Quà Tặng Miễn Phí Giúp Kiếm Ít Nhất 500$/tháng Và Tự Tin Chém Gió Bằng Tiếng Anh Như Người Bản Xứ

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi IZI EARN, 19/5/2019.

1. IZI EARN

IZI EARN Thành viên tập sự

Viết blog nào giờ tưởng chỉ là sở thích cá nhân cho người hay viết. Nhưng không phải thế các mẹ ạ.

Viết blog đúng cách giờ là hái ra tiền á. Cũng không cần phải biết quá nhiều kỹ năng miễn là mình chia sẻ những đam mê hay kinh nghiệm giá trị tới cộng đồng.

Chẳng hạn như mẹ nào thích đọc sách có thể làm blog review về sách, sách nào hay dở ra sao, sách nào đáng đọc. Người nào có chung đam mê với mẹ sẽ vào xem review, nếu thích họ có thể mua sách đó do mẹ giới thiệu bằng đường link đặt trên blog/web và mẹ có commission. Đơn giản quá đúng không?

Và còn rất nhiều thứ hay ho khác nữa các mẹ ạ....

Tạo 01 blog/website cho người mới hoàn toàn không biết gì về IT giờ dễ dàng hơn bao giờ hết. Mình đã từng mất hơn 1 tuần mày mò và hoàn chỉnh. Mình không muốn các mẹ mất nhiều thời gian như mình. Do vậy, mình viết kinh nghiệm tạo blog/website chỉ chưa đến 01 ngày các mẹ có thể tham khảo tại đây https://iziearn.com/kiem-tien-online/tao-blog-than-thanh-chi-trong-01-ngay-duy-nhat-phan-1

Nếu các mẹ cần giúp đỡ gì, cứ comment mình sẽ hỗ trợ hết mình.

IZI EARN - Hướng dẫn tự học tiếng Anh, kiếm tiền online và quản lý tài chính cá nhân hiệu quả
    iziearn.com

Xem thêm các chủ đề tạo bởi IZI EARN
  2. IZI EARN

IZI EARN Thành viên tập sự

Ngày đẹp trời nên IZI EARN tặng bạn bộ tài liệu giá trị giúp bạn:
    KIẾM ÍT NHẤT 500$/THÁNG.
    tự tin "chém gió" tiếng Anh như người bản xứ.

Bộ tài liệu gồm:
    01 phần mềm học tiếng Anh của Đại học Oxford.
    ✌️01 ebook giúp kiếm ít nhất 500$/tháng từ tiếp thị liên kết.
    01 ebook thiết kế web siêu tốc
    Coupon giúp tiêu dùng thông minh, tối ưu hiệu quả quản lý tài chính cá nhân.

Truy cập: https://iziearn.com/home để đăng ký và tải về.