Sài Gòn: Nước Khoáng Lavie Quận 8

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi typhu32t, 27/12/2018.

1. typhu32t

typhu32t Thành viên tập sự

Nước khoáng lavie bình 19 lít các bạn biết ở đâu bán không? tình hình là mình ở quận 5, nhà mình có con nhỏ nên phải uống nước bình loại như lavie. nước khoáng quận 8 giá bao nhiêu? nước khoáng có chất lượng 100 đúng nước khoáng bình 20 lít ở long an không? mình cũng lên google search 1 số từ khoá nước uống quận 8 . http://www.nuocuong.net/nuoc-uong-lavie/nuoc-uong-lavie-quan-8 . mình cũng gọi thử biết thực thư thế nào nhưng mình vô cùng thất vọng vì 3 yếu tố sau:
    -
    Giá nước khoáng lavie q8 : giá nước khoáng lavie quận 8 giá cao hơn quận 5, lúc trước mình ở quận 5 giá chỉ 55k, nhưng hôn nay gọi nước khoáng lavie quận 8 là 58k/ 1 bình cao hơn quận 5, 3 ngàn.
    -
    Nước khoáng lavie quận 8 phải thế vỏ bình: mình gọi hỏi mình có vỏ bình lavie chưa mình nói là chưa. vậy là nhà pp nước khoáng lavie quận 8 kêu mình phải cọc vỏ mỗi bình là 50k. mình vô cùng bức xúc vì ở quận 5 mình có phải cộc vỏ đâu toàn cho mươn. nhà tôi ở quận 8 chung cư cao cấp lẽ nào gian lận 1 cái vỏ bình, nói đến đây là tức.
    - ít Nước khoáng lavie quận 8 không giao: hôn đó mình gọi hotline: 0909 63 74 85 mình gọi 2 bình nước khoáng lavie loại 19 lít.

+ thế mà nhà PP nước khoáng bảo phải 3 bình mới giao. các bạn xem nhà mình chung cư chổ đâu để 3 bình, hết mình gọi nước vậy mà công ty nước khoáng lavie quận 8 bảo phải 3 bình, hỏi các bạn nước khoáng là thực phẩm có date và có ngày gọi 3 bình mình uống không hết lẽ nào bỏ. đây là web site của nó các bạn thấy không hài lòng giống mình thì Xoá dùm và cho mình nhà PP nước khoáng lavie quận 8 để mình gọi nước nhé các bạn web nó đây: www.nuocuongbinhlavie.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi typhu32t
  2. typhu32t

typhu32t Thành viên tập sự

Bạn nào biết nước khoáng lavie quận 8 cho mình sdt nhé