Khác: ra mau sau khi hut thai

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi mua_xuan_buon, 11/3/2011.

1. mua_xuan_buon

mua_xuan_buon Thành viên tập sự

em hút thai hom 18/2 o viet nam den 25/2 em di kham lai cung o viet nam bac si bao ko sao.nhung tu hom di kham lai ve em bi ra mau nhieu den hom 28/2 fai co viec fai sang han quoc sang han em van thay tiep tuc bi ra mau.em di kham thi bac si cho uong thuoc va bao se ra mau trong vai hom nua,den hom nay em di kham lai thi bac si bao trong bung em co nhieu mau fai hut ra,em vua fai hut xong em hoi bac si em co benh j khac khong va sau nay em co the co kinh binh thuong tro lai ko thi bac si bao ko sao va se co kinh tro lainhung sao em van cam thay rat lo cac me ah.co me nao bi giong em ko thi chia se kinh nghiem cho em nhe.em van chua co em be nhung vi ly do khach quan ma em va chong chua the co con bay gio dc mong cac me giup em nhe

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mua_xuan_buon
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. methichhoa

methichhoa Thành viên chính thức

Ðề: ra mau sau khi hut thai

Sau khi hút thai, thường sẽ bị ra máu 1-2 tuần. Nhưng nhiều trường hợp sót thì có thể lâu hơn. Trường hợp của mẹ nó không đáng lo lắm đâu, yên tâm là sẽ sớm có kinh lại như bình thường thôi. Khi sạch máu lần này, bạn nên đi khám lại và hỏi bác sĩ xem có cần uống một số thuốc hỗ trợ không vì nó cũng sẽ giúp ích cho việc sinh em bé sau này.