Phải Làm Sao Để Núm Vú Có Màu Hồng? Tamsudaokeo

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi lilytruong, 13/10/2022.

1. lilytruong

lilytruong Bắt đầu nổi tiếng

Chị em thân yêu ơi!!!! Chuyện là em không biết làm sao để núm vú có màu hồng. Em cũng đã thực hiện rất nhiều cách rồi mà em vẫn không thấy phương pháp nào hiệu quả cả. Giờ em phải làm sao đây huhu? Chị em thân yêu cho em xin lời khen với ạ. Em cảm ơn chị em nhiều nhiều luôn. (Huyền Huyền)

Ly Ly
    Mặc dù không biết làm sao để núm vú có màu hồng nhưng mà cũng có nhiều cách đó

Huyền Huyền
    Nhưng mà không phải cách nào cũng tốt đâu chị ơi. Em thực hiện nhiều cách rồi mà chưa thấy cái nào hiệu quả cả

Ly Ly
    Không lẽ nhiều cách như vậy mà không được một cái nào được được luôn à

Huyền Huyền
    Em là chịu rồi đó chị ơi. Giờ là phải nhờ chị em ai biết thì chỉ cho em thôi

Ly Ly
    Ukm vậy lót dép hóng xem sao

Diệu Linh
    Không biết làm sao để núm vú có màu hồng thì chị chỉ cho nè em ơi. Lúc trước chị cũng khó khăn lắm mới tìm được cách đó nha

Huyền Huyền
    Em cũng thực hiện nhiều cách lắm rồi đó chị. Rồi em cũng tìm hiểu nhiều lắm mà vẫn không thay đổi được gì

Diệu Linh
    Muốn có hiệu quả nhanh chóng không cần phải phẫu thuật thì em thực hiện làm hồng bằng công nghệ laser nè em ơi

Huyền Huyền
    Thực hiện làm hồng nhũ hoa bằng công nghệ laser á hả chị. Nghe lạ quá vậy chị

Diệu Linh
    Là dùng tia laser để bắn vào nhũ hoa bị thâm. Rồi sau 20 phút là nhũ hoa của em sẽ hồng hào thôi

Huyền Huyền
    Chỉ mất có 20 phút thực hiện thôi á. Vậy thực hiện xong thì khi nào mới có được kết quả tốt dạ chị

Diệu Linh
    Thực hiện xong tầm 1 – 2 ngày thôi là có được kết quả tốt rồi em ơi. Kết quả ok lắm á em ơi

>>> GIẢI ĐÁP: Bác sĩ Ngô Mộng Hùng có tốt không?

Huyền Huyền
    Kết quả tốt như nào dạ chị. Em chưa có thấy được kết quả đó nha

Diệu Linh
    Tưởng tượng đi em ơi. Chứ em nghĩ sao mà chị dám khoe nhũ hoa ở đây vậy

Huyền Huyền
    Vậy thôi để em tìm hiểu rồi có gì em thực hiện rồi xem kết quả cũng được

Diệu Linh
    Ukm em cũng có thể qua chỗ BVTM Ngô Mộng Hùng ở Nguyễn Đình Chiểu quận 3 này nè. Chị cũng thực hiện bên đây nè

>>> TÌM HIỂU: Nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Huyền Huyền
    Vậy để em thu xếp công việc đã chứ để thực hiện xong thì cũng phải nghỉ ngơi mà

Diệu Linh
    Đâu cần đâu em. Thực hiện xong là ngay ngày hôm sau mình có thể đi làm lại được bình thường luôn rồi mà

Huyền Huyền
    Ủa vậy à. Cũng tốt quá nhỉ vậy để em thu xếp

Diệu Linh
    Chi phí thực hiện bên đây cũng phải chăng lắm đó nha em. Bảng giá nè em tham khảo luôn đi

>>> XEM THÊM: Làm sao nhũ hoa hồng hào

Huyền Huyền
    Dạ để em xem tham khảo

Nhi Nhi
    Bữa em thấy chị em chia sẻ cách làm hồng nhũ hoa bằng tự nhiên gì á cũng tính thực hiện theo

Huyền Huyền
    Thôi em ơi đừng có thực hiện theo nó không có mang lại hiệu quả gì đâu nha

Nhi Nhi
    Sao em nghe nói thực hiện tầm 2 – 3 tháng thì mới có được hiệu quả á

Huyền Huyền
    Không có đâu em ơi. Chị thực hiện rồi nên chị biết rõ lắm em đừng để mất thời gian vô ích

Nhi Nhi
    Vậy để em tìm cách khác vậy

>>> NGUỒN: tamsudaokeo.org

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lilytruong
    Đang tải...