Nồi vừa hầm, vừa nấu cơm, vừa nấu canh, vừa nấu cháo...mà tính an toàn cao đây !!!

Thảo luận trong 'Nội trợ, Mẹo vặt' bởi medaudo, 7/7/2008.

1. medaudo

medaudo 0944038181-0912110299

Công ty em có nhập khẩu cái nồi áp suất vi tính
    Kết hợp giữa nồi áp suất, nồi cơm điện và nồi hầm.Bên trong có trống dính đàng hoàng.
    Ngoài ra nó còn nổi bật như sau:
    1.Chức năng nấu hầm vạn năng mà áp suất trong nồi được điều chỉnh tự động
    2.Có màn hiển thị, đèn báo và tín hiệu âm thanh báo tình trạng
    3. Có chức năng hẹn giờ (sau khi chọn chế độ nấu và cài thời gian hẹn nồi sẽ bắt đầu trạng thái đếm ngược và nấu tự động_rất tiện cho việc nấu cơm tự động trước khi hai vợ chồng đi làm về)
    4. Có bộ nhớ phòng khi mất điện. Khi có điện trở lại, nồi sẽ tiếp tục công việc dở dang như đã cài đặt
    5. Giữ nhiệt cao. Tiết kiệm hơn 60% điện năng và 40% thời gian. ví dụ nấu một nồi cơm cho 5 người ăn chỉ trong vòng 7 phút là hoàn tất
    6. Công nghệ kỹ thuật khép kín, đảm bảo các thành phần dinh dưỡng và mùi vị còn nguyên vẹn, cơm vừa nục, vừa dẻo, vừa ngon.
    7. Nắp inoc siêu bền, lòng trong chống dính.
    8. Chế độ bảo vệ an toàn cao: áp suất trong nồi có vấn đề liên quan đến mức hạn chế, nồi sẽ tự động ngắt điện. Tự động xả áp tránh gây cháy nổ. Có chức năng giới hạn nhiệt độ. Tự ngắt điện khi nhiệt độ trong nồi quá nhiệt độ trong nồi đã định trước.

Nồi được sản xuất theo tiêu chuẩn chấp hành của Đài Loan GB4706.19-2004
    Nấu cơm, nấu cháo, hầm các loại thịt, nấu các loại canh đều có các mặc định có sẵn trên màn hiển thị. Nhà có người già và trẻ em thì tính an toàn là trên hết. Vậy nên nếu để so sánh tính an toàn của người nhà mình với cái nồi thì giá đó không phải là mắc các anh chị nhỉ.

Hàng Đài Loan nhập khẩu nguyên chiếc. Công ty em nhập khẩu nên em dám chắc mà. Bảo hành 1 năm, nhưng giá là 1.900k, mới tăng giá hôm 1/5. trước có 1.800k. Các anh chị cơ quan em hầu hết đều mua. Tất cả các thông tin trên là em chép ở sách hướng dẫn sử dụng ra cho cả nhà cùng bàn tán chứ em k nói phét đâu nha. Tóm lại có tốt mới dám bảo nhau. nhiều người dùng 7 năm rồi chưa hỏng. Mất tiền mất bạc mất ít, mất bạn bè mất nhiều, mất lòng tin mất tất cả, cả nhà nhỉ

Bác nào muốn tham khảo bữa nào nhắn tin cho em. Cái nồi này không bán bên ngoài, vì sợ hàng nhái. Muốn mua phải có chứng minh thư mới mua được đấy. Quản lý khách hàng mà. Khiếp chưa?:rolleyes:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi medaudo
    Đang tải...

2. dautramhue

dautramhue Thành viên rất tích cực

Em đang cần một cái bình lọc nước nhưng với số lượng nhiều (bể chẳng hạn) vì vùng quê em bị ô nhiễm quá, em thấy ông bà ở nhà ăn uống thế dễ sinh bệnh. anh có thể tư vấn cho em biết công nghệ nào lọc được nhiều nước không, chứ cái này bé quá lọc được tẹo à.

Thanks anh trước nhé.

3. Bơ Bụ Bẫm

Bơ Bụ Bẫm Thành viên tích cực

chính là nồi cơm điện đây ạ :v nồi cơm điện bh tân tiến, món gì đổ vô bấm nút cũng 1 lúc là được. mà em thấy đạt tiêu chuẩn phết :x