Toàn quốc: Nước Uống Đông Trùng Hạ Thảo Hector Sâm Có Tốt Không?

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi mamihuy, 14/5/2021.

1. mamihuy

mamihuy Thành viên tập sự

Định đợt nghỉ lễ này rảnh đi mua đông trùng hạ thảo Hector Sâm cho ba mình dùng, không biết loại này có tốt thật không mà thấy nhiều người review quá. Anh chị em trong group có ai dùng rồi cho em xin ý kiến với ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mamihuy
  2. PhuongPham90

PhuongPham90 Thành viên tập sự

Mua loại này cho bố là chuẩn rồi bạn, nước đông trùng hạ thảo sâm của Hector gồm đông trùng hạ thảo, các loại sâm Việt như đinh lăng, sâm dây, thảo dược...chuyên bồi bổ và tăng lực đó bạn. Bố dùng là đúng rồi, vì loại này giúp tăng cường dinh dưỡng nhanh, hấp thu tốt, bố uống cho khoẻ người, minh mẩn

3. ChiChooo

ChiChooo Thành viên tập sự

Bố mình năm nay gần 60 rồi, hay uống rượu lắm nên mình cũng cho bố dùng đông trùng hạ thảo Hector sâm gần năm rồi. Loại này không chỉ tăng cường sức khoẻ, tăng sinh lực mà còn hỗ trợ giải độc gan thận hay lắm á bạn. Nếu bố bạn thỉnh thoảng dùng rượu thì loại này cực tốt đấy

4. nguyenquynhthu

nguyenquynhthu Thành viên tập sự

Mình cũng định mua loại này cho ba nè, thấy mọi người trong công ty mình khen lắm. Với nhìn cách đóng gói vừa tiện sử dụng vừa đẹp và sang nữa. Làm quà biếu sức khoẻ cho ba là nhất rồi ha mọi người