Phim Mới Chỉ Vì Phút Giây Được Gặp Em Lên Sóng Xem Ở Đâu, Lịch Chiếu Phim

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi jblziky, 28/11/2020.

1. jblziky

jblziky Thành viên tập sự

Mới đây ra mắt sắp chiếu bộ phim Chỉ Vì Phút Giây Được Gặp Em (Just to See You) dự là sẽ hot nên hôm nay viết bài này mạo muội chia sẻ cho các bạn chút về thông phim bộ phim này nè.
    Lịch chiếu phim chỉ vì phút giây được gặp em bắt đầu phát sóng từ ngày 28-11-2020, tức là ngay hôm nay mình viết bài này =]]. Nội dung viết cũng chỉ là viết lách thôi :^^

Thì nếu muốn xem phim chỉ vì phút giây được gặp em vietsub hay thuyết minh vui lòng xem phim tại địa chỉ này nha, sẽ thông báo lịch phát sóng ở đây luôn: https://xemphimplus.net/chi-vi-phut-giay-duoc-gap-em

Phim Chỉ Vì Phút Giây Được Gặp Em (Just to See You) được chuyển thể từ tác phẩm Chỉ Vì Phút Giây Được Gặp Em , các bạn có thể đọc truyện nha nếu xong không đã thì hóng truyện, chỉ cần gõ tên truyện là ra, nội dung tóm tắt đơn giản như này, chuyện là năm năm trước Hạ Nhiễm Nhiễm là con vịt xấu xí vất vả đuổi theo Lâm Hướng An. Tô Mạch là đóa hoa sen Lâm Hướng An luôn đặt trong tim. Năm năm sau Hạ Nhiễm Nhiễm trở thành vị hôn thê danh chính ngôn thuận của Thiệu Minh Triết, còn Tô Dương là bạn gái cũ Thiệu Minh Triết giấu sâu trong tim. Hạ Nhiễm Nhiễm không ngờ bản thân còn có thể gặp lại Lâm Hướng An. Thiệu Minh Triết và Nhiễm Nhiễm ở bên nhau là cuộc liên hôn gia đình, bọn họ bên nhau nhưng chưa từng yêu nhau. Liệu sự dịu dàng thâm tình của Minh Triết có thành thuốc độc với cô. Đến cuối cùng ai mới là nhân vật nam chính trong cuộc đời của cô
    Phim này được mấy diễn viên đóng cũng gọi là u mê chút xíu, gửi bạn đọc ít thông tin về phim như sau: Lý Nhất Đồng có tham gia bộ phim chỉ vì phút giây được gặp em, hực sự là ngôi sao được nhiều khán giả quan tâm và yêu mến. Trong những năm gần đây, các vai diễn của người đẹp họ Lý đều được các nhà chuyên môn đánh giá cao.
    Phim có tựa đề việt là Chỉ Vì Phút Giây Được Gặp Em do đạo diễn Cha Chuen Yee trực tiếp chỉ đạo sản xuất thì nge nói ông này cũng giàu kinh nghiệm đó, nên yên tâm bộ phim này không hot mới lạ à... vậy lịch chiếu phim Chỉ Vì Phút Giây Được Gặp Em này như nào thì hóng đi, vô web phim để trên đó sẽ phát.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi jblziky
    Đang tải...