Quí Quí Tìm Bạn (kien Duyet)

Thảo luận trong 'Kết bạn' bởi tibanh38927, 23/10/2019.

1. tibanh38927

tibanh38927 Thành viên chính thức

Quí Quí tìm bạn !!!
    Chào tất cả mọi người! Đã đến lúc phải nghiêm túc tìm một mqh nghiêm túc, chân thành để đồng hành cùng nhau trên chặng đường đời. Cuộc sống ko phải lúc nào cũng màu hồng nên sẽ có những khó khăn, trắc trở mà ta luôn cần một người đồng hành cạnh bên để san sẻ. Hai người cùng nhau vượt qua khó khăn sẽ dễ dàng hơn một mình vượt qua nó rất nhiều. Và hiện tại mình cũng đang áp lực từ nhiều chuyện nên hay có nhữn...g suy nghĩ tiêu cực trong giai đoạn này, hy vọng sẽ tìm đc ng có thể cùng và giúp mình vượt qua nó. Mình hoàn toàn nghiêm túc khi đăng bài nên mình cũng chỉ nghiêm túc trả lời những bạn thật sự nghiêm túc thôi nhé Mình Giới thiệu một chút để biết về nhau nhé Mình tên : Mộng Quí :1992 1m57_44kg Nghề nghiệp: nhân viên vp Quê ở Quảng Ngãi Làm việc tại Bình Dương Mình có lối sống giản dị và chân thành và cũng chỉ muốn 1 người đơn giản đủ chân thành và trách nhiệm làm bạn đồng hành trên những chặng đường còn lại của cuộc đời . Mẫu người mình đang tìm: Mình sợ cảnh rước dâu mà cô dâu vs chú rể ở xa, khi nhà gái về hết còn lại mỗi cô dâu, mình thương cô dâu và sợ cảnh đó nên mình hy vọng sẽ tìm đc người cùng quê nhưng nếu như chẳng may gặp một bạn ko cùng quê nhưng bạn ấy đủ tốt, đủ thương mình thì chắc cũng không sao đâủ. Hy vọng anh có nụ cười thân thiện và tay có đeo đồng hồ, có công việc ổn định, gia đình hòa thuận, biết nấu ăn và làm việc nhà vì e hy vọng anh sẽ là người chia sẻ vs em tất cả các vấn đề trong cuộc sống trong đó có việc nhà. Là người hòa đồng, không thuốc lá, bài, đề, ko lằn nhăn và những thứ tương tự, yêu gia đình anh và gia đình e luôn nhé. Còn nhiều điều em chưa nói hết nhưng cứ tới đây trước đã, khi nào gặp e sẽ chia sẻ thêm nha. Em ko ngại yêu xa đâu, chỉ cần thực sự chân thành và đủ nghiêm túc thì e sẽ đợi @@@@@ Mọi người kết bạn với e nhé.Ad duyệt bài giúp nhé. Cảm ơn ad nhiều hi!
    [​IMG][​IMG]

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tibanh38927
    Đang tải...

2. tibanh38927

tibanh38927 Thành viên chính thức