Phản hồi về cách phản ứng của kenbi

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi maiyeuanh, 19/9/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. maiyeuanh

maiyeuanh Thành viên tập sự

xin chào a,e vốn tính vào để tìm mua quần áo và túi xách thời trang,nhưng tình cờ trông thấy shop bán kem tắm trắng thuốc bắc của chủ shop kenbi_007 nên có hứng thú vào xem để mua thử,khi vao topic thì em đọc được những bài viết của chủ topic cãi nhau với khách hàng,sau khi đọc xong thì em cũng góp ý kiến về sản phẩm của bác chủ topic ,nhưng không hiểu sao kenbi_007 lại chửi em ,bác ấy tưởng em là người kia lấy nick đăng nhập khác để phá bác ấy,em cũng hiểu được và cũng đã giải thích ,nhưng bác ấy còn chửi những câu nặng hơn,em muốn góp ý kiến với BQT rằng :chủ shop kenbi_007 có xảy ra tranh chấp hay gây gỗ về chuyện gì đi nữa thì cũng đừng lôi khách hàng khác vào cuộc,và chửi mắng vu oan cho em như vậy thì không hay đâu,lỡ em co giao dich mua bán trên lamchame mà các bạn khác đọc được rồi sẽ nghĩ em ra sao? Trân trọng cám ơn BQT và mong BQT cho em câu trả lời thỏa đáng

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maiyeuanh
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Chào bạn,

Bạn cũng nên rút kinh nghiệm khi phản hồi về sản phẩm hay dịch vụ của ai đó bởi vì diễn đàn lamchame.com đã tạo riêng một box Giải đáp thắc mắc này để bạn có thể phản hồi về dịch vụ của người khác tại đây. Hơn nữa, bạn là người chưa sử dụng dịch vụ của kenbi thì khi nghe thông tin bạn cũng chỉ nên để tham khảo thôi chứ không bình luận thêm để vấn đề thêm phức tạp nhé.

Tomyeuyeumekhanhchip thích.
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.