Tâm sự Rất Uất Những Nơi Bán Hàng Online Như Chợ Trời

Thảo luận trong 'Tâm sự về các vấn đề khác' bởi vitagu, 20/10/2017.

1. vitagu

vitagu Thành viên chính thức

Em hỏi sản phẩm bôi trị đau nhức cho bố mẹ. Họ tư vấn 1 loại Flekosteel tốt cái lọ cái chai, rùi bảo nhiều ng dùng phản hồi tốt, đang giá rẻ em mua luôn cho 3 lọ, về dùng bố bôi mấy ngày bảo bình thường k khác j dầu gió or salonpas gel. Nên thôi em định đổi lại 2 lọ còn mới 100% sang sản phẩm khác.

Trước giờ em mua hàng ở shop nào cũng được đổi trả nếu có biên lai hoá đơn, trừ cái chổ này. vd như: thegioihangngoai.vn

Gọi điện chat hỏi cứ ập ờ quy trình với hỏi quản lý. Nói ngay là có được đổi hay không cho nhanh.

Uất quá các mẹ à. Mua hàng cho nó biết bao nhiêu từ lúc bầu tới con sinh 2 đứa, rùi em gái đang bầu, rùi bao nhiêu chị bạn hỏi chổ mua em đều chỉ cho. Mà giờ mới lộ ra cách bán hàng kiểu chợ trời này, trước giờ thật quá mua chưa bao giờ đổi trả, chỉ duy lần này.

Qua vụ này xin cám ơn bên đó quá, nhờ vậy mà ngộ ra bao nhiêu.
    Phí tiền là không có oan đâu. :)))

Xem thêm các chủ đề tạo bởi vitagu
    Đang tải...

2. trinh_tri_ky

trinh_tri_ky Bắt đầu tích cực

mình từng cuồng sendo 1 thời, và khi gặp chuyện thì mới nhận ra toàn bán đồ tào lao, tới lúc khiếu nại thì trốn biệt tăm cả shop lẫn sendo. Tuyệt đối tránh web này nha mn

vitagu thích bài này.
  3. vitagu

vitagu Thành viên chính thức

mình cũng dính sendo 1 vụ toàn bán hàng tàu, dù được đổi trả nhưng mình thấy mất time lắm, có ai mua hàng mà mong trả hàng đâu. chưa kể tiền thấy lâu về nữa

4. thanhthuy0331988

thanhthuy0331988 Thành viên nổi tiếng

Em cũng bị chán