Kinh nghiệm: Radio/video Dành Cho Những Người Đã Kết Hôn

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi Hineini, 7/5/2017.

1. Hineini

Hineini Thành viên tập sự

TRONG TÌNH YÊU, KHI ĐANG HẠNH PHÚC BỖNG NHIÊN LẠI XUẤT HIỆN KHOẢNG CÁCH THÌ CHÚNG TA CẦN LÀM GÌ ?
    Nếu như bạn đang ở trong 1 mối quan hệ vợ chồng, vào một ngày nào đó chợt bạn giật mình nhận ra hình như đã lâu rồi anh ấy/ cô ấy không còn thể hiện những cử chỉ gần gũi, tình cảm với mình ? Lâu rồi hai người không có những buổi chia sẻ tâm sự đầy thân mật nữa. Giữa hai người thiếu thiếu đi một cái gì đó gắn kết, giữa hai người dường như đang tồn tại một khoảng cách vô hình mà bạn không thể gọi tên được.
    Vậy lúc này bạn sẽ cần phải đối diện thế nào, bạn cần phải làm gì để cải thiện mối quan hệ của hai bạn đây ?
    Hãy nghe buổi chia sẻ của Hương hôm nay, và nếu thấy hữu ích thì đừng quên share video này nhé, ok?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Hineini
    Đang tải...

2. Hineini

Một trong những sai lầm thường mắc phải của chị em phụ nữ, khi người đàn ông của mình - Dành nhiều thời gian cho công việc và cho sự nghiệp của anh ấy.
    Hãy xem xem trong trường hợp này điều tuyệt vời nhất chị em nên làm là gì nhé ^^
    --------------------------------------

3. Hineini

Nếu như bạn là đàn ông và muốn làm cho người phụ nữ của mình cảm thấy vô cùng hạnh phúc ý, thì hãy làm điều sau nhé.

4. Hineini

Tình huống...
    Hiện có cô bạn gái của người yêu em xen vào mối quan hệ của chúng em, mặc dù cô ấy biết 2 chúng em đã yêu nhau từ lâu, em cần làm gì ah chị ?
    Mặc dù đây là tình huống của một cặp đôi đang yêu nhau nhưng nó cũng chứa đựng những khía cạnh mà trong mối quan hệ hôn nhân bạn cũng có thể gặp phải.
    Hãy xem trong tình huống này chúng ta nên làm gì nhé ^^

5. Hineini

Tại sao đàn ông hay bị bắt gặp liếc nhìn trộm | Nhìn chằm chằm chị em phụ nữ ?
    Hành động này của cánh mày râu luôn khiến cho chị em vô cùng khó chịu, bực mình. Vậy vì sao mà đàn ông hay bị bắt nhìn trộm or nhìn chằm chằm chị em phụ nữ. Và chúng ta nên cư xử thế nào trong trường hợp này đây, mời các bạn cũng xem video nha.