộc đời mẹ vất vả vì con, từ lúc bé, lúc lớn cho đến khi lấy chồng. Mẹ luôn là người MẸ, người BẠN hiểu con nhất, chia sẻ với con mọi lo lắng, phiền muộn. Con vui mẹ cười, con buồn mẹ khóc.

Và sau gần 30 năm làm người, con hiểu rằng chỉ có mẹ là Người không bao giờ bỏ con, dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào. Mẹ luôn mở rộng vòng tay đón con trở về.

Con yêu mẹ không lời nào nói hết được. 8/3 vừa là ngày phụ nữ của toàn thế giới nhưng cũng chỉ là ngày của MẸ mà thôi vì là Sinh nhật mẹ mà. Trong ngày đặc biệt này, con không thể ở bên mẹ, không thể mua cho mẹ 1 món quà, điều này làm con cay mắt lắm, con xin gửi đến mẹ lời BIẾT ƠN và YÊU THƯƠNG tận trái tim.

Mẹ ơi!, mẹ hãy luôn mạnh khỏe để bên chúng con, để con được đền đáp công ơn sâu nặng của mẹ, mẹ nhé
    .

CON YÊU MẸ !!!

Mọi người hãy cũng em gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến những Người phụ nữ mình yêu thương nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ cò Ti
    Đang tải...

2. NV Giao.Sim

NV Giao.Sim Tại www.SimDepDongNai.com

Ðề: Con đã làm mẹ và đã hiểu lòng Mẹ bao la thế nào Mẹ ơi!!!

Như thế là quá tốt rồi... Mẹ là người không bao giờ bỏ ta dù bất cứ hoàn cảnh nào, lý do nào...

3. Mẹ cò Ti

Mẹ cò Ti Thành viên nổi tiếng

Ðề: Con đã làm mẹ và đã hiểu lòng Mẹ bao la thế nào Mẹ ơi!!!

Cảm ơn bạn. Bạn cũng cùng mình gửi những lời chúc đến bà, đến mẹ nhé...