Kinh nghiệm: Phẫu Thuật Nâng Cao Sóng Mũi Chi Phí Bao Nhiêu Tiền

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 1/11/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Lên diễn đàn thấy mấy chị khoe mũi đẹp thấy mà ham. Công nhận mấy chị can đảm ghê chứ em đi chích ngừa còn sợ huống chi đi phẫu thuật nâng cao sóng mũi. Nhưng mà cho em hỏi ngu phát. Giờ em muốn mũi cao mà không phẫu thuật thì có cách nào không vậy? Mấy chị thương em nhỏ chưa làm chuyện ấy bao giờ, tư vấn nhiệt tình giúp em với nha!!

tầm này rồi mà còn sợ kim nữa hã em her her

hic em thấy bt mà chị. thì mỗi người 1 nỗi sợ thôi. C hk có câu hk có cái sợ nào giống cái sợ nào ha. Chứ mà chị sợ gì

ngta bảo k có cái ngu nào giống cái ngu nào cơ.. thì sợ.. à mà sao phải nói nhỉ haha

đấy thấy chưa.. hk chừng c sợ giống em nữa kìa

hem có nhaaaaa

bây giờ hông phẫu thuật nâng cao sóng mũi thì tiêm filler. Mà tính ra cái nào em cũng sợ

ax ax

ủa mà sao em hk nâng mũi luôn cho đẹp. chứ mà tiêm filler tầm 1 năm là mũi trở lại bt á nghen

ủa là sao chị. chứ k để lâu dài đc như phẫu thuật nâng cao sóng mũi ha

thì tức là em tiêm filler nâng mũi thì ngta sẽ tiêm chất làm nâng mũi cao lên. Và rồi mũi em sẽ đẹp sau vài ngày. Nhưng mà tầm 9 tháng đến 1 năm là mũi sẽ trở lại bthuong á

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: phẫu thuật nâng mũi mất bao nhiêu tiền

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: phẫu thuật nâng cao sóng mũi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 12/1/2023