Nút thích của facebook lỗi rồi ạ

Thảo luận trong 'Góp ý cho LCM' bởi cherythuyduong, 10/6/2012.

1. cherythuyduong

cherythuyduong Thành viên tích cực

em có 1 topic đồ thanh lý : http://www.lamchame.com/forum/showt...0-Sim-Điện-Thoại-Xe-SH-Xe-đẩy-Cũi-Đồ-gia-đình <--- như này

em có rất nhiều bạn bè trên facebook :) và 1 điều nên làm khi mua sắm, quảng bá 1 cái gì đó là đưa thông tin lên facebook :) nếu là 1 thông tin hữu ích nó sẽ phát tán rất nhanh :) , em có click vào nút thích ở trong topic, nhưng khi vào FB kiểm tra trên dòng thời gian, có thông tin của diễn đàn LCM , nhưng khi click vào đó thì nó chẳng dẫn đến topic đó, và cũng chẳng dẫn đi đâu cả :) chỉ dẫn đến 1 đường link có thông báo :" No Ðề tài specified. If you followed a valid link, please notify the administrator " , trong khi trong thực tế thì topic vẫn đang hoạt động bình thường

BQT kiểm tra xem có phải bị lỗi không ạ, và theo em thì nên sửa lỗi này :) vì có FB sẽ phát tán thông tin và phát triển diễn đàn rất nhanh :) vì thông tin của diễn đàn đều là thông tin rất hữu ích !

p/s : Em không biết post bài này vào topic nào , nên post ở đây, nếu sai chuyên mục xin mod di chuyển về đúng chỗ giúp em nhé, em cảm ơn rất nhiều !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi cherythuyduong
    Đang tải...