1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Dismiss Notice

Phản Hồi Về Nick Vit...coì

Thảo luận trong 'ĐỐI CHẤT' bởi Nguyenthuylinh2203, 17/5/2017.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Nguyenthuylinh2203

Nguyenthuylinh2203 Thành viên tập sự

Xin chào Mod và mọi người
    - Mình bên công ty TNHH Một Thành Viên Windsor Việt Nam có nhà hàng rượu tại 130 trung kính mới
    mình đăng bài này để xác nhận lại những phản ánh không thực về công ty trên bài đăng của bạn Vịt...Còi ngày 11/6/2014.

https://www.lamchame.com/forum/threads/hoi-ve-viec-lam-nha-hang-han-quoc-130-trung-kinh-moi.1372301/
    trên bài đăng này bạn Vịt...Còi đăng về vấn đề tuyển nhân viên PG bên quan rượu showroom whisky windsor.

- Bên showroom việc PG làm là ngồi rót rượu cho khách, đưa menu gọi đồ ăn cho khách và tất nhiên bên mình đã là PG thì yêu cầu phải mặc đồng phục theo công ty lịch sự và có trang điểm, trang điểm như thế nào là tùy thuộc vào cách trang điểm của các bạn nhân viên và quan trọng bên mình là công ty đàng hoàng không phải quán karaoke, tuyệt đối không được đi với khách khi trong giờ làm việc, nếu phát hiện thì sẽ bị đuổi việc.

- Nhưng việc có bạn đăng bài trên đây đã làm ảnh hưởng đến danh tiếng, việc kinh doanh cũng như ảnh hưởng đến danh dự của nhân viên bên công ty mình.
    mình đăng bài trên này mong rằng bạn Vịt...Còi có thể gỡ bài đăng trên này, mình có liên lạc với bạn mà không đươc, mong bạn rep lại nhanh nhất khi đọc bài đăng trên này.

- Sau đây bài đăng tuyểnnhân viên và trang web công ty mình cho các bạn xem xác thực nhé. Tuy
    https://www.timviecnhanh.com/cong-ty-tnhh-mot-thanh-vien-windsor-viet-nam-tuyen-dung-2732896.html
    https://mywork.com.vn/tuyen-dung/viec-lam/838481/bep.html

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nguyenthuylinh2203
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. support4

support4 Administrator Staff Member

Chào bạn,
    Theo quy định của mục đối chất: https://www.lamchame.com/forum/threads/huong-dan-va-quy-dinh-cua-muc-doi-chat.7470/

"Trong trường hợp chủ topic đại diện cho một công ty, tổ chức: Nếu chủ topic chưa đủ thời gian và số bài viết tham gia, chủ topic cần cung cấp giấy giới thiệu của công ty, tổ chức và kèm theo các giấy tờ của công ty, tổ chức đó."

Theo quy định trên thì bạn cần cung cấp các giấy tờ trên (bản scan) cho BQT theo địa chỉ email :info@lamchame.com trước khi BQT tiến hành các bước tiếp theo của quá trình đối chất.

3. support4

Chào bạn,
    Đến thời điểm hiện tại BQT vẫn chưa nhận được các thông tin của bạn như quy định của diễn đàn yêu cầu. Trong 24h tính từ thời điểm đăng bài này, nếu BQT vẫn không nhận được thông tin như yêu cầu, BQT sẽ xử lý theo quy định.

4. Nguyenthuylinh2203

e phải gửi các giấy tờ cho BQT như thế nào ạ

5. Nguyenthuylinh2203

e đã chụp ảnh giấy ĐKKD và giấy giứoi thiệu, cmnd gửi đến gmail info@lamchame.com rồi

6. Nguyenthuylinh2203

e có gửi rồi nhưng mail rồi nhưng toàn báo lỗi ko có khi gửi vào mail: info@lamchame.com

7. support4

Bạn có thể gửi email đến: thandv@lamchame.com

8. Nguyenthuylinh2203

9. support4

Mod đã yêu cầu thành viên Vịt...Còi vào đối chất. Trong vòng 48h, nếu @Vịt...Còi không vào đối chất, BQT sẽ thực hiện quy định của diễn đàn.

Để kết quả đối chất được khách quan, mời các thành viên thứ ba vui lòng không phản hồi tại topic này (nếu như bạn không cung cấp thông tin phục vụ quá trình đối chất). Nếu bạn đồng ý với ý kiến của bên nào, bạn có thể sử dụng chức năng Cảm ơn.

Nếu bạn cũng bị mắc phải trường hợp tương tự, bạn vui lòng phản hồi tại topic này.

Cảm ơn các bạn,

10. support4

Đã quá 48h mà nick @Vịt...Còi không vào đối chất. Theo quy định BQT sẽ gỡ bỏ topic phản hồi của thành viên này.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.