3 tháng đầu: Ra máu khi mới có thai, có phải mình bị TNTC ko? Cần các mẹ có kinh nghiệm tư vấn gấp

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi thanh83, 29/1/2015.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. thanh83

thanh83 Thành viên chính thức

Mình chậm kinh 2 tuần. Sau khi chậm kinh 7 ngày mình có thử que thử Quick tisk vào buổi tối thì thấy lên 2 v mà vạch thứ 2 mãi mới thấy và hơi mờ. Sau 12 ngày chậm kinh mình đi siêu âm ở 125 Thái thịnh thì ko thấy thai trong tử cung, bsi siêu âm đầu dò cũng ko thấy thai ở ngoài hay ở trong và hẹn mình 3 ngày sau kiểm tra lại, tối mình xét nghiệm chỉ số BetaHCG là 146. Tối qua ( sau 13 ngày chậm kinh) mình hơi đau lâm râm ở bụng và thấy ra máu, mình nhập viện C cấp cứu và bsi kiểm tra và thông báo là ko thấy thai ở ngoài cũng như ở trong và hẹn 1 tuần sau tái khám. Hôm nay mình vẫn thấy tiếp tục ra máu, máu đỏ tươi ko nhiều nhưng cứ rả rích. Các mẹ có kinh nghiệm tư vấn giúp mình với, mình sợ mình bị có thai ngoài tử cung. lo quá!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thanh83
    Đang tải...

2. thanh83

thanh83 Thành viên chính thức

Ðề: Ra máu khi mới có thai, có phải mình bị TNTC ko? Cần các mẹ có kinh nghiệm tư vấn gấ

Ko có mẹ nào giúp mình à> huhuhhu

3. Me_moka

Me_moka

Ðề: Ra máu khi mới có thai, có phải mình bị TNTC ko? Cần các mẹ có kinh nghiệm tư vấn gấ

Cái này hì có 2 nguyên nhân,một là hai ngoài tử cung 2 là thai nhỏ quá chưa vào thôi

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.