Kinh nghiệm: Nước Sassy - Cách Giảm Cân Nhanh Không Ngờ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Tường Vy Trắng, 5/4/2016.

1. Tường Vy Trắng

Tường Vy Trắng Thành viên mới

Em chào các chị em, cách đây mấy bữa em có lên 1 trang ở nước ngoài thấy họ chia sẻ 1 cách giảm cân nhanh cực hay mà em thấy tới mấy trăm ngàn lượt like và chia sẻ :). Tự nhiên lòng nhớ tới ngày cách đây 1 năm lúc đó em mập quá chừng tới 79kg mà có cao 1m58 à, thấp và mập. Giờ tuy đã giảm xuống còn 65kg nhưng em vẫn cố gắng giảm tiếp nên đụng cái gì cũng phải áp dụng.

Hôm nay em xin chia sẻ 1 loại nước uống ngon mà giúp giảm cân giảm mỡ nữa - nước Sassy. Tuy nhiên, loại nước này KHÔNG DÙNG CHO CHỊ EM ĐANG MANG THAI, ĐANG CHO CON BÚ, BỊ VIÊM DẠ DÀY hay Loét bao tử nha. Hãy dùng khi trẻ đã lớn và dứt sữa hoàn toàn!

Công thức làm nước Sassy

• 2 lit nước lạnh được nấu sôi để nguội mát hoặc 2 lit nước lọc
    • 1 muỗng gừng tươi xắt nhỏ 1 trái dưa leo vừa, cắt thành lát
    • 1 trái chanh cắt lát
    • 5-7 lá bạc hà tươi hoặc 1 muỗng bột bạc hà khô (nhiều nhất là 12 lá)[​IMG]
    Để có thể tối ưu quá trình giảm mỡ của mình, chị em cần phải kết hợp với các bài tập giảm mỡ bụng như Yoga;) (em thích nhất), thể dục thẩm mỹ, đi tập gym (tập đuối:D), đi cầu thang, giặt đồ... để giảm mỡ nhanh nha!

Nguồn:
    http://www.khoedep.vn/nuoc-sassy-than-duoc-giam-can-hieu-qua-nhat-ngay-tai-nha/

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Tường Vy Trắng
    Đang tải...