Toàn quốc: Phân Phối, Bán Buôn Cân Bàn Cơ, Điện Tử Cân Heo

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi meemtoi214, 21/4/2016.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. meemtoi214

meemtoi214 Thành viên tập sự

Em đang tìm đại lý để Phân phối, bán buôn cân bàn cơ, điện tử cân heo, bác nào cần ới e nhé. Thank các bác!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi meemtoi214
  2. meemtoi214

Tại sao bạn lại chọn cân bàn cơ Trung Quốc? Chiếc cân bàn cơ Trung Quốc dùng trong lĩnh vực nào?
    Cân bàn cơ Trung Quốc được thiết kế bằng hợp kim gang nặng, siêu bền, cân cực kỳ chắc chắn, nồi đồng cối đá; vì thế, cân bàn cơ Trung Quốc được rất nhiều nhà máy, xưởng, kho bãi chọn về dùng. Cân bàn cơ Trung Quốc chịu va đập rất tốt, rất bền với thời tiết, hóa chất…nên thường được dùng để cân thức ăn gia súc, cám chăn nuôi, cân lợn, heo, cân nông sản, hóa chất…Dùng trong kho bãi, công nhân khuôn vác có thể ném cả tải nặng lên mà ko sao.

Sắm một chiếc cân bàn cơ Trung Quốc (hay còn gọi là cân bàn quả treo) thì bạn hoàn toàn yên tâm dùng nó cả đời.
    Các bạn vào đây mà chọn nhé, có đầy đủ các loại tải trọng: 100kg, 200kg, 500kg, 1000kg (1 tấn), 2000kg (2 tấn): facebook.com/candientutotnhat

Chắc bạn không phải lăn tăn gì nữa khi mua cân bàn cơ Trung Quốc chứ ạ?

3. meemtoi214

Cận cảnh lô cân bàn cơ Trung Quốc xuất xưởng

Hình ảnh chi tiết về lô cân bàn cơ Trung Quốc xuất xưởng nhé, rất nhiều cân, có đầy đủ các loại cân bàn cơ 100kg, 200kg, 500kg, 1 tấn cho các bác lựa chọn nhé.

Chi tiết giá cả các loại cân bàn cơ Trung Quốc các bạn xem ở đây nhé: facebook.com/candientutotnhat

kho cân bàn cơ Trung Quốc

Đầy đủ các chủng loại cân bàn cơ Trung Quốc

Xưởng cân bàn cơ Trung Quốc

Chi tiết giá cả các loại cân bàn cơ Trung Quốc các bạn xem ở đây nhé: facebook.com/candientutotnhat
    Cân bàn cơ Trung Quốc

4. meemtoi214

Các bạn vào đây mà chọn nhé, có đầy đủ các loại tải trọng: 100kg, 200kg, 500kg, 1000kg (1 tấn), 2000kg (2 tấn):facebook.com/candientutotnhat

5. meemtoi214

cân sàn cân lợn (cân heo) mới nhất ạ

can san.jpg

6. meemtoi214

kho mới nhập hàng ạ

7. meemtoi214

Cách lựa chọn cân bàn, cân sàn cho chăn nuôi?

Tại sao phải sử dụng cân bàn, cân sàn cho chăn nuôi?
    Để tham khảo giá cả các loại cân bàn, cân sàn cho chăn nuôi các bạn vào đây nhé: facebook.com/candientutotnhat

Bạn nào nuôi lợn (heo), bò, dê, gà…chắc chắn sẽ phải thường xuyên sử dụng cân để cân động vật, cân lợn (cân heo), cân gà…để bán; hoặc bạn dùng cân để cân cám, cân thức ăn gia súc, cân nguyên liệu cho chăn nuôi…
    Lâu nay mọi người vẫn hay có thói quen sử dụng cân đồng hồ (cân nhơn hòa) hoặc cân móc nhưng cả 2 loại cân này đều có nhược điểm rất lớn khi sử dụng: cân đồng hồ thì mặt cân quá nhỏ, cân móc treo thì phải khiêng lợn (heo) treo lên nên rất bất tiện.

Cân bàn cơ cho chăn nuôi

Hiện nay, các nhà sản xuất, thiết kế cân đã cho ra những chiếc cân bàn dùng cho chăn nuôi cực kỳ tiện lợi: cân bàn điện tử cho chăn nuôi với sàn cân chắc chắn, mặt sàn rộng, cân đo có độ chính xác cao mà cân lại gọn nhẹ nên rất được ưa chuộng, chúng tôi phân phối cân bàn điện tử của các hang nổi tiếng: Yaohua, Qua, Cas…Cân bàn điện tử được dùng để cân cám, cân thức ăn chăn nuôi rất tiện, nó có thể cân động vật (cân lợn) nhưng chỉ được 1 con lợn to (nếu cần cân nhiều lợn 1 lần bạn nên chọn cân sàn)…rất tiện lợi
    Ngoài ra chúng tôi còn bán buôn cân bàn cơ: loại cân này cũng giống như cân bàn điện tử, nó có mặt sàn cân rộng nhưng nhược điểm của nó là cân chậm hơn cân bàn điện tử (do sử dụng quả cân), và cân rất nặng, tuy nhiên nói về độ nồi đồng cối đá thì nó là nhất
    Cân sàn để cân động vật, cân lợn, cân heo: cân này được thiết kế chuyên biệt cho bạn cân lợn với số lượng lớn; cân gồm có sàn cân rất rộng (1.2x1.2m; 1.5x1.5m) với tải trọng lớn: 1 tấn, 2 tấn, 5 tấn, 15 tấn… và có đầu đo bằng điện tử rất tiện, cho kết quả đo nhanh, chính xác, có thể in ra kết quả nếu cần.

cân sàn cân lợn

Để tham khảo giá cả các loại cân bàn, cân sàn cho chăn nuôi các bạn vào đây nhé: facebook.com/candientutotnhat
    Như vậy cân dùng trong lĩnh vực chăn nuôi gồm 3 loại chính: cân bàn điện tử, cân bàn cơ và cân sàn, các bạn có thể lựa chọn loại cân phù hợp với nhu cầu của mình nhé!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.