ối trời ơi, con trai em bị tự kỷ

Thảo luận trong 'Tin tức' bởi kimkokun, 5/12/2011.

1. kimkokun

kimkokun Thành viên tập sự

Em đã không còn khóc được nữa, nó đã hơn 2 tuổi, đẹp trai tuyệt vời, nó bị tự kỷ. Đã thăm khám 4 bác sỹ rồi, cùng chung kết luận. Bây giwof thì em không còn khóc được nữa, em cứ vui vẻ như bình thường, nhưng khi không co ai thì em mới khóc được,, khóc thì vơi đi nỗi buồn. Cuộc đời của con người, hành trình đến điểm cuối cuộc đời sao mà gian nan, e chán và chán, em chỉ ước ao khóc lại được để khỏi cảm thấy cuọcddowif vô nghĩa, rồi sau này em già em chết đi, ai lo cho con em đây?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi kimkokun
    Đang tải...

2. ducminh2007

ducminh2007 Thành viên kỳ cựu

Ðề: ối trời ơi, con trai em bị tự kỷ

Bình tĩnh mẹ nó ơi! giờ có nhiều phương pháp chữa tự kỷ mà. Càng bé càng dễ mẹ nó ạ. Mẹ nó chịu khó nghiên cứu xem sao. Chúc bé sớm khỏi

3. memit121209

memit121209 Bắt đầu tích cực

Chị cố gắng lên, đừng vội chán nản buồn bã, theo em biết thì bệnh này chữa được mà, chị cho cháu đi học các lớp chữa bệnh tự kỷ và đồng thời tìm đọc tài liệu hướng dẫn chữa bệnh tự kỷ cho con ở nhà, em tin là có một ngày ko xa con chị sẽ khỏi bệnh. Hình như dạo trước trên diễn đàn em thấy có toppic có mẹ nào có tài liệu chữa bệnh tự kỷ của nước ngoài dịch ra tiếng việt muốn tặng các mẹ hay sao ấy, chị thử tìm lạ xem sao. Chúc chị sớm tìm lại được niềm vui!

4. Uyên Thảo

Uyên Thảo Bắt đầu nổi tiếng

cách đây mấy tháng mình có xem 1 bộ phim của Mỹ nói về vấn đề này, bộ phim này có thật kể về cuộc đời của 1 bé gái bị tự kỷ, bé này sợ tiếp xúc với người lạ, ngay cả người mẹ cũng ko 1 lần dc ôm con. Cô bé cứ sống trong thế giới riêng của mình, và mọi người giúp cô bằng cách động viên. Sau này cô gái đó trở thành tiến sĩ nông nghiệp vì cô rất yêu động vật. Ai cũng vậy bạn ạ, cần dc thông cảm, bạn hãy để con bạn dc sống trong thế giới của bé, bé cũng như bé khác đều có những ưu điểm chẳng qua bé ko thể bày tỏ nó ra dc thôi. Bạn cũng đừng quá thất vọng, hãy cùng chia sẻ với bé nhé

5. manly shopping

manly shopping Thành viên rất tích cực

Hôm nọ bạn mình đã giúp 1 mẹ trên diễn đàn này bằng cách : đến nhà bạn ấy, test và kết luận rằng : bé ko bị tự kỷ. Mặc dù bao nhiu người người đều kết luận rằng bé bị tự kỷ. Bạn hãy call cho cô ấy - 0946 506078, cô ấy sẽ giúp bạn miễn phí.CHị ấy cũng có nick trên diễn đàn này nhưng ít onl.

6. chuotcontime

chuotcontime

Mong rằng kết quả của con trai bạn sẽ k bị tự kỷ sau khi được bạn ý test. Chúc 2 mẹ con vững bước trên con đường tiếp theo.

7. MEOMAP1987

MEOMAP1987 Mẹ Yêu Sóc

e cũng mong kết luận là bé sẽ ko sao!Chúc 2 mẹ con vững tin nhé!Suy nghĩ tích cực nghe chị!