Đối chất: Phản hồi về nick mesuri 1405

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi Oanh1981, 13/11/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Oanh1981

Oanh1981 Thành viên rất tích cực

Ngày 01/11 mình ck mua túi xách LV super fake của bạn mesuri 1405 và một áo vest zara. Bạn ấy nói sáng đã gửi CPN viettel cho mình nhưng tận 5 ngày sau mình mới nhận được hàng. Áo thì có mấy vết bẩn còn túi thì không đúng với hình gửi và mô tả. Bạn nói túi này da thật mua tại Hồng Kong, bên trong còn có cả code nhưng về thì túi nhận được chắc hàng fake n, to hơn với ảnh và đặc biệt là có nhiều chi tiết cho thấy túi vừa mua, các chỗ kim loại còn đang dính nilong trong khi ảnh chụp hoàn toàn khác. Mình đã nhắn tin nói rõ và chụp ảnh những thông tin nghi vấn nhưng tuyệt nhiên không thấy trả lời. Đây là link bán hàng của bạn đó:
    https://www.lamchame.com/forum/thre...ao-long-hottrend.1771446/page-9#post-34217076
    Sau đó mình vào link thì thấy đã khóa bài.
    Mình ck chó stk 0301000326678, chủ tk là Lê Trung Thành (nói là chồng). Không biết có mẹ nào cũng đã có giao dịch với bạn này và bị nhận hàng sai lêch như thế này không ạ. Mình cho rằng có dấu hiệu lừa đảo ở đây. Mong Ban quản trị làm rõ giúp mình.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Oanh1981
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Mod đã yêu cầu Mesuri1405 vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu mesuri1405 không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn,

3. Mod MSTD

Mod MSTD Bắt đầu nổi tiếng

Khóa nick @Mesuri1405 vĩnh viễn vì lý do: Không vào đối chất theo quy định.

Qua giao dịch này các bạn lưu ý: Không giao dịch mua bán hàng fake, đặc biệt là mua thanh lý để tránh rủi ro cho giao dịch của bạn.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.