Kinh nghiệm: OFF giao lưu hội những người FA ở Hà Nội khu vực Cầu Giấy đến Hồ Gươm nhà,

Thảo luận trong 'Các CLB' bởi shopvochong_bcs, 1/12/2013.

1. shopvochong_bcs

shopvochong_bcs Thành viên tích cực

Tình hình là mình đã tham gia diễn đàn thấy nhiều bạn Nam - nữ FA quá
    muốn tổ chức 1 cuộc Off giao lưu để mọi người giao lưu làm quen,
    trên tinh thần gặp gỡ giao luu lam quen , mong co được người yêu ^^ tại khu vực Hà nội
    nhóm sẽ off hàng tháng, và có thể là hàng tuần
    mỗi lần off là 1 lần giao lưu, để có cơ hội mở rộng quan hệ, cùng chia sẻ công việc, kinh doanh, cùng tìm hiểu, sau Buổi off đầu tiên mình sẽ lập Page trên face book để mọi người tham gia,
    mình sẽ chụp ảnh, toàn bộ buổi off mọi người ăn mặc đơn giản mà vẫn xinh tươi nhé
    dự kiến buổi off đâu tiên vào ngày 7,8- 12 - 2013 tại Đại Học Bách Khoa nha
    kinh phí cămpuchia sau khi giao lưu sẽ được chụp ảnh miễn phí nhé
    mọi chi phí là chia đều để nhóm được bền và nâu, chi phí khoảng 20k-50k mỗi người nha, vì bây giờ kinh tế đang ảm đảm, vui la chính , cố gắng là 100k cho cặp đôi có chi phí hợp lý hẹn hò nha

đề nghị mọi người ai đăng ký để lại SDT và nic face nhé để tiện thông báo và sinh hoạt
    hãy ăn mặc sinh tươi để có đối tượng dòm và kết thúc hành trình phá FA ^^
    0978501510 - The Tai sdt cua minh dAY NHE, mình làm nghề kê toán và đang FA nha, sn 88
    hãy tham gia nhóm FA - vui vẻ , (lưu ý chữ ký không phải của tớ nha, gánh hộ thôi)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi shopvochong_bcs
    Đang tải...

2. shopvochong_bcs

shopvochong_bcs Thành viên tích cực

Ðề: OFF giao lưu hội những người FA ở Hà Nội khu vực Cầu Giấy đến Hồ Gươm nhà,

ngày mới đến rồi , chúc mọi người ở LCM một tuần mới vui vẻ và thu hoạch cao trong kinh doanh và công việc

3. phuongthaosoc

phuongthaosoc Thành viên tích cực

Ðề: OFF giao lưu hội những người FA ở Hà Nội khu vực Cầu Giấy đến Hồ Gươm nhà,

Mùng 8 khả năng có thể tham gia được chứ còn 7 thì bận túi bụi. Cuối tuần này cũng tổ chức Off để trao giải 1 chương trình :(