Tranh luận: Nóng Thế Này, Nên Cho Trẻ Đi Bể Bơi Nào Ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Cư xử với con' bởi Vịt Mẹ 1118, 24/5/2018.

1. Vịt Mẹ 1118

Vịt Mẹ 1118 Thành viên tập sự

Tình hình là thời tiết như này nên các cháu có vẻ háo nước, suốt ngày muốn đi bơi mà thật sự em cũng chỉ biết có mấy chỗ thôi mà không biết chất lượng thế nào. Nếu các mẹ có con nhỏ và cũng từng biết những chỗ này rồi thì có thể cho em xin chút ít review về chất lượng và dịch vụ được không ạ? Hoặc nếu có chỗ nào uy tín có thể giới thiệu cho em không ạ? Em xin cảm ơn các mẹ nhiều T.T

1. Bể bơi Sense Aqua & Spa
    Em thì nghe nói chỗ này cũng khá xin và cao cấp, ngoài bơi ra thì có cả spa, yoga các kiểu nữa thì phải nên cũng đang khá là cân nhắc

2. Cung thể thao dưới nước

Cái này chất lượng thì đạt đến tầm quốc gia rồi nhưng cho em đang không biết có đông không hay có dịch vụ gì đặc sắc hơn không nữa?

3. Bể bơi Gamuda Garden

Hiện tại thi thoảng em cũng cho con bơi ở đây vì gần nhà, cũng khá yên tâm, giá cũng hợp lý, mà nếu mua trên Dealtoday còn tặng kèm cả đồ ăn kèm cho các con. Trò chơi và các tiện ích em thấy khá nhiều, các mẹ có thể tham khảo

4. BỂ bơi Sao Mai
    Cái này tít bên Tây Hồ , em nghe nói là có khá nhiều chỗ vui chơi trẻ em ở đây nhưng bị cái là hơi đông với lại đôi chỗ còn hơi nguy hiểm

5. Cung thể thao Mỹ Đình
    Cái này em chưa đi bao giờ các mẹ ạ, tìm hiểu trên mạng thì được biết là khá an toàn và có nhiều trò chơi cho con trẻ. CẦn lắm các mẹ review thêm...

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Vịt Mẹ 1118
    Đang tải...

2. mật ong thiên nhiên số 1

mật ong thiên nhiên số 1 Mật ong thiên nhiên nguyên chất 100%

Muốn cho bé nhà mình đi học bơi mà không có thời gian