Sài Gòn: Phomai, Váng sữa, Đồ ăn đóng lọ ( update trang 1)

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Agusa, 22/6/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. bty

bty Thành viên tập sự

Cho em hoi ve tra hipp dung cho tre so sinh ah? Cho em xin gia luon nha. Co giao hang tan nha ko? Em o q.TB
    con co thuc pham nao giup tieu hoa tot cho tre so sinh ko ah? Con e duoc gan 2thang roi

2. Agusa

Agusa Thành viên chính thức

Chị check PM giùm mình nhé, mình đã trả lời cho chị rồi đấy :rolleyes:

3. happymom

happymom Thành viên sắp chính thức

Mình muốn đặt phomai tươi, váng sữa các loại. Vì ở xa nên mình muốn có nhiều loại đặt luôn 1 lần. hiện giờ còn loại nào báo mình nhé.

4. ngquangminh09

ngquangminh09 Đủ quyền lập Họ

Chiều thứ 5 em có đến cửa hàng mua phô mai con sò và phô mai tươi của Nestle nhưng phômai tươi hết hàng nên đành mua 04hộp khác hiệu gì nhưng cũng của Pháp về cho con ăn thử. Loại đó cũng bằng giá với Nestle nhưng cu nhà e ăn ko thích chị àh. Khi nào thì có hàng Nestle lại vậy chị? con nhà e lại ăn hết chỗ mua kia rồi. Chờ tin chị nhe. Thanks!

Sửa lần cuối: 7/11/2009
  5. cutyyeume

cutyyeume Thành viên tập sự

Mình cũng quan tâm giống mẹ này. Mong bạn hồi âm sớm cho mình.Tks.

6. Mẹ Cún Bông

Mẹ Cún Bông Thành viên tích cực

Mẹ nó ơi, mình ở Vũng Tàu chỉ mua được váng sữa Đức mà chỉ có 2 loại vani va socola thôi. Mà bé chỉ ăn vani phần trắng còn phần màu vàng ngán quá nên không chịu ăn. Minh muôn mua vị hat dẻ và hoa quả mẹ nó báo giá giùm với. Ở Vũng Tàu thì làm thế nào để mua được hàng của mẹ nó nhỉ. Trả lời sớm cho mình với nhé

7. Dobichip

Dobichip Thành viên chính thức

Mình mún mua yahourt, ván sữa ko biết giá cả thế nào nhỉ, à cho mình hỏi giá của bánh ăn dặm 6m nhé, em mình ở SG chắc nhờ nó ghé cửa hàng mua dùm trong ngày hôm nay nhưng ko biết giá cả thế nào, khi nào onl nhắn cho mình nhé, mình có lưu nick YM của bạn rùi, có onl thì mình hỏi.

8. Agusa

Ch check PM gium minh nhe, minh da gui PM cho chi roi day thanks

9. Mẹ Cún Bông

Cảm ơn mẹ đã PM cho mình, mình đã gửi địa chỉ của mẹ ấy cho người quen nhờ mua hộ rồi. Có gì người quen của mình sẽ đến chỗ mẹ ấy lấy đồ vì đồ để lạnh mà chuyển xe Hoa mai thì sợ không bảo đảm.

10. Mẹ Cún Bông

mẹ ấy ơi, mình đang cần mua một máy xay đồ ăn dặm cho em bé, mẹ ấy tư vấn loại nào tốt với. Bé nhà mình bắt đầu sang nhóm cháo rồi nhưng mình vẫn cần mua để xay đồ ăn cho bé, mình muốn mua loại nào mà thố xay bằng thủy tinh ấy. Có gì mẹ ấy cho mình thông tin với nhé

11. phisah

phisah Thành viên chính thức

V. Phomai , Váng sữa
    - Phomai dùng trong các bữa cháo, bột, cơm , mì : Phomai siêu sạch Ptit Louis,( hay còn gọi là phomai sò), Abecure, Kiri.. Các bé tới tuổi ăn dặm có thể sử dụng loại phomai này cho vào cháo/ bột để bổ sung dinh dưỡng, giàu Canxi và các vitamin, giúp thức ăn thêm hương vị đậm đà, béo.,
    - Phomai trái cây tươi : Bé từ 4 mos bắt đầu ăn dặm có thể dùng các sản phẩm này, đây là các sản phẩm làm từ lớp lắng của sữa tươi, qua một số quá trình lên men tạo ra một sản phẩm lỏng mềm, giống như yagort , hàm lượng canxi, đạm và trái cây tươi cao, ngoài ra giúp bé hấp thụ tốt vì sp này có men tiêu hóa.
    - Váng sữa : Được làm từ lớp lắng của sữa ( hàng Nga) hay còn gọi là tvarog, nhiều đạm, canxi, dễ tiêu, bổ sung dinh dưỡng. vitamin A, D, C vitamin tổng hợp 3B. Váng sữa Đức hiểu như một loại cream váng sữa đủ vị socolate, vani, hạt dẻ trái cây ( nga)
    - Các loại sữa chua hoa quả
    .. Danette 80% beo vi socolate va vani

[/QUOTE]
    Bạn vui lòng cho mình cái giá của phomai tươi và váng sữa nhé.Mình ở Nha Trang ko biết mua bán thế nào vậy bạn ?

12. iunhinho

iunhinho Thành viên tích cực

13. Agusa

Mình đã PM cho me cunbong , chị check giùm mình nhé, thanks

14. Mẹ Cún Bông

Mấy tuần liền mình nhờ người đến mua váng sữa vị hoa quả và hạt dẻ nhưng nhà mẹ ấy đều hết hàng. Chán thế không biết. Khi nào có hàng mẹ ấy PM hộ một tiếng với

15. daquy

daquy Dã Quỳ Shop

Chi Chi oi hôm trước hẹn đến cửa hàng chị để nhờ chị tư vấn giúp chọn váng sữa và phômai cho con trai em mà bận quá cũng chưa đến được;), chị tư vấn giúp em rùi nhờ chị ship hàng giúp em luôn nha. con trai em 40 tháng, cao 102cm, nặng 15kg, hơi bị gầy, em muốn cho bé ăn bổ sung để cải thiện cân nặng tí. em cảm ơn chị

16. phuocnam

phuocnam Thành viên tích cực

Em muốn mua váng sữa và phomai , chị có thể cho em bảng báo giá không chị, có giao hàng tận nơi không chị, em cám ơn chị

17. Agusa

@all : Mọi người check PM giúp mình nhé , mình đã trả lời cho các chị rồi, thanks ;)

18. nguyenthuy56

nguyenthuy56 Thành viên tập sự

Hi chào bạn, cho mình giá cả của các thực phẩm cho bé 5 tháng tuổi có thể ăn đc nha : như phomai, váng sữa, bánh, bột ăn dặm,
    Mình tính đặt hàng
    trong TP thì tính giá giao như thế nào bạn báo cho mình luôn nha
    thank!

19. Lady_orchid

Lady_orchid Thành viên chính thức

Chị ơi giới thiệu cho em các sản phẩm mà bé từ 4M có thể ăn được. Hiện tại bé nhà e chỉ uống sữa và trước khi đi ngủ ti thêm 1 bình sữa trộn ngũ cốc Nestle hoặc Bledina, thỉnh thoảng nhấm nháp 1 tí trà. Em muốn cho bé thử thêm sữa chua hoa quả hoặc phomai trái cây tươi, quan tâm đến trà nào mát mát vị nhạt nữa. Chị PM cho em sản phẩm và giá cả luôn nhé để em đặt. Cám ơn chị nhiều.

20. nhosochn09

nhosochn09 Thành viên rất tích cực

chị ơi chị báo giá giúp em váng sữa và pho mai với nhé, bé nhà em được 8 tháng rùi ,cảm ơn chị nhiều nha, ah em ở hà nội chị pm giá ship luôn cho em nhé, nếu rẻ rẻ 1 chút thì em đặt hàng luôn .thanks chị

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.