Hà Nội: Pass Cho Gọn Nhà - Váy Áo (uniqlo, Adore, Maven, Oyster...) New New Cực Xinh Cho Các Mẹ Sz Nhỏ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi vulink, 13/5/2021.

1. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

WFH rảnh rỗi nên em tranh thủ soạn ít đồ ko mặc đến cho các mẹ ạ. Em pass trên này suốt mấy năm nay hàng trăm món rồi, trộm vía chưa có ai kêu ca phàn nàn gì bao giờ, chỉ có mấy mẹ mua đi mua lại nhiều lần thui ạ :p Em nói rõ luôn từ đầu ạ:

1. Đồ pass đảm bảo còn MỚI, thậm chí là NEW 100% NGUYÊN TAG - em mới pass. Đồ nào mặc nhiều, cũ thì em sẽ gửi đi làm từ thiện hoặc vứt cho gọn nhà, chứ ko mất công chụp choẹt đăng làm gì đâu ạ!!!

2. Pass trên tinh thần gọn nhà, nên giá rất rất bèo so với giá em mua. Đợt dịch năm ngoái, ở nhà hoài nên cứ khi nào hết giãn cách đc xổng chuồng là lao đi shopping 1 1 loạt xong về chưa mặc đc mấy bữa thì lại ... giãn cách tiếp ... lại cất tủ. Đến nay lôi ra check mới tá hoả vì quá nhiều đồ còn chưa bóc tag mà nhìn lại đột nhiên ko thích nữa =))) Pass cho gọn là chính, giá rẻ bèo so với giá em mua, ko phải là quá rẻ vì em toàn mua hàng brand/hàng thiết kế thôi nhưng đảm bảo mẹ nào quen mặc đồ sịn sịn một chút, chất liệu và đường may chăm chút thì mua đồ của em tuyệt đối ko lỗ! Vì thế các mẹ vui lòng ĐỪNG MẶC CẢ e nha ^^

3. Covid vẫn hoành hành nên em ko nhận các mẹ qua thử đồ ạ. Thông cảm cho em vì nhà có trẻ nhỏ và người lớn tuổi ạ. Các mẹ cần thêm ảnh chụp thật .... cứ inbox zalo em phục vụ hết mình!
    Em ở HN và sẽ freeship cho các mẹ chuyển khoản trước cho em vào STK Vietcombank nhé - làm vậy để em gọi grab/cpn cho rẻ thôi chứ ko có gì đâu ạ :p

Em cao m55, nặng 49kg, người cũng nhỏ nhỏ nên hay mặc XS/S nhé ạ. Rộng trật từng cái em sẽ nói rõ.

Các mẹ có thể inbox em qua LCM, em onl khá thường xuyên hoặc zalo cho em nhé: O96 48799O3 (Vui lòng ko gọi điện ạ - em đi làm ngồi cạnh sếp ko tiện nghe đt ạ :(((( - các mẹ cứ nt giùm em, em sẽ rep lại sớm nhaaa)

MS1. Chân váy xếp ly cạp cao hồng pastel, sz XS, new nguyên tag

Hàng thiết kế của Oyster & Snail rất đẹp ạ, mặc sơ vin với áo sơ mi trông rất thanh lịch và gọn dáng.

Em mua 520k nhưng cũng chưa mặc lần nào vì toàn váy liền thân, lâu lắm ko mặc sơ mi nên cũng hơi khó kết hợp :))) => pass nhanh 320k ạ.

MS2. Chân váy dài xếp ly nhỏ Uniqlo, sz XS, màu hồng cam, new tag

Xinh, nhẹ nhàng thướt tha lắm ạ :D Em có 1 chiếc màu trắng rùi nên mua thêm 1 chiếc này nhưng order về lại thấy màu này hơi teen teen nên chưa tìm đc áo nào kết hợp cho xinh.
    Em order về tay gần 500k, mà order sale ấy ạ => pass nhanh 190k thuiii

MS3. Áo blouse Adore Dress bèo hoạ tiết used

Em này phải nói là cực kỳ xinh ấy ạ, kết hợp với váy mặc rất thanh lịch và xinh xắn.

Đồ thiết kế của Adore Dress nên đường may rất cẩn thận, chất liệu vải siêu mát, mặc rất thích. Nhược điểm duy nhất là 1 chị ở cơ quan em cũng có áo này huhuuu, thế là e chẳng dám mặc đi làm nữa vì sợ đụng hàng, thỉnh thoảng mặc tí mà cứ lăn tăn nên thôi pass cho đỡ nghĩ ngợi.

Mua 400k mặc chắc được dăm ba lần => pass nhanh 170k nhé ạ.

Zoom in hoạ tiết cực kỳ nổi các mẹ ạ:

MS4. Váy The Maven Dyonlee White sz S, new tag

Hic em này mua để năm ngoái đi tiệc YEP của công ty đó ạ, mà xong dịch nên giãn cách, tiệc huỷ hết cả, tình hình này thì sắp tới cũng chẳng có dịp được diện nên em pass cho gọn.

Hàng thiết kế cao cấp nên chất liệu, đường may đều miễn chê ạ. Em mua triụ 2 => pass giá hết hồn 490k luôn nhé, cứ nhìn thấy là buồn ạ~~

MS5. Áo sơ mi MINZ, freesz, used

Sơ mi là món đồ must-have trong tủ quần áo của các mẹ rồi ạ, em sơ mi này đứng dáng hoạ tiết siêu xinh, mặc cắm thùng với quần âu, chân váy cũng được mà để xoã ra mặc cùng quần bò trông cũng trẻ trung.

Chất em này rất thích vì mát mà ko bị nhăn nhàu đâu ạ, em mua 450k => pass 160k thui cực mới luônnn

MS6. Quần ống rộng màu lông chuột, sz XS, new nguyên tag

Lại là 1 em quần thiết kế của Oyster & Snail ạ. Thực sự là thời tiết mùa hè nắng nóng thế này, mẹ nào cũng nên có một em quần ống rộng để thỉnh thoảng thay đổi style ạ, chứ mặc váy mãi cũng bèo quá ạ :)).

Em này có thể kết hợp vs sơ mi, áo blouse hoặc áo phông cắm thùng cũng đều trông xinh và trẻ trung. Màu lông chuột trung tính dễ mặc.

Quần ống rộng thì nhiền brand làm, nhưng quan trọng là chất liệu vì dáng quần rộng nên nếu chất lởm thì trông chả khác gì quần ngủ cả :p Em này đứng dáng mặc lên vẫn ôm eo và hông nên tôn dáng rất ưng ạ.

Giá tag 600k cũng chưa một lần mặc vì quá trời quần áo => Pass nhanh 350k ạ.

MS7. Croptop hoa nhí bèo gấu, sz XS, used.

Các mẹ có chiều cao khiêm tốn như em thì rất nên kết thân với áo croptop ạ, nhất là croptop có bèo ở gấu áo thế này khi mặc cùng chân váy hoặc quần nhìn rõ eo sẽ khiến tỉ lệ cơ thể cân đối hơn, trông cao lên trông thấy đó ạ :D

Em này vuông, dáng gọn mặc lên siêu xinh, em mua 400k, ít mặc => pass 170k ạ.

Các mẹ có thể inbox em qua LCM, em onl khá thường xuyên hoặc zalo cho em nhé: O96 48799O3 (Vui lòng ko gọi điện ạ - em đi làm ngồi cạnh sếp ko tiện nghe đt ạ :(((( - các mẹ cứ nt giùm em, em sẽ rep lại sớm nhaaa)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vulink
    Đang tải...

2. nkokcrazy

nkokcrazy Thành viên rất tích cực

Váy Maven có fix ko c ơiiu. Xinh ghê lại còn màu trắng nữaaaa

3. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

Chị ko em ơi :( Fix quá nửa so với giá mua rùi ấy

4. toanbk

toanbk Yêu con, con trai của mẹ.

Giá mùa covit hơi cao nhỉ

5. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

Hiuhiu vâng, em mua bt giá cũng cao rồi ạ...

6. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

Đã pas xong em này rùi ạ

7. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

8. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

Đã pass xong em này ạ :D

9. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

Chào buổi sáng các mẹ, cả topic còn mấy món thui ạ, các mẹ ủn nốt cho em nha :D

10. Lemonhn

Lemonhn Thành viên nổi tiếng

Chân váy xếp ly pass màu trắng đi b ơi

11. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

Dạ màu trắng em lại used rùi ạ :D

12. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

Up cho cuối tuần đẹp giời ạ. Còn mấy món thui ạ :D

13. vulink

vulink Bắt đầu nổi tiếng

SOLD