Kinh nghiệm: Ở Đâu Nâng Ngực Tự Nhiên Nhất Tại Sg

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 14/3/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Để sở hữu vòng 1 nở nang, căng tròn. Nhiều chị em đã tìm đến các phương pháp nâng ngực tự nhiên không cần phẫu thuật như massage, dùng kem nở ngực, thực hiện các bài tập về ngực, ăn uống những thực phẩm có lợi cho vòng 1 như sữa đậu nành, đu đủ, thịt gà, uống vitamin C,…Vậy hiệu quả sau khi sử dụng những giải pháp này ra sao? Hãy cùng Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nghe những chị em từng dày công thực hiện chia sẻ trong bài viết dưới đây nhé.

Tham khảo tổng hợp dáng ngực đẹp cho chị em tham khảo tại đây: nâng ngực

Chị em nói gì về kết quả sau khi thực hiện nâng ngực tự nhiên

Nếu có thể “hô biến” ngực lép, nhỏ, không đều thành căng tròn. Ngực mướp thành bưởi mà chả cần động chạm vào ngực, chả cần lo lắng chi phí. Đặc biệt, có thể tự thân mình vận động, chả cần phải phụ thuộc vào ai. Thì bạn có thích không? Bạn có bị hấp dẫn không? TẤT NHIÊN LÀ CÓ rồi. Và đây cũng là lý do mà nhiều chị em tìm đến các phương pháp nâng ngực tự nhiên không cần phẫu thuật.

Tuy nhiên, sau những ngày dài trông ngóng, sau những đêm thao thức không ngủ. Sau những năm kiên trì, kiên trì tiếp, kiên trì hơn nữa thì kết quả mà chị em nhận được lại không hề như mong muốn.

Tâm sự về điều này chị Lyly Phạm chia sẻ: “Haha, nâng ngực tự nhiên ấy hả. Thôi bỏ đi mấy chị à. Em là đứa trải nghiệm thực tế đây nè. Em có hai năm kiên trì dùng các loại thuốc nở ngực, uống sữa đậu nành các kiểu phình bụng ấy chứ. Massage rồi tập thể dục, gym các kiểu để ngực đẹp hơn.

Mà thôi rồi lượm ơi luôn. Chả được cái gì cả, cái duy nhất em thấy ok là nó giúp sức khỏe em tốt hơn. Còn ngực thì phẳng vẫn hoàn phẳng mà thôi. Ngán quá em quyết định phẫu thuật nâng ngực luôn. Đây là kết quả của em sau 1 tháng đặt túi ngực nè. Em làm ở 1 219 – 221 Nguyễn Đình Chiểu nha mọi người”.
    Để sở hữu vòng 1 nở nang, căng tròn. Nhiều chị em đã tìm đến các phương pháp nâng ngực tự nhiên không cần phẫu thuật như massage, dùng kem nở ngực, thực hiện các bài tập về ngực, ăn uống những thực phẩm có lợi cho vòng 1 như sữa đậu nành, đu đủ, thịt gà, uống vitamin C,…Vậy hiệu quả sau khi sử dụng những giải pháp này ra sao? Hãy cùng Bệnh viện thẩm mỹ Ngô Mộng Hùng nghe những chị em từng dày công thực hiện chia sẻ trong bài viết dưới đây nhé.

Tìm chọn tại đây thẩm mỹ viện mang lại tính thẩm mỹ cao, đồng thời phải đảm bảo an toàn là điều mà bất cứ khách hàng nào cũng đều hướng tới.

Chị em nói gì về kết quả sau khi thực hiện nâng ngực tự nhiên

Nếu có thể “hô biến” ngực lép, nhỏ, không đều thành căng tròn. Ngực mướp thành bưởi mà chả cần động chạm vào ngực, chả cần lo lắng chi phí. Đặc biệt, có thể tự thân mình vận động, chả cần phải phụ thuộc vào ai. Thì bạn có thích không? Bạn có bị hấp dẫn không? TẤT NHIÊN LÀ CÓ rồi. Và đây cũng là lý do mà nhiều chị em tìm đến các phương pháp nâng ngực tự nhiên không cần phẫu thuật.

Tuy nhiên, sau những ngày dài trông ngóng, sau những đêm thao thức không ngủ. Sau những năm kiên trì, kiên trì tiếp, kiên trì hơn nữa thì kết quả mà chị em nhận được lại không hề như mong muốn.

Xem thêm tại đây: nâng ngực có nguy hiểm không giúp cho chị em tránh khỏi biến chứng trước và hậu phẫu, an tâm lựa chọn thẩm mỹ nâng ngực

Tâm sự về điều này chị Lyly Phạm chia sẻ: “Haha, nâng ngực tự nhiên ấy hả. Thôi bỏ đi mấy chị à. Em là đứa trải nghiệm thực tế đây nè. Em có hai năm kiên trì dùng các loại thuốc nở ngực, uống sữa đậu nành các kiểu phình bụng ấy chứ. Massage rồi tập thể dục, gym các kiểu để ngực đẹp hơn.

Mà thôi rồi lượm ơi luôn. Chả được cái gì cả, cái duy nhất em thấy ok là nó giúp sức khỏe em tốt hơn. Còn ngực thì phẳng vẫn hoàn phẳng mà thôi. Ngán quá em quyết định phẫu thuật nâng ngực luôn. Đây là kết quả của em sau 1 tháng đặt túi ngực nè. Em làm ở 1 219 – 221 Nguyễn Đình Chiểu nha mọi người”.

Đồng quan điểm, Kim Anh Trần chia sẻ: “Ôi trời ơi, năm bao nhiêu rồi mà mọi người còn tin vào mấy cái phương pháp nâng ngực tự nhiên như massage rồi bôi thuốc nở ngực, uống sữa đậu nành các kiểu vậy chời…Làm mấy cái đó thì đến kiếp sau cũng chưa làm ngực to được.

Hồi đi học em ngày nào cũng sử dụng mấy cách nâng ngực tự nhiên này, nghĩ lại sao hồi đó em ngây thơ thế không biết. Thức tỉnh nào mọi người, em nói có thể không làm hài lòng 1 số người nhưng đó là sự thật. Em mới phải đi phẫu thuật nâng ngực đây nè, cũng đắn đo mãi nhưng sau quyết định quất luôn. Đúng là dại 3 năm không bằng khôn 1 giờ. Khoe mọi người hai quả bưởi sau nâng ngực nội soi của em đây”.
    Cũng chia sẻ về hiệu quả của các phương pháp nâng ngực tự nhiên chị Hoài My tâm sự: “Mình khẳng định là mấy cái phương pháp nâng ngực tự nhiên hiện nay chả được tích sự gì đâu mọi người nhé. Mình hồi đó thử hết rồi, kết quả thì chả ra sao. Còn rước họa vào thân nữa chứ. Hồi đó ngực bị đau tức 1 thời gian dài, cứ tưởng bị ung thư. Sau đó đi khám thì bác sĩ bảo đừng “hành hạ” ngực em bởi mấy cái cách linh tinh nữa.

Khiếp vía luôn. Sau đó mình dừng hẳn mấy cái cách tự nhiên. Nhưng vì muốn có ngực đẹp mình quyết định phẫu thuật nâng ngực. Đúng là cái gì cũng phải tự mình trải nghiệm, không như lời đồn, phẫu thuật ngực cực kỳ ok, an toàn, vài ngày có ngực đẹp rồi. Cái chính là mọi người tìm bác sĩ nào ok chút mà nâng. Mình nâng ở bác sĩ Hùng chỗ Nguyễn Đình Chiểu ấy.”
    Có thể thấy, các chị em hầu như không ai hài lòng sau khi áp dụng các phương pháp nâng ngực tự nhiên không cần phẫu thuật. Lý do được các chị em đưa ra là bởi:

Các cách tự nhiên không làm tăng kích thước bầu ngực của họ. Dù bỏ ra 1 năm, 2 năm, 3 năm. Thậm chí cả thanh xuân của 1 người con gái để kiên trì thực hiện thì mọi thứ vẫn hóa thành hư vô.
    Nâng ngực tự nhiên có thể cho chị em thấy nó tiết kiệm thời gian đầu. Nhưng chị em sẽ thử cộng chi phí cho những cách này trong khoảng 2 năm, 3 năm mà xem. Khi đó các bạn sẽ thấy cái mình bỏ ra không chỉ là công sức mà còn cả tiền bạc nữa đấy.
    Tiếp theo, nâng ngực bằng các phương pháp tự nhiên nhìn thì vô hại, là an toàn. Nhưng nếu chị em thực hiện không đúng cách thì nó có thể để lại tác dụng phụ. Không ít chị em đã bị tức ngực, ngứa ngáy, thậm chí là các bệnh lý về ngực vì sử dụng các phương pháp này. Do đó, chị em cần căn nhắc thật kỹ trước khi thực hiện để tránh những hệ quả đáng tiếc.
    Xem thêm tại đây dáng ngực nâng ngực tự nhiên của chị em

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...