Hà Nội: Quần Áo Váy Hàng Đẹp, Giày, Bốt Đùi, Túi Xách

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Pippi66, 31/12/2019.

1. Pippi66

Pippi66 Bắt đầu tích cực

Em chào các mẹ, hôm nay e quyết tâm dọn hết tủ cho các mẹ sắm tết, vì đồ của em toàn đồ new, mới rất mới, nhưng em sẽ chỉ để giá bằng 1/3 hoặc 1/4 giá gốc em mua thôi, tủ e chật ko còn chỗ để nữa vì em mua quá nhiều nên chưa có dịp mặc, mong các mẹ ủng hộ nhé, mua nhiều e fix nhiều và freeship, em ko nhận fix 1/2 giá ạ.
    Để mua hàng được nhanh hơn các mẹ nt trực tiếp vào:
    SĐT 088. sáu O năm. ba ba O sáu ( có Zalo, viber, imess, em luôn cầm đt 24/24 ạ)

Trang 1 Quần áo - Trang 2 Giày dép bốt, túi xách

1. Áo len canifa màu ghi sáng, chất len canifa thì ko bao giờ chê được rồi ạ, len đẹp ko xù ko bai dão, áo new chưa mặc, em tly giá 300k

2. Váy vạt xéo, freesize, chất thun cotton co giãn nhiều, chất thun đẹp, ko phải chất mỏng mỏng đâu ạ, váy e mua chưa mặc lần nào, new100%, tly giá 180k

3. Áo sơ mi trễ vai, vạt sau dài, mặc lên xinh lắm ạ, freesize dưới, chất vải xịn cực đẹp, mềm rủ, new100% chưa mặc lần nào, tly giá 250k

4. Áo len ghi kẻ oversize hàng cao cấp, dáng giấu quần, áo này dài qua mông đến gần nửa đùi nên các mẹ kết hợp với bốt và quần tất thoải mái nhé, mặc với legging ko cũng rất xinh ạ, có kẻ màu hồng nhẹ nhẹ rất yêu, chất len dày dặn mềm rủ, mặc lên rất thoải mái, e mua giá 1250k, pass giá 450k, new100% chưa mặc chưa giặt lần nào
    SOLD

5. Áo giữ nhiệt cổ lọ 3cm, màu ghi chì cực sang, áo giữ nhiệt này chất ko phải kiểu mỏng mỏng giống uniqlo đâu ạ, áo này chất dày dặn co giãn tốt, chất sờ rất mịn tay ạ, áo co giãn tốt nên các mẹ từ 45 - 58kg mặc thoải mái ạ. e tly giá 250k chưa mặc chưa giặt lần nào
    SOLD

6. Váy 2 dây dập li, freesize, chất vải co giãn, mặt nhung mềm mịn, ko phải nhung dày cộp mặc cho mùa động đâu ạ, váy dài đến bắp chân, màu ở ngoài nhẹ nhàng hơn hình chút ạ, hàng new100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 250k

7. Áo len đen cổ U hàng cao cấp, chất len mềm mịn, siêu co giãn freesize, e mua giá 750k tly giá 250k, new100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

8. Áo len montoghi freesize chất siêu co giãn, áo của em là màu vàng trong ảnh đầu ạ, ở ngoài là màu vàng đậm hơn chút nên mặc lên rất trắng da, áo này kiểu cổ vắt chéo sang 1 bên mặc lên xinh lắm ạ, e tly giá 190k, new 100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

9. Áo len Balenciaga hàng cao cấp, freesize chất len rất đẹp xịn ấm, chất len dày dặn ko phải chất mỏng ạ, áo e mua 1600k, tly giá 450k, new 100% chưa mặc chưa giặt lần nào
    SOLD

10. Áo len lông cừu Fendi hàng cao cấp, freesize len lông cừu là chất len rất xịn và đắt ạ, chất áo dày dặn mà vẫn mềm mượt, áo dài ngang đùi, các mẹ qua mua thì sẽ thấy chất nó đẹp ntn ạ, áo e mua giá 2500k, tly giá 750k luôn ạ, giá rất rẻ cho 1 cái áo len lông cừu dáng dài ạ, new 100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

11. Áo len ép hàng cao cấp, kẻ đen trắng freesize dáng giấu quần, dài qua mông, chất len ép dày mịn và đanh, siêu đẹp, e mua giá 1200k, tly giá 350k, new100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

12. Áo len nâu mỏng nhưng rất ấm, chất len mịn siêu co giãn ôm người, màu nâu này ở ngoài nhìn ko hề già mà rất tôn da trắng da ạ, e tly giá 250k, new100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

13. Áo len nhung đen pha ánh nhũ hàng cao cấp, chất len nhung dày dặn mà rất mềm, áo dài ngang mông, ảnh em chụp hơi tối ở ngoài đẹp lắm ạ, áo dài ngang mông freesize, e mua 1200 tly giá 350k
    SOLD

14. Áo len có mũ hàng cao cấp chất len dày dặn mềm mại, cực cực đẹp, em rất ưng chất len của em này, dáng rất khoẻ khoắn trẻ trung, áo dài ngang mông form rất đẹp, chữ trên áo là chữ thêu, em mua mà ko đi đâu để diện cả, e mua giá 1100k, pass 350k new100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

15. Áo kiểu, cổ 3cm, vải dập li màu ghi mặc lên rất xinh, kết hợp cả váy bút chì rất xinh ạ, em chụp hơi tối, ở ngoài màu đẹp lắm ạ, chất co giãn freesize ai mặc cũng lên kiểu ạ, e tly giá 250k new100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

16. Áo khoác len ép màu xanh ghi hàng cao cấp chất len đanh mịn dày dặn rất đẹp, màu ở ngoài rất tây, form mặc lên cực đẹp, áo mua đắt mà hơi tiếc tí là bị phai chút màu nhẹ nhẹ ở vai áo nên em tly rẻ 250k, 55kg đổ xuống mặc vừa
    SOLD

17. Áo khoác dạ vạt đổ mặc lên sang lắm ạ, em treo nên nhìn hơi xấu thôi chứ mặc lên rất rất sang chảnh ạ, áo dài đến ngang đùi gần đầu gối, 55kg đổ xuống mặc vừa ạ, e tly giá 500k, new100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

18. Áo khoác len hoạ tiết kẻ như áo khoác dạ mặc lên rất xinh, chất len siêu mềm mịn, các mẹ có thể mix cùng sơmi bên trong cũng đẹp, khoác hờ cũng xinh hoặc mix cùng chân váy đi làm, áo dài ngang mông, e tly giá 300k
    SOLD

19. Áo khoác len ép Hàn quốc hàng cao cấp chất rất xịn, chất đanh mượt ạ, màu ghi sáng, tay bồng nhẹ, áo dài ngang mông, áo e mua giá 1750k, tly 750k, áo new100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

20. Áo khoác bò hàng cao cấp size S, áo này mẹ nào mặc size M vẫn mặc vừa nhé, chất bò mềm, dáng vừa người, ở ngoài màu xanh nhạt vừa phải đẹp lắm ạ, e mua giá 1200k tly giá 450k new100% chưa mặc chưa giặt

21. Váy vest hàng cao cấp màu be tôn da lắm ạ, váy freesize cho các mẹ từ 55kg đổ xuống, chất vải mềm nhưng đanh và rất đứng dáng váy, vải rất đẹp ạ, váy e mua 2300 tly còn 550k ạ, hàng mới tinh chưa mặc chưa giặt lần nào

22. Áo phao thêu logo chanel, form áo mặc rất gọn, dành cho mẹ nào từ 54kg đổ xuống, mặc rất ấm ạ, áo này mua về cũng chưa mặc được lần nào, e tly giá 400k
    SOLD

23. Áo khoác bomber chữ thêu, freesize, chất Umi dày dặn, form dáng lên người đẹp, hàng new chưa mặc chưa giặt lần nào ạ, e tly giá 300k
    SOLD

24. Áo cadigan len mỏng của HM, size S, dài ngang đùi, chất len co giãn form vừa nên mẹ nào mặc M vẫn đẹp, mẹ nào mặc size L thì mặc e này lên ống tay hơi bó nhé còn chiều dài vẫn ok, e tly giá 250k

25. Áo khoác dạ tweed Vera Moda size 34, tương đương size M, các mẹ mặc S hoặc M đều vừa áo này, hàng new chưa mặc chưa giặt lần nào, tly giá 550k

26. Áo khoác dạ tweed hàng cao cấp size M, form áo giống áo trên nên các mẹ mặc size S hoặc M đều vừa áo này ạ, áo mới chưa mặc chưa giặt lần nào,e mua 1650k, tly giá 550k
    SOLD

27. Áo khoác lông màu ghi, màu ở ngoài đẹp lắm ạ, ảnh em chụp hơi tối chút, lông rất mềm mà ko hề bị dày cộp người lên đâu ạ, độ dài vừa phải, áo này em cũng chưa mặc lần nào, e tly giá 350k

28. Áo cadigan HM dáng vạt đổ như hình, chất len mặc lên rủ đẹp lắm ạ, em mua cả size S và M, áo mới chưa mặc chưa giặt, tly giá 250k/ cái

Các mẹ kéo xuống dưới xem tiếp vẫn còn rất nhiều ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Pippi66
    Đang tải...

2. Pippi66

Pippi66 Bắt đầu tích cực

29. Váy len trễ vai hàng cao cấp, freesize co giãn nhiều, các mẹ ko thích trễ vai có thể kéo lên thành cổ thuyền được nhé, chất len mịn, có đai len thắt eo, e váy này form và chất rất đẹp đấy ạ, e mua giá 950k, tly giá 380k, new100% chưa mặc chưa giặt

30. Váy len đũa dáng xuông, freesize co giãn nhiều, dài qua gối, ai mặc cũng vừa ạ, e tly giá 250k, new100%
    SOLD

31. Váy len màu ghi freesize, co giãn, xẻ 1 chút bên đùi, màu ghi ở ngoài nhẹ nhàng đẹp lắm ạ, dáng dài qua gối, form váy rất đẹp, chất vải cũng đanh đẹp ạ, e tly giá 250k, new 100%

Sửa lần cuối: 8/1/2020
  3. Pippi66

Pippi66 Bắt đầu tích cực

32. Váy len 2 dây body freesize, co giãn nhiều nên dưới 55kg vừa ạ, váy dài qua gối, những đường kẻ ngang váy là nếp gấp e gấp để trong tủ ạ, các mẹ mặc lên nó ôm sát người thì căng ra ko thấy những đường đó nữa nhé, e tly giá 190k, new 100%

33. Váy len mongtoghi chất rất rất đẹp, hàng cao cấp freesize 55kg trở xuống vừa ạ, váy này mặc rất xinh và tôn da, e mua 1650k, tly giá 450k, new100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

4. Pippi66

Pippi66 Bắt đầu tích cực

34. Áo thun dam màu ghi, freesize chất thun siêu co giãn, áo này mặc lên kiểu rất xinh mà ko hề điệu tí nào, trông rất hay ạ, em chụp thế này nên khó hình dung, mẹ nào cần em mặc lên người chụp thì nt bảo e nhé, hàng new 100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 190k
    SOLD

35. Áo sát nách croptop chất thun tăm dày dặn rất đẹp, chất co giãn, áo form bé dành cho mẹ nào dưới 50kg ạ, new100% e tly giá 100k

36. Áo 2 dây giữ nhiệt pha ren, áo là chất giữ nhiệt, ngực áo có mút mỏng, mẹ nào ko thích có thể tháo ra được, ko ảnh hưởng tới áo, áo e mua nhà Ngô Thanh Hoa hàng đẹp giá 350k, tly giá 180k, hàng new100% chưa mặc chưa giặt

37. Áo trễ vai hàng cao cấp chất vải rất rất đẹp, mẫu này mặc lên rất xinh, áo freesize cho các mẹ 55kg trở xuống, ảnh dưới e zoom chất vải cho các mẹ xem ạ, hàng new100$ chưa mặc lần nào, tly giá 280k

38. Áo 2 quai dúm ngực, áo của em màu đen ạ, chất vải thun cotton siêu co giãn, áo freesize cho các mẹ dưới 55kg ạ, áo new 100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 190k

39. Áo phông LV, freesize, áo này mẹ nào mặc cũng vừa ạ vì áo dáng xuông, chất vải đẹp có co giãn hàng new 100%, tly giá 280k
    SOLD

Vẫn còn tiếp tối nay em post nốt

Sửa lần cuối: 17/1/2020
    MeGiangkhai thích bài này.
  5. Pippi66

Pippi66 Bắt đầu tích cực

40. Quần nỉ chất đẹp, nhưng e chưa là nên chụp lên hơi nhăn, quần dành cho các mẹ size S hoặc M đều vừa, dưới 55kg ạ, chất co giãn, e tly giá 180k hàng new 100%
    SOLD

41. Chân váy jean màu xanh hàng cao cấp size M, có lót quần bên trong cũng là chất jean luôn ạ, chất co giãn, màu xanh ở ngoài rất đẹp, e váy này mặc lên nhìn khoẻ khoắn rất xinh, e mua 800k, tly giá 300k luôn ạ, hàng new100% chưa mặc chưa giặt

42. Chân váy da bóng size S form rộng nên các mẹ size M vẫn mặc vừa, chất da bóng nhưng rất đẹp và mềm sụn luôn ạ, mặc rất thoải mái, kéo khoá sau, chất có co giãn, có lót quần bên trong nên các mẹ an tâm mặc ko bao giờ lo hở, váy này kết hợp với áo phông hoặc sơmi trắng cực xinh ạ, hàng new100% e tly giá 350k

43. Chân váy da báo chất da lộn, có lót quần bên trong, các mẹ mặc size S, M đều vừa váy này co giãn, màu ở ngoài rất xinh và tôn da, e mua cũng chưa kịp mặc đến, tly giá 300k hàng new100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

44. Chân váy Zip dáng basic, size S, mông mẹ nào dưới 92 vẫn vừa nhé, chất vải co giãn, vải sọc gân nhìn rất sang ạ, hàng new100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 180k

45. Chân váy phồng hàng cao cấp chất vải đứng dáng váy rất rất đẹp, mặt sau cũng là váy ạ, ko phải kiểu trước váy sau quần, váy màu xanh tím than đậm, màu ở ngoài đẹp hơn trong ảnh, size S nhưng dáng này ko ôm sát nên mẹ nào size M vẫn vừa, chỉ cần vòng eo dưới 70 là vừa ạ, hàng new100% chưa mặc chưa giặt lần nào, tly giá 350k

46. Quần Váy da hàng cao cấp kiểu cài khuy nhìn rất xinh, váy em là chất da thật 100% da xịn ạ, ko phải hàng giả da, e này da mềm sụn, thơm mùi da xịn phảng phất luôn, mặc lên eo bé tí mông cong luôn ạ, e mua 1450k, tly giá 490k, new100% chưa kịp mặc lần nào

47. Chân váy ren hàng cao cấp mặc lên rất cá tính mà lại thướt tha, e thấy kết hợp được nhiều kiểu kể cả với áo len, áo phông, áo 2 dây các kiểu xong khoác áo khoác ở ngoài ạ, chất ren rất đẹp và mềm, váy size M, các mẹ size S vừa ạ, eo dưới 70 là vừa váy này ạ, e mua 1200k, tly giá 400k hàng new100% chưa mặc chưa giặt lần nào

48. Áo 2 dây ren hàng cao cấp, size S, áo của em màu đen nhé các mẹ, lấy ảnh màu trắng cho các mẹ nhìn rõ hoạ tiết và kiểu ren ạ, dành cho mẹ nào dưới 50kg, eo dưới 68 mới vừa ạ, aó mặc rất xinh, hàng new100% chưa mặc chưa giặt lần nào, tly giá 350k

49. Áo 2 dây xếp li cực xinh, chất vải rất đẹp, vải mềm rủ bay bay như lụa ấy ạ, e cũng ko biết tả thế nào, áo free size, dưới 55kg mặc vừa, e tly giá 280k

50. Chân váy xếp li hàng Hàn quốc, chất vải rất đẹp, freesize, màu xanh ở ngoài cực kỳ dịu mắt mà nhã ạ, chất vải này ko nhăn mà lại mát các mẹ ạ, để kiểu gì cũng ko nhăn, nói chung vải hàn quốc rất đẹp, e mua 750k, tly giá 250k, new100% chưa mặc chưa giặt
    SOLD

Vẫn còn tiếp các mẹ kéo xuống dưới xem tiếp ạ

Sửa lần cuối: 23/1/2020
  6. Moon carino

Moon carino Thành viên tích cực

7. Sun@flower

Sun@flower Thành viên tích cực

toàn đồ đẹp này

8. tomchua2011

tomchua2011 Thành viên rất tích cực

đẹp quá, đánh dấu ạ

9. Pippi66

Pippi66 Bắt đầu tích cực

51. Váy maxi dài đến mắt cá chân, freesize, dưới 55kg mặc vừa ạ, chất vải đẹp, ko nhăn, có dây đai thắt eo, váy mặc lên xinh và bay lắm ạ, new100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 450k
    SOLD

52. Váy ôm body, chất umi đẹp dày dặn co giãn nhiều, size S - M đều vừa ạ, váy dài qua gối, new 100% chưa mặc được lần nào ạ, tly giá 300k

53. Váy kẻ 2 dây xẻ nhẹ bên đùi, ko hở tí nào ạ, váy dài qua gối, hoạ tiết kẻ cực sang và dễ kết hợp với các loại áo khoác khác, chất vải umi dày dặn co giãn nhiều, dưới 50kg mặc vừa ạ, hàng new100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 350k

54. Váy 2 dây pha ren phần ngực, chất vải co giãn, freesize, váy dài qua gối, váy này mặc lên sang lắm ạ, chất vải cũng rất đanh mịn đẹp, hàng new100% e chưa mặc lần nào, tly giá 450k

55. Váy body ánh nhũ 2 lớp, lớp ngoài ánh nhũ, váy chất co giãn nhiều nên dưới 55kg vừa ạ, váy dài đến trên gối khoảng 10cm, váy mặc sang xinh lắm ạ, e tly giá 280k

56. Váy 2 dây đen kẻ trắng size S - M đều vừa, eo dưới 70 là vừa ạ, váy dài đến đầu gối, chất vải đẹp ko nhăn, mặc lên cực tây ạ, co giãn nhẹ, e đang treo nên nhìn ko lên dáng váy, dáng này hơi ôm nha các mẹ, hàng new100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 350k
    SOLD

57. Váy Forever21, chất vải mềm rủ lắm ạ, dài đến gối, các mẹ size S - M đều vừa, váy này để kết hợp với áo 2 dây hoặc áo quay ren bên trong ạ, hoặc kết hợp cùng áo thun ôm body cũng đẹp ạ, new100% e chưa mặc được lần nào, mua về cất tủ, tly rẻ giá 170k

58. Jumpsuit Forever 21, chất lụa hơi bóng nhìn sang lắm ạ, vải mềm và rủ, dưới là ống quần dáng xuông đứng dài đến cổ chân bay lắm ạ, các mẹ kết hợp với thắt lưng sẽ rất tôn dáng jum, new100% chưa mặc, tly giá 350k

59. Váy trắng xẻ tà chất vải Hàn quốc dày dặn mà vẫn mềm rủ cực đẹp, vải xịn ko nhăn, vải dày dặn nên ko hề bị lộ bên trong đâu ạ, đằng sau váy dài tới bắp chân, váy freesize dưới 55kg vừa, kết hợp với thắt lưng các kiểu như mẫu rất xinh nhé các mẹ, váy của em ko bị xẻ cao quá đâu ạ, bước đi chạy nhảy vẫn vô tư nha, hàng new100% tly giá 450k

60. Váy nhung tay cánh tiên siêu xinh, size S-M đều vừa vì chất vải siêu co giãn, eo dưới 70 là vừa ạ, váy dài qua gối, hàng new100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 300k

61. Váy 2 dây bản to, dáng ôm body nhưng ko bó sát chật người đâu ạ, chất vải umi siêu co giãn dày dặn, em chụp thế này nhìn ngắn nhưng mặc lên váy dài ngang đùi, các mẹ mua mặc bên trong áo khoác dạ là hợp đấy ạ, hàng new100% chưa mặc, tly giá 180k

62. Váy chất len mongtoghi Balenciaga hàng cao cấp freesize, chất co giãn nhiều, nên các mẹ mặc size S-M đều vừa ạ, mặc lên ôm người trông rất xinh, em chụp nhìn ngắn chứ mặc lên dài ngang đùi, trên đầu gối khoảng 8-10cm, hàng new100% chưa mặc chưa giặt, ở ngoài nhìn mới hơn ảnh nhiều ạ, e mua giá 1650k, tly giá 450k
    SOLD

63. Váy Fendi hàng siêu cấp, chất vải co giãn nhẹ, đanh và đẹp, freesize, dáng xuông, dài trên gối tầm 8cm, váy này phối màu rất xinh mặc lên trắng da lắm ạ, hàng new 100% chưa mặc chưa giặt, e mua 1450k, tly giá 380k

Vẫn còn rất nhiều các mẹ kéo xuống dưới xem tiếp ạ

10. Pippi66

Pippi66 Bắt đầu tích cực

64. Áo sơmi chanel hàng cao cấp kèm belt dây xích của chanel luôn nhé các mẹ, áo freesize, chất vải rất lạ mà rất xịn, áo này mix được nhiều kiểu lắm ạ, em post 1 số kiểu dưới đây cho các mẹ tham khảo ạ, hàng new100% chưa mặc được lần nào, e mua giá 1250k, tly giá 450k cả áo và belt

65. Áo phông Moschino freesize hàng cao cấp chất rất đẹp, tag áo chuẩn xịn, hàng new100% chưa mặc chưa giặt ạ, e mua giá 750k, tly giá 300k
    SOLD

66. Áo sơ mi LV hàng cao cấp, freesize chất vải lụa satin thêu hoạ tiết chữ LV chìm nhìn sang lắm ạ, dưới 55kg mặc vừa, cái này e chưa cắt tag mac, new100% chưa mặc chưa giặt, e mua 950, tly giá 350k
    SOLD

67. Váy quây siêu xinh, váy của em màu đen ạ, mẫu này mặc lên siêu xinh mà sang, dành cho các mẹ đi tiệc cuối năm hay đi chơi tết, sinh nhật các kiểu, size M chất umi co giãn dày dặn đanh cực đẹp, độ dài đến bắp chân như ảnh mẫu, hàng new100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 380k

68. Váy hàng cao cấp pha ren, chất umi co giãn nhiều, kéo khoá sau lưng, cổ ren 3cm, váy này mặc lên sang lắm luôn ạ, dài qua gối gần đến bắp chân, đằng sau váy xẻ 1 chút nên bước đi rất thoải mái, chất vải xịn đẹp ạ, váy e mua 1850 pass 450k hàng new100% chưa mặc chưa giặt

69. Váy ren dập li siêu xinh, size S-M đều vừa ạ, độ dài váy như mẫu mặc, em mua nhưng cũng chưa mặc đc lần nào, hàng new100%, tly giá 400k

70. Váy trễ vai tay bồng hàng cao cấp cực đẹp ạ, đẹp từ chất vải đến kiểu dáng, vải ko nhăn và rất xịn chứ ko phải vải bèo nhèo đâu ạ, váy freesize, mẹ nào cao thì có thể kết hợp với quần short hoặc mặc cùng legging cũng rất xinh, hàng new100% chưa mặc chưa giặt, e mua giá 1680k, tly giá 450k

71. Set váy ngủ và áo choàng lụa satin hàng cao cấp size M, màu be hồng trầm trầm tưởng ai trắng mới mặc hợp, nhưng màu này mặc lên lại tôn da trắng hơn ạ, chất satin cao cấp cực đẹp, hàng new100% chưa mặc chưa giặt, e tly giá 380k cả set

Các mẹ kéo xuống dưới vẫn còn tiếp ạ

11. nguyenlien_27

nguyenlien_27 Windy

Nhiều đồ đẹp quá

12. Hiền vinh 26

Hiền vinh 26 Thành viên tích cực

Đánh dấu váy

13. dungsocola

dungsocola Bắt đầu nổi tiếng

Đồ đẹp quá

14. gavang1202

gavang1202

Đánh dấu áo giữ nhiệt

15. khanhlytq

khanhlytq Bắt đầu tích cực

Chấm hóng túi xách

16. 2008bibo

2008bibo Thành viên rất tích cực

Đồ đẹp

17. Pippi66

Pippi66 Bắt đầu tích cực

72. Sơmi lụa HM cao cấp freesize, màu này sáng nhưng mặc lại tôn da ạ, chất vải đẹp ko nhăn, new100% chưa mặc lần nào, tly giá 300k

73. Sơ mi pha ren ở cổ áo và ống tay, các mẹ size S-M mặc vừa ạ, chất vải cực xịn và đẹp, freesize, new100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 280k

74. Váy trễ vai tay bồng xinh lắm ạ, hàng cao cấp free size S-M đều vừa, chất co giãn nhẹ, dáng xuông A nhẹ, new100% chưa mặc chưa giặt, e mua 1250k, tly giá 350k

75. Áo sơmi xanh freesize dưới 55kg vừa ạ, áo chất đẹp ko nhăn, ở ngoài xanh trầm hơn, mặc lên cực kỳ trắng da, new100% chưa mặc chưa giặt, tly giá 280k

76. Áo sơmi vải thô loại ko nhăn, rất đẹp dành cho các mẹ công sở, hàng new100% chưa mặc, e tly giá 200k

77. Áo sơmi voan tơ hàng cao cấp, dưới 52kg vừa ạ, chất siêu siêu đẹp, new100% chưa mặc chưa giặt, mua hơn triệu, tly giá 300k

78. Áo sơmi chấm bi cổ vest, freesize, chất vải đẹp ko nhăn, new100% mua về cất tủ chưa mặc ạ, tly giá 280k

79. Sơmi chất voan tơ, hàng cao cấp, màu ở ngoài nhẹ nhàng hơn ảnh chút, freesize, chất đẹp ko nhăn, new100% chưa mặc chưa giặt, e mua gần triệu, tly 300k
    SOLD

80. Sơ mi zara size S form rộng nên mẹ nào size M vẫn vừa, mua hơn triệu, tly giá 350k, new100%
    SOLD

81. Sơmi trễ vai chất vải rất đẹp, nhìn ảnh đơn giản mà mặc lên cực sang ạ, new100% tly giá 250k

82. Sơmi zara size sx form rộng, các mẹ size S vẫn vừa, như em giờ đang mặc size M mà mặc áo này vừa vì áo dáng xuông, new100% tly giá 300k
    SOLD

83. Sơmi hoạ tiết hàng cao cấp, chất vải cực kỳ xịn sò, freesize, cho các mẹ size S-M, e này mặc lên sang và tôn da lắm ạ, dáng áo mặc lên cũng đẹp nữa, e mua 1450k, tly giá 350k

84. Quần short chất nỉ xốp cực đẹp, chất nỉ xốp rất xịn xò các mẹ ạ, đứng dáng quần, ko phải nỉ mềm mềm bt đâu, quần size M dưới 55kg mặc vừa, cạp chun co giãn, hàng new100% tly giá 250k

Các mẹ sang trang 2 xem giày dép túi xách nhé

18. Pippi66

Pippi66 Bắt đầu tích cực

em giữ chỗ post sơ mi ạ

19. mẹ việt bách

mẹ việt bách Thành viên rất tích cực

Đánh dấu ạ

20. Pippi66

Pippi66 Bắt đầu tích cực

Trưa nay e post nốt chỗ còn lại ạ