Dismiss Notice
Hội Chợ Mùa Thu, cơ hội mua sắm không thể bỏ qua! Bạn có thể đăng ký tham gia hội chợ LÀM CHA MẸ ngày 20/10/2019 tại Triển lãm Vân Hồ, Số 2 Hoa Lư, Hà Nội.

Hà Nội: Nước Hoa Suddenly,saffron,chăn Cotton,tất Sơ Sinh,quần Thu Zai 7-8t...

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Minh Liberi, 14/1/2019.

1. Minh Liberi

Minh Liberi

Thanh lý đồ, fix mạnh trước 24/10 nhé. Sau đó em đi công tác tới 1/11 mới về. Em không giữ đồ cho ai cả, ai nhanh nhẹn lấy trước thì em để cho người đó nên trước khi qua xem đồ mọi người cứ nhắn hoặc gọi cho em một câu để đỡ mất công đi lại. Em ưu tiên và luôn để giá ưu đãi cho ai qua chỗ em lấy.

Em làm ở Láng Hạ giờ hành chính, ngoài giờ hành chính em ở nhà chỗ Lê Thanh Nghị. Em có thể ship nếu tiện đường đi làm hoặc địa điểm ở gần hai khu vực trên.

Zalo/imess: 094 ba tám ba 0909

---

Quần em mới mua cho con nhưng mà chật mông, có 2 cái, 1 cái sz 7, 1 cái sz 8. Giá mong muốn là 180k/2 cái. Ai lấy 1 cái thì 100k/c ạ. Quần mới tinh em cho con mặc thử thôi.

Cả lô tất này nữa ạ, em thanh lý hai combo trên, combo 5 đôi tất hồng của bé gái và combo 5 đôi tất đỏ đen của bé trai, đều sz 1 tuổi. Mua tặng mà giờ tặng chung cái khác rồi, em cũng chưa nghĩ ra ai để tặng nên để lại cho các mẹ. 120k/2 combo. Ai lấy 1 combo thì 70k ạ. Đi thích lắm, em để lại 1 cái cho con em đi.

Nước hoa Suddenly 50ml em để lại 200k (giá quá hữu nghị ko fix ạ)

Saffron 1g nhụy hoa nghệ tây, đem nhờ mua để biếu tặng mà nhiều quá nên thanh lý bớt 250k/lọ như hình nhé

Áo Bra thể thao sz S/M mua tại Miniso 129k em còn chưa bóc ra luôn, định tập tành mà lười thôi cứ áo phông cho nhanh, em để lại cho ai cần 100k, qua chỗ em lấy thì em fix còn 80k không rẻ hơn ạ.

Trà diếp cá Nhật Bản --> Đã thanh lý

Chăn xô cotton cho bé, thật ra lúc mua thì em được quảng cáo là chăn để nằm điều hòa cho bé sơ sinh, chăn vuông kích thước cỡ 1m2 nhé không phải chăn to cho người lớn đâu ạ, chất liệu thì sờ mềm như bề mặt khăn xô nhưng dày dặn hơn, em mua để tặng mà lỡ mất dịp tặng vì người ta chuyển nhà đi xa quá nên xin phép để lại cho ai cần, đem tặng người mới sinh rất ok ạ, giá 200k, ai qua em lấy thì em để còn 180k thôi.

Dầu 22 loại thảo dược Thái chống say tàu xe, giảm vết sưng côn trùng đốt,... đợt rồi đi du lịch Thái em mua cả lốc chia cho các dì còn đúng 1 lọ để hoài chẳng dùng em thanh lý cho ai cần, cái này có 50k thôi ai có nhu cầu dùng thì qua chỗ em lấy nhé, hoặc tiện đường em ship qua cho thôi chứ em không fix cũng không lội đi xa ship đâu, hihi.

Túi đựng hộp cơm trưa, chắc chắn và gọn hơn, em mua mà chưa có dịp dùng giờ cứ bỏ xó tiếc nên thanh lý rẻ:

Mặt nạ Yến Vychi, mua ủng hộ chị đồng nghiệp chứ em lười lắm, mặt nạ giấy hịn chỉ việc bóc ra úp lên mặt em còn xếp đống chưa dùng nên cái dạng phải pha pha trộn trộn này là em chịu. Để cả năm rồi cần tìm người rước em nó về cho em nó có tác dụng với đời, giá em để cực hữu nghị: 150k, cả hộp em mới dùng đúng 1 viên để feedback cho chị bạn, dùng thích và mát da, nhiều chị em đồng nghiệp của em, đặc biệt là da mụn sau khi dùng da cải thiện đáng kể, tuy nhiên chống chỉ định bán cho ai lười nghen, huhu.

Bên trong nó thế này:

Lipo Slim Gel bôi giảm mỡ bụng, cái này thì thật sự có hiệu quả, mỗi tội chung quy gói gọn vẫn trong một chữ lười. Mọi người bôi một lớp mỏng xoa đều sau đó lấy màng bọc thực phẩm quấn lại sẽ thấy nóng dần lên, đừng tham bôi nhiều lúc đầu vì không thấy cảm giác nóng, lúc sau quấn nó nóng bỏng da đấy, nhưng giảm mỡ là có thật chỉ sau 3-5 ngày. Chống chỉ định nhưng ai thích giảm mỡ nhưng vẫn muốn ăn nhiều, và tất nhiên là lười như em =)))
    Em mua 350k, dùng khoảng 3 lần rồi (bôi mỏng lắm ko nhiều nên ko đáng kể đâu), em thanh lý 200k
    Ai lấy cùng mặt nạ Yến thì em để cả bộ đôi sản phẩm là 300k.
    Sản phẩm hàng Việt Nam chất lượng cao luôn mọi người có thể tham khảo thông tin sản phẩm này ở đây nhé:

https://vychi.com.vn/gio-hang/cua-hang/

Dép vnxk hồng nhạt sz36 nhé, em mua mà giờ có việc cần xiền đồ gì không dùng còn mới tinh là em bán, mới nguyên bọc luôn, em để lại giá mong muốn là 200k, có ship, fix thêm chút chút thôi, em xin nợ ảnh thật nhưng ảnh thật cũng y xì thế này :D

Đời sống không như là mơ em cũng không hiểu sao em lại đặt tiki cái này trong khi chạy ra gần nhà còn nhanh hơn, cơ mà thôi sai thì sửa, em để lại 150k =)))) riêng cái này em ưu đãi ship tận nơi ạ, loại kệ này dễ điều chỉnh theo lỗ trên tường nên phù hợp với nhà nào cần thay kệ gương trong toalet

13) Áo này em mặc chật rồi vì béo, phải tầm 50-55kg mặc mới đẹp ạ, thanh lý: 100k

(còn tiếp - mình vẫn chỉ đang dọn nhà thôi :)))

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Minh Liberi
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 19/10/2019 lúc 6:37 PM
  2. Tuthoi

Tuthoi

Áo phao và bộ ngủ fix 300k nhé mn :)

3. boyeucon9x

boyeucon9x Thành viên rất tích cực

Tranh thêu phố cổ chỉ có 1 mẫu đó thôi à bạn,có fix ko ạ

4. LinhSan Hoàng

LinhSan Hoàng Thành viên yêu màu tím .

máy say 50k nha mom

5. Minh Liberi

Minh Liberi

@LinhSan Hoàng mn qua lấy giúp minh nha :D lấy ở địa chỉ Láng Hạ hay Lê Thanh Nghị thì nhắn mình, Láng Hạ thì mình phải mang đi hihi

6. Minh Liberi

Minh Liberi

@boyeucon9x mình có 1 mẫu đó thôi, có fix nha bạn

7. Minh Liberi

Minh Liberi

@Tuthoi ok bạn nhé ;) có gì inbox mình hoặc nhắn cho mình theo số điện thoại nhé mình mới đi công tác về nên bận xử lý việc ít online :D

8. Minh Liberi

Minh Liberi

Em vẫn thanh lý cuối năm ạ, mọi người muốn trả lời nhanh hoặc thật sự có nhu cầu mua cứ nhắn tin em có imess/zalo nhé

9. Minh Liberi

Minh Liberi

Cuối năm dọn nhà thanh lý hết ạ mọi người cứ trả giá thoải mái nhé ok em bán cho rộng nhà :D

10. TYCHIBI

TYCHIBI Thành viên rất tích cực

Bạn còn máy xay không để cho mình nhé

11. Minh Liberi

Minh Liberi

12. Minh Liberi

Minh Liberi

Em ưu tiên ai qua chỗ em lấy, tiện đường em ship, em ko giữ cho ai nhé, cứ ai nhiệt tình qua sớm thì em để cho người đó, trước khi đi nhắn hoặc gọi cho em tránh đi rồi lại mất công ạ :)

13. Minh Liberi

Minh Liberi

Em mới update bộ mặc nhà SAYME size M ạ --> đã bán

Sửa lần cuối: 25/1/2019
  14. gavang1202

gavang1202

Mình muốn lấy áo này
    và bộ này[​IMG]
    Đt của mình 0916 712 765, nhà mình ở Trần Đại Nghĩa

15. Minh Liberi

Minh Liberi

Những gì em đăng ở đầu bài vẫn còn nhé, cái nào hết em sẽ update, em không giữ cho ai đâu ạ ai nhiệt tình mua bán nhanh gọn em giảm thêm ạ ^^

16. Tun& Moon

Tun& Moon Thành viên rất tích cực

máy xay công suất bao nhiêu mom? fix giá mh lấy, fs cho mh đến Tôn Đức Thắng nhé?

17. Minh Liberi

Minh Liberi

Em đã bán áo phao ạ

18. Minh Liberi

Minh Liberi

@Tun& Moon thấy ghi công suất 350W mẹ nó ạ, em thấy xay thịt lợn, bò ok, đá cục đập vụn bớt cũng xay mịn được nhé chỉ là không nhỏ mịn như đá bào được thôi. Không lấy hộp mà ship tận nơi mình vẫn để 80k thôi mẹ nó ạ

19. Tun& Moon

Tun& Moon Thành viên rất tích cực

ok, hôm nay mh quên đt ở nhà, mai mang qua Tôn Đức Thắng (đầu phía Ô Chợ Dừa) cho mh nhé, đt 038 793 8536

Minh Liberi thích bài này.
  20. Minh Liberi

Minh Liberi

@Tun& Moon mai em bận quá không đi đâu được, để thứ 6 mn nhé, trước khi đi em sẽ alo trước ạ. Cám ơn mn